Namchukia sana mama yangu mzazi

Namchukia sana mama yangu mzazi

Joined
Oct 4, 2018
Posts
13
Reaction score
12
Wakuu habari zenu,

Inawezekana hili ni jambo ambalo linaonekana kama ni gumu sana, lakini nisiwe mnafiki, maisha yangu yote sijawahi kuuonja upendo wa mama.

Nyumbani tuko wa tano, mimi ni wa nne, na kaka zangu wote wameshaoa. Nyumbani niko mimi na mdogo wangu wa kike.

Mama yetu ni mlevi wa kupindukia, analewa siku nzima, mara nyingine analala kwenye vilabu vya pombe watu wanamuokota wanamrudisha nyumbani, au wakati mwingine analala nje mpaka asubuhi.

Hapa mtaani wameshamjua kwa tabia zake mbovu na matendo mengi sana ya aibu anayoyafanya, mpaka kufikia wakati anakuwa na mahusiano ya kimapenzi na watoto wadogo wa kuwazaa kabisa. Ameshafumaniwa kwenye majumba ya watu akifanya mapenzi na walevi wanaomuokota vilabuni akiwa amelewa na kwenda kumfanyia mambo mabaya.

Baba yetu alishafariki tangu mwaka 2013 kwa maradhi ya kisukari, jambo lililofanya mama yetu kupata mwanya wa kufanya mambo ya ajabu, ya ajabu, ya ajabu na ya kutisha!

Kipindi baba yetu yuko hai, alikuwa anagombana vibaya sana na mama kwasababu ya ulevi wa mama na mambo yake ya kushindwa kulea familia mpaka ikafika kipindi baba akahama nyumbani akaenda kupata mwanamke mwingine!

Baada ya kifo cha baba yetu, tulipata mirathi ambayo inaingia kwenye akaunti ya mama yetu kwa awamu kila mwezi.

Fedha hizi za mirathi ndizo anazotumia kufanya ulevi na umalaya wa kutisha na walevi wenzake.

Kila mara anarudi nyumbani amepigwa, amechaniwa nguo na kudhalilishwa na hao waume zake wasiojulikana.

Kiufupi mama yetu amegeuka dampo la kila mlevi kumfanyia uchafu.

Tumeshamkanya na kumuweka vikao vya familia zaidi ya mara mia moja lakini hasikii lolote.

Mimi ni mwanachuo, na nilipopata likizo nikasema ngoja niende nyumbani nikawasalimu kidogo. Lakini matokeo yake nimekutana na mambo ya kutisha na kuniumiza sana moyo wangu.

Imefika wakati mpaka napatwa na ghadhabu na kuanza kurudishiana nae maneno makali. Matokeo yake ananitukana sana na kunilaani.

Namchukia sana mama yangu!
 
Pole mkuu,

Mungu humpa kila mja mtihan wake na ww huo ndo mtihan wako.
Just be humble to her na hayo mambo yake muachie yeye na mungu wake, Hayakuhusu, ingawa yy anakuhusu.
Treat her nice whenever you can and don't stress yourself, after all life is too short.
 
Ondoa chuki,piga magoti na umuombee sana mama yako.Kama hali inaruhusu muamishe nyumbani kwa muda,mpeleke mahali pa peke yake pasipo na uhuru wa namna hiyo ,ongea nae au mtafutie mtu anayemheshimu au kiongozi wa kiroho atete nae.Nakuelewa sana ndugu yangu.
 
Duu pole sana kwa kweli, ingekua si mama m ningesha tia ndani mpk arosto imuishe, Furaha duniani siku hz imekua kitu cha kutafta kwa tochi,
Nina mfano wa hicho kitu kwenye familia flan hv, Ngoja nikae kimya isijeikawa ni wewe.....
 
du pole sana kifupi mama yako kageuka mbu kwa jina la kileo maana kuna watu wanashinda vilabuni hata kulala ikibidi wanagongea chimpumu, wanzuki, komoni, na kitu kipyaa trump kwa jero tu. mpelekeni sober house la sivyo watampa ngoma. pili kata milija yote ya yeye kupata pesa na ongea kama mzoefu wa kitu hiyo. nilikuwa na ndugu yangu anatatizo hilo hivi sasa yuko poa. wahi haraka mtamkosa mama yenu huyu ndugu yangu ilifikikia hatua saa 12 nikamkuta anamkaza mlevi mwenzie kibarazani watoto wanashuhudia nilipiga hadi pombe zika watoka
 
Usimchukie, amekuweka tumboni miezi tisa, amekulea ndio mama yako aliekufanya ukaiona hii dunia

Tafta namna ya kumnusuru, ongeeni nahao nduguzo wengine mhamisheni hata mji maybe anahitaji councelling kuna kitu kinamsumbua ulipoinukia ulikyta mama ako tayar mlevi au ameanza karibuni???

Pole mkuu, hii ni mitihani usimchukie
 
Wakuu habari zenu,

Inawezekana hili ni jambo ambalo linaonekana kama ni gumu sana, lakini nisiwe mnafiki, maisha yangu yote sijawahi kuuonja upendo wa mama.

Nyumbani tuko wa tano, mimi ni wa nne, na kaka zangu wote wameshaoa. Nyumbani niko mimi na mdogo wangu wa kike.

Mama yetu ni mlevi wa kupindukia, analewa siku nzima, mara nyingine analala kwenye vilabu vya pombe watu wanamuokota wanamrudisha nyumbani, au wakati mwingine analala nje mpaka asubuhi.

Hapa mtaani wameshamjua kwa tabia zake mbovu na matendo mengi sana ya aibu anayoyafanya, mpaka kufikia wakati anakuwa na mahusiano ya kimapenzi na watoto wadogo wa kuwazaa kabisa. Ameshafumaniwa kwenye majumba ya watu akifanya mapenzi na walevi wanaomuokota vilabuni akiwa amelewa na kwenda kumfanyia mambo mabaya.

Baba yetu alishafariki tangu mwaka 2013 kwa maradhi ya kisukari, jambo lililofanya mama yetu kupata mwanya wa kufanya mambo ya ajabu, ya ajabu, ya ajabu na ya kutisha!

Kipindi baba yetu yuko hai, alikuwa anagombana vibaya sana na mama kwasababu ya ulevi wa mama na mambo yake ya kushindwa kulea familia mpaka ikafika kipindi baba akahama nyumbani akaenda kupata mwanamke mwingine!

Baada ya kifo cha baba yetu, tulipata mirathi ambayo inaingia kwenye akaunti ya mama yetu kwa awamu kila mwezi.

Fedha hizi za mirathi ndizo anazotumia kufanya ulevi na umalaya wa kutisha na walevi wenzake.

Kila mara anarudi nyumbani amepigwa, amechaniwa nguo na kudhalilishwa na hao waume zake wasiojulikana.

Kiufupi mama yetu amegeuka dampo la kila mlevi kumfanyia uchafu.

Tumeshamkanya na kumuweka vikao vya familia zaidi ya mara mia moja lakini hasikii lolote.

Mimi ni mwanachuo, na nilipopata likizo nikasema ngoja niende nyumbani nikawasalimu kidogo. Lakini matokeo yake nimekutana na mambo ya kutisha na kuniumiza sana moyo wangu.

Imefika wakati mpaka napatwa na ghadhabu na kuanza kurudishiana nae maneno makali. Matokeo yake ananitukana sana na kunilaani.

Namchukia sana mama yangu!


Ukiona hivyo mara nyingi sana Mama/baba yake yaani bibi/Babu yako naye alikuwa hivyo, hivyo ushauri wangu kwako angalia sana na wewe pia utaishia hivyo kama usipoangalia, ila kwa kuwa umeshajua ina maana tayari karibia 50% ya tatizo limeshatatulika tayari, wengi huwa hawapati bahati ya kujua na wanaishia hivyo hivyo tu kama Wazazi wao, hivyo jichunge sana kama ukiona tabia ya mama yako pia unazo na wewe basi nakushauri usizae mtoto kwani kufanya hivyo ni kuendelea kuharibu kizazi mara nyingi matatizo kama haya ni ya kurithi ingawaje siyo lazima iwe hivyo, lkn mara nyingi ni hivyo, wazazi wenye matatizo wameyapata ktk kwa Wazazi wao na wao huwaachia watoto wao!

Hivyo usizae!
 
Kumchukia hakutambadilisha tabia zake , hangaika kadri ya uwezekanavyo kumbadilisha.

Kiumbe aliyeumbwa na Mungu kubadilika na kuwa na tabia njema ni rahisi sana.

Mbadilishe mama na sio kumchukia.

Kuna watu walikuwa wana tabia mbaya kuliko mama yako lakini walibadilika.
 
Duh! pole sana,kama naona unavyodhalilika na watu kukunyooshea vidole kila unapopita.Pole sana,hata ingekua mimi ningemchukia kwakweli.
 
Wakuu habari zenu,

Inawezekana hili ni jambo ambalo linaonekana kama ni gumu sana, lakini nisiwe mnafiki, maisha yangu yote sijawahi kuuonja upendo wa mama.

Nyumbani tuko wa tano, mimi ni wa nne, na kaka zangu wote wameshaoa. Nyumbani niko mimi na mdogo wangu wa kike.

Mama yetu ni mlevi wa kupindukia, analewa siku nzima, mara nyingine analala kwenye vilabu vya pombe watu wanamuokota wanamrudisha nyumbani, au wakati mwingine analala nje mpaka asubuhi.

Hapa mtaani wameshamjua kwa tabia zake mbovu na matendo mengi sana ya aibu anayoyafanya, mpaka kufikia wakati anakuwa na mahusiano ya kimapenzi na watoto wadogo wa kuwazaa kabisa. Ameshafumaniwa kwenye majumba ya watu akifanya mapenzi na walevi wanaomuokota vilabuni akiwa amelewa na kwenda kumfanyia mambo mabaya.

Baba yetu alishafariki tangu mwaka 2013 kwa maradhi ya kisukari, jambo lililofanya mama yetu kupata mwanya wa kufanya mambo ya ajabu, ya ajabu, ya ajabu na ya kutisha!

Kipindi baba yetu yuko hai, alikuwa anagombana vibaya sana na mama kwasababu ya ulevi wa mama na mambo yake ya kushindwa kulea familia mpaka ikafika kipindi baba akahama nyumbani akaenda kupata mwanamke mwingine!

Baada ya kifo cha baba yetu, tulipata mirathi ambayo inaingia kwenye akaunti ya mama yetu kwa awamu kila mwezi.

Fedha hizi za mirathi ndizo anazotumia kufanya ulevi na umalaya wa kutisha na walevi wenzake.

Kila mara anarudi nyumbani amepigwa, amechaniwa nguo na kudhalilishwa na hao waume zake wasiojulikana.

Kiufupi mama yetu amegeuka dampo la kila mlevi kumfanyia uchafu.

Tumeshamkanya na kumuweka vikao vya familia zaidi ya mara mia moja lakini hasikii lolote.

Mimi ni mwanachuo, na nilipopata likizo nikasema ngoja niende nyumbani nikawasalimu kidogo. Lakini matokeo yake nimekutana na mambo ya kutisha na kuniumiza sana moyo wangu.

Imefika wakati mpaka napatwa na ghadhabu na kuanza kurudishiana nae maneno makali. Matokeo yake ananitukana sana na kunilaani.

Namchukia sana mama yangu!
Pole mkuu, sometimes binadam ni vigumu kuelewa kwa nini wanafanya hayo, labda jaribu siku kuongea naye kiutani utani anaweza kufunguka mengi
 
huenda na Tigo wamekula aiseeh!
lakini nikutie moyo tu! ichukie tabia yake lakini usimchukie yeye!
wakati mwingine ubongo ukivurugwa binadam hufanya mambo ya ajabu!! Tafta mbinu nyingine ya kuitokomeza hiyo tabia;
huenda ana pepo kivuruge huyo!
Na huyo akiacha pombe atakufa! maana pombe ishakuwa addiction na misuli ya damu, mfanyieni sobbing na maombi
Mkuu huyu anazungumzia mambo yanayomsibu, anahitaji courage, na ushauri wa vipi ataweza kumsaidia Mama, ili awe kama mama wengine wanojali familia zao,
VIPI NDO MAMA YAKO KISHA MTU AANDIKE KAMA WEWE, UTAJISKIAJE, NA

Na Mama anauma sana kuliko hata mke au Mume, kwani Mke/Mume waweza pata mwingine na ukamsahau wa mwanzo moja kwa moja, MAMA HUWEZI PATA MWINGINE hata ajitokeze mlezi akawa na Mapenzi kuliko Mama Mzazi, lakin still hawezi kuiziba nafasi yake completely
 
Pole mkuu.

Naamini akiwa hajalewa hafanyi huo uchafu!

Tafuta dawa ya kumwachisha pombe atakuwa poa tu.( zipo za kienyeji zinawasaidia watu waliofikia hatua hiyo)!
 
Duh,poleni sana huo ni mtihani maana angekuwa ni mke au mume tungekushauri umuache sasa ni mama yako mzazi,hapo ndio inakuwa shida.Fanya ibada ya maombi ya kudhamiria ili hiyo roho imtoke,kwa Mungu hakuna linaloshindikana...
 
huenda na Tigo wamekula aiseeh!
lakini nikutie moyo tu! ichukie tabia yake lakini usimchukie yeye!
wakati mwingine ubongo ukivurugwa binadam hufanya mambo ya ajabu!! Tafta mbinu nyingine ya kuitokomeza hiyo tabia;
huenda ana pepo kivuruge huyo!
Na huyo akiacha pombe atakufa! maana pombe ishakuwa addiction na misuli ya damu, mfanyieni sobbing na maombi
Hakukua na ulazima wa kuongelea masuala ya tigo wakati unamuongelea mama wa mtu. Mengine uliyoshauri yako on point, ila hapo kwenye tigo umeteleza!
 
Umeandika kwa hisia sana mkuu...please relax na nashukuru kwamba ww ni msomi ngazi ya chuo.

Una elimu tosha kabsa ya kucontrol some situations lakin pia kuwa na self control...tambua huyo ni mzazi na kama alivozungumza mdau mmoja hapo juu chukia tabia zake na SIO YEYE.

nafahamu machungu unayoyapitia but take heart and pray God to provide your way out.

pole mkuu
 
Back
Top Bottom