Namchukia sana mama yangu mzazi

Namchukia sana mama yangu mzazi

Km wewe ni mkristo, kwa kauli yako hadi sasa ushatenda dhambi bana. Biblia inatusihi kuheshimu baba na mama upate siku za kuishi duniani....kwahiyo mkuu unaweza ukafa kabla ya mama yako kuwa makini sana.

Ukiacha mapungufu ya mama yako na aibu anayoionyesha kwa umma, cha kwanza endelea kumheshimu pili kuwa karibu naye kujua nini kinamsumbua, akina mama hubeba vitu vingi sana vibaya kwenye mioyo yao tena hukaa navyo kwa muda mrefu. Sasa ww jaribu kuwa naye karibu, ikiwezekana akitaka kwenda kwenye pombe hakikisha unapokonya pesa alizonazo zote tumia hata nguvu ili aende bila pesa😛😛😛.....

Ongeeni naye vizuri kwa mapana akiwa bado hajalewa, mkishindwa kufanya hivyo mtampoteza haloo!
 
Km wewe ni mkristo, kwa kauli yako hadi sasa ushatenda dhambi bana. Biblia inatusihi kuheshimu baba na mama upate siku za kuishi duniani....kwahiyo mkuu unaweza ukafa kabla ya mama yako kuwa makini sana.
Non-sense
 
Pole sana mkuu....
Kwakifupi hayupo yeyote anae weza anampenda mama kama huyo, hivyo sioni kama unakosea kwasababu ya hayo matendo yake.
 
Pole sana,apigwe maombi ya kutosha ilo pepo litoke,mtafutie na maziwa na nguruwe changanya kwenye chakula akiwa hajui
 
Hakuna namna yoyote ya kumnyang'anya mamlaka na hizo pesa za kila mwezi??,vip kaka zako hamna mwenye uwezo wa kumchukua kukaa naye??yaani awe chini ya ungalizi maalum???
 
Wakuu habari zenu,

Inawezekana hili ni jambo ambalo linaonekana kama ni gumu sana, lakini nisiwe mnafiki, maisha yangu yote sijawahi kuuonja upendo wa mama.

Nyumbani tuko wa tano, mimi ni wa nne, na kaka zangu wote wameshaoa. Nyumbani niko mimi na mdogo wangu wa kike.

Mama yetu ni mlevi wa kupindukia, analewa siku nzima, mara nyingine analala kwenye vilabu vya pombe watu wanamuokota wanamrudisha nyumbani, au wakati mwingine analala nje mpaka asubuhi.

Hapa mtaani wameshamjua kwa tabia zake mbovu na matendo mengi sana ya aibu anayoyafanya, mpaka kufikia wakati anakuwa na mahusiano ya kimapenzi na watoto wadogo wa kuwazaa kabisa. Ameshafumaniwa kwenye majumba ya watu akifanya mapenzi na walevi wanaomuokota vilabuni akiwa amelewa na kwenda kumfanyia mambo mabaya.

Baba yetu alishafariki tangu mwaka 2013 kwa maradhi ya kisukari, jambo lililofanya mama yetu kupata mwanya wa kufanya mambo ya ajabu, ya ajabu, ya ajabu na ya kutisha!

Kipindi baba yetu yuko hai, alikuwa anagombana vibaya sana na mama kwasababu ya ulevi wa mama na mambo yake ya kushindwa kulea familia mpaka ikafika kipindi baba akahama nyumbani akaenda kupata mwanamke mwingine!

Baada ya kifo cha baba yetu, tulipata mirathi ambayo inaingia kwenye akaunti ya mama yetu kwa awamu kila mwezi.

Fedha hizi za mirathi ndizo anazotumia kufanya ulevi na umalaya wa kutisha na walevi wenzake.

Kila mara anarudi nyumbani amepigwa, amechaniwa nguo na kudhalilishwa na hao waume zake wasiojulikana.

Kiufupi mama yetu amegeuka dampo la kila mlevi kumfanyia uchafu.

Tumeshamkanya na kumuweka vikao vya familia zaidi ya mara mia moja lakini hasikii lolote.

Mimi ni mwanachuo, na nilipopata likizo nikasema ngoja niende nyumbani nikawasalimu kidogo. Lakini matokeo yake nimekutana na mambo ya kutisha na kuniumiza sana moyo wangu.

Imefika wakati mpaka napatwa na ghadhabu na kuanza kurudishiana nae maneno makali. Matokeo yake ananitukana sana na kunilaani.

Namchukia sana mama yangu!
Kwanza nakupa pole kwa changamoto unazopitia...pia jua kua hauko peke yako katika hili hata mtaani kwetu kuna mama wa dizaini kama ya mama yako wapo na walikuwepo.

Ulevi wa kupindukia ni tatizo ambalo kimsingi linasababishwa na msongo wa mawazo na kuna kitu ambacho kimewahi kusababisha mama yako akaingia kwenye hiyo tabia hasa hasa huwa ni mahusiano.

Mama ni mama hata kama ni mlevi, malaya, mgomvi na kadhalika.
Chakufanya usibishane naye wala usigombane naye...mpende na uwe unamletea zawadi ukitoka chuo, msikilize na muheshimu sana.

Mama wa rafiki yangu alikuwa kama mama yako...watoto waliamua kumuacha afanye anachofanya kwa sababu ni mtu mzima na walimpenda kama mama yao na hata zawadi walimletea....

Huwezi amini kuna kipindi kilifika akawa analewa sana ila analala nyumbani, badae akaamua kuachana na ulevi kabisa...leo ni miongoni mwa viongozi wa kanisa kwa upande wa wanawake. Huu ni mwaka kama wa tatu ajawahi kunywa hata tone la pombe.

Mpende, mheshimu, muombee..na imani atabadilika.
 
True that, lakini wafanye namna ya kumuokoa wabuni mbinu mbadala mkuu tabia ni chafu kama mama kuzifanya najua zinapelekea hata huyo binti mdogo kupata mfadhaiko kwa tabia za mama ake lakini kusema hivo haitoshi wamsaidie
in any ways tabia anazofanya mama mtu ni chafu Mno, hazifai kuigwa hata kidogo
 
Back
Top Bottom