Namchukia sana mama yangu mzazi

Namchukia sana mama yangu mzazi

huenda na Tigo wamekula aiseeh!
lakini nikutie moyo tu! ichukie tabia yake lakini usimchukie yeye!
wakati mwingine ubongo ukivurugwa binadam hufanya mambo ya ajabu!! Tafta mbinu nyingine ya kuitokomeza hiyo tabia;
huenda ana pepo kivuruge huyo!
Na huyo akiacha pombe atakufa! maana pombe ishakuwa addiction na misuli ya damu, mfanyieni sobbing na maombi
Hiyo sentensi ya kwanza Umeongea ushenzi na upuuzi kabisa.
 
Please naomba ufute sentensi yako ya kwanza. Mleta mada kaja kutafuta faraja na ushauri. Usimzidishie maumivu.
Tafadhali sana, naomba ufute
hivi kutaja mtandao Wa simu unaongezaje maumivu? mbona nimetumia tafsida iliyopoa kabisa!
watu mnajidai wastaarabu wakati mna double line na Tigo mnatumia
 
Hiyo sentensi ya kwanza Umeongea ushenzi na upuuzi kabisa.
hivi kutaja mtandao Wa simu unaongezaje maumivu? mbona nimetumia tafsida iliyopoa kabisa!
watu mnajidai wastaarabu wakati mna double line na Tigo mnatumia
 
Mimi pia nliwahi pitia hilo ila rahisi sana ,tena dogo,fanya hivi :

1. Kama wewe si mcha mungu(Pagan)

Nenda sumbawanga au kigoma vijijini katafute mganga ,mwambie hilo tatizo kuna dawa atakupa ya kunywa mvizie amelewa mnyweshe kinguvu ,baada ya hapo hata akipita mbele ya bia iliyofunguliwa atatapika

Madhara yake

Kisayansi dawa hii huwa kali inaweza unguza ini akafa hivyo dozi izingatiwe sana isizidi,pili mama yetu atapitia mateso ikiwemo ndoto mbaya kutetemeka kutokana na madhara ya kuacha pombe ghafla (withdrawal effects) ,hapo inabidi mumuone daktari kuna vidonge vina punguza mateso hayo takriban mwezi

2.Kama ni mkristo

Tafuta nyumba za maombi ,mfano Arusha pale safina redio ,vizia akirudi amelewa ile nguo atayoitoa iibe,kisha uwe unaenda nayo kwenye maombi siku kumi ,hakikisha umefunga siku hizo ,tendo hili litagusa huruma ya mungu na baada ya siku kumi toa sadaka walau ya laki madhabahuni kama sadaka ya shukrani ,kisha fungua nakupa muda kidogo tu amepona na atakuwa mwema atawafuta machozi yenu yote .

Madhara yake

Kisayansi ni yaleyale mumhusishe daktari kupunguza mateso ya kujitoa kwenye pombe,pia iwapo ikatokea akaasi akarudi ,biblia inasema huwa anakuwa mbaya kuliko mwanzo ,maana mapepo hurudi kwa idadi ya mara saba

3.Kama muislamu
Nenda kwa masheikh wasoma dua Zanzibar tembelea kama watano ,hii alipigwa mzee yusuph mpaka leo na muziki wa dunia akauacha,hii pia huwa inamrtesa mwezi wa kwanza mjitahidi kuwa nae karibu kumtoa out ,kumwonesha upendo

NB: NIKO TAYARI KUKUPA USHAURI WOWOTE KUMTOA MAMA YETU HUKO TENA BURE .
 
huenda na Tigo wamekula aiseeh!
lakini nikutie moyo tu! ichukie tabia yake lakini usimchukie yeye!
wakati mwingine ubongo ukivurugwa binadam hufanya mambo ya ajabu!! Tafta mbinu nyingine ya kuitokomeza hiyo tabia;
huenda ana pepo kivuruge huyo!
Na huyo akiacha pombe atakufa! maana pombe ishakuwa addiction na misuli ya damu, mfanyieni sobbing na maombi

Uyo ni kama mama yako

Ungeambiwa wewe ungejiskiaje?

Nmeumia kwa jibu lako
 
Mtafutieni Mume wa kumshughulisha
Yasikie na kuyaona kwa mwenzio. Mwandishi ana uchungu sana, anahitaji unasihi (counselling), namna ya kuhimili hayo yanayomkuta. Nakusini usimchukie mana atazidi kujihisi kukataliwa na hivyo kutegemea pombe na kuendelea na hayosiku maovu. Mpendeni na kuendelea kumshawishi kwa upendo na kutumia viongozi wa dini pia, ipo siku Mungu atambadilisha, mana hata ukimchukia huwezi mbadilisha hata ukisema bora afe bado hutapata mbadala. Pole sana jipe moyo utayashinda
 
Wakuu habari zenu,

Inawezekana hili ni jambo ambalo linaonekana kama ni gumu sana, lakini nisiwe mnafiki, maisha yangu yote sijawahi kuuonja upendo wa mama.

Nyumbani tuko wa tano, mimi ni wa nne, na kaka zangu wote wameshaoa. Nyumbani niko mimi na mdogo wangu wa kike.

Nuhu naye alikuwa mlevi, siku akalewa akavua nguo zote akalala uchi kwenye pango.
Mtoto wake Hamu akamkuta baba yake kalala kwenye pango akamcheka vibaya sana sana.
Unajua nini kilitokea baada ya Hamu kumcheka baba yake ?
 
huenda na Tigo wamekula aiseeh!
lakini nikutie moyo tu! ichukie tabia yake lakini usimchukie yeye!
wakati mwingine ubongo ukivurugwa binadam hufanya mambo ya ajabu!! Tafta mbinu nyingine ya kuitokomeza hiyo tabia;
huenda ana pepo kivuruge huyo!
Na huyo akiacha pombe atakufa! maana pombe ishakuwa addiction na misuli ya damu, mfanyieni sobbing na maombi
Da unashida kubwa sana kwenye ubongo tatizo lako ni kubwa kuliko ulevi.tigo inahusika vipi hapo?,onana na wataalamu waondoe vumbi,moshi na buibui kwenye ubongo.
 
ongeza bidii katika elimu uitafutayo ukamkomboe mama yako..... ni wewe pekee uwezae....pole sana dogo.
 
Pole sana mkuu, ila ndo kashakuwa mama ako na atabaki kuwa mama ako kamwe usije ukathubutu kumpandishia sauti kaa nae kiupole mwambie jinsi unavyoumia na matendo yake anayoyafanya,na nina uhakika ipo siku tu atabadirika usikate tamaa.
 
I feel you...litellaly i feel you.Trust me I have been there.I UNDERSTAND what you going through. It really pains. Now the sad thing is, there is NOTHING you can do as she will NEVER change. Kama alianza way back toka akiwa na mume wake..mpaka ikafikia hatua wakaachana na ndoa ikavunjika trust me she will NEVER change. I hate to say this and i do not know how to put it in words but the HARD TRUTH is she is sick and in the most problabe scenario she is HIV+ and she knows it. In her perspective she thinks she is already dead thats why she doesn't care what you her children will think of her or anyone else around her. SHE HAS GOT NOTHING TO LOSE nor ANYTHING TO LIVE FOR.
I am so sorry bro.
 
Wakuu habari zenu,

Inawezekana hili ni jambo ambalo linaonekana kama ni gumu sana, lakini nisiwe mnafiki, maisha yangu yote sijawahi kuuonja upendo wa mama.

Nyumbani tuko wa tano, mimi ni wa nne, na kaka zangu wote wameshaoa. Nyumbani niko mimi na mdogo wangu wa kike.

Mama yetu ni mlevi wa kupindukia, analewa siku nzima, mara nyingine analala kwenye vilabu vya pombe watu wanamuokota wanamrudisha nyumbani, au wakati mwingine analala nje mpaka asubuhi.

Hapa mtaani wameshamjua kwa tabia zake mbovu na matendo mengi sana ya aibu anayoyafanya, mpaka kufikia wakati anakuwa na mahusiano ya kimapenzi na watoto wadogo wa kuwazaa kabisa. Ameshafumaniwa kwenye majumba ya watu akifanya mapenzi na walevi wanaomuokota vilabuni akiwa amelewa na kwenda kumfanyia mambo mabaya.

Baba yetu alishafariki tangu mwaka 2013 kwa maradhi ya kisukari, jambo lililofanya mama yetu kupata mwanya wa kufanya mambo ya ajabu, ya ajabu, ya ajabu na ya kutisha!

Kipindi baba yetu yuko hai, alikuwa anagombana vibaya sana na mama kwasababu ya ulevi wa mama na mambo yake ya kushindwa kulea familia mpaka ikafika kipindi baba akahama nyumbani akaenda kupata mwanamke mwingine!

Baada ya kifo cha baba yetu, tulipata mirathi ambayo inaingia kwenye akaunti ya mama yetu kwa awamu kila mwezi.

Fedha hizi za mirathi ndizo anazotumia kufanya ulevi na umalaya wa kutisha na walevi wenzake.

Kila mara anarudi nyumbani amepigwa, amechaniwa nguo na kudhalilishwa na hao waume zake wasiojulikana.

Kiufupi mama yetu amegeuka dampo la kila mlevi kumfanyia uchafu.

Tumeshamkanya na kumuweka vikao vya familia zaidi ya mara mia moja lakini hasikii lolote.

Mimi ni mwanachuo, na nilipopata likizo nikasema ngoja niende nyumbani nikawasalimu kidogo. Lakini matokeo yake nimekutana na mambo ya kutisha na kuniumiza sana moyo wangu.

Imefika wakati mpaka napatwa na ghadhabu na kuanza kurudishiana nae maneno makali. Matokeo yake ananitukana sana na kunilaani.

Namchukia sana mama yangu!
Ww jamaa ww

Dah
Huyo ni Mama yako,hata kama ......

Uwe na Adabu Chief
Sina la kusema zaidi
ila tambua,huyo ni Mama yako,huna mwengine ndg
 
Comment nyingi zinashauri umpende lakini wanasahau kuwa upendo hutengenezwa kama vile ilivyo kwenye uzalendo. Acheni kitu inaitwa moyo. Huwezi kuwa mnafiki kwenye moyo na masuala muhimu kama wazazi
 
Comment nyingi zinashauri umpende lakini wanasahau kuwa upendo hutengenezwa kama vile ilivyo kwenye uzalendo. Acheni kitu inaitwa moyo. Huwezi kuwa mnafiki kwenye moyo na masuala muhimu kama wazazi
Yaani Sijui kwa nini inapofikia mjadala juu ya wazazi watu tunakuwa wanafiki na vitisho...mata utapata laana, sijui mikosi lakini hawasemi na kupima jinsi MOYO unavyoumia mzazi anapogeuka msaliti juu ya familia.... Just imagine mzazi anageuka fadheha juu ya jamii na watoto kutokuheshimika na jamii sababu ya mzazi......watoto waheshimuni wazazi wenu na wazazi msiwaingize watoto wenu kwenye majaribu
 
Back
Top Bottom