Namchukia sana mama yangu mzazi

Namchukia sana mama yangu mzazi

Duh,poleni sana huo ni mtihani maana angekuwa ni mke au mume tungekushauri umuache sasa ni mama yako mzazi,hapo ndio inakuwa shida.Fanya ibada ya maombi ya kudhamiria ili hiyo roho imtoke,kwa Mungu hakuna linaloshindikana...
Ibada bila vitendo? Rihab kama ipo au la ataftiwe mganga wa kuacha pombe. wapo,
 
Yaani Sijui kwa nini inapofikia mjadala juu ya wazazi watu tunakuwa wanafiki na vitisho...mata utapata laana, sijui mikosi lakini hawasemi na kupima jinsi MOYO unavyoumia mzazi anapogeuka msaliti juu ya familia.... Just imagine mzazi anageuka fadheha juu ya jamii na watoto kutokuheshimika na jamii sababu ya mzazi......watoto waheshimuni wazazi wenu na wazazi msiwaingize watoto wenu kwenye majaribu
Mkuu hapa JF kila mtu ana huruma, kila mtu anamuabudu mungu ipasavyo, kila mtu anasaidia wasio jiweza. Na ukienda kinyume na hayo ukaeleza namna moyo unavyoteseka hadi wakati mwingine kutamani kujiondoa duniani, utaonekana sio mtu wa kawaida. Wanasahau kuwa upendo hujengwa. Jamaa kaeleza vyema kabisa hiyo tabia ilisababisha hadi mzee wao kumkimbia.

Tunataraji mama wa umri huo awe ni mwenye busara na mfano kwa wakwe na wajukuu zake. Una nini cha kujivunia kwa mama kama huyo. Furaha yake kwa watoto ni maumivu makubwa. Sasa jamaa nae akisema afuate furaha ya moyo wake ambayo ni kumchukia anatishiwa laana. Hakuna kitu inaitwa laana. Matendo yake yasio na staha hio laana itamrudia mwenyewe. Kila mtu alikuja duniani kwa njia ya pekee, kwa hiyo ifike mahala kila mtu apambane na hali yake muda wake ukifika afukiwe udongoni. Na huo ndio huwa mwisho wa story ya duniani.
 
Umesema nyumbani upo na mdogo wako, mwisho wa 'simulizi' yako unasema ni mwanachuo umeenda nyumbani kusalimia, Sijakuelewa Ngumbaru mimi
 
Usimchukie, mpe heshima yake kama mama zen wee kaa kimya pembeni ukitazama maana wewe ni sikio katu huwezi kuzidi kichwa.
 
Usimchukie, mpe heshima yake kama mama zen wee kaa kimya pembeni ukitazama maana wewe ni sikio katu huwezi kuzidi kichwa.
Hiyo pesa inatoka wapi kama ni continuous nenda ustawi wa jamii waeleze ili pesa iingie kwenye mikono salama,Fanya maombi kwaajili ya mama yako,shirikisha watumishi kanisani,Mungu atakusaidia,tafuta wataalamu wa Dawa za kuacha pombe kwasababu chanzo cha yote ni pombe.
 
Usimchukie, amekuweka tumboni miezi tisa, amekulea ndio mama yako aliekufanya ukaiona hii dunia

Tafta namna ya kumnusuru, ongeeni nahao nduguzo wengine mhamisheni hata mji maybe anahitaji councelling kuna kitu kinamsumbua ulipoinukia ulikyta mama ako tayar mlevi au ameanza karibuni???

Pole mkuu, hii ni mitihani usimchukie
ameanza ulevi muda mrefu sana kabla hata mzee hajafariki 2013.
 
Hakuna namna yoyote ya kumnyang'anya mamlaka na hizo pesa za kila mwezi??,vip kaka zako hamna mwenye uwezo wa kumchukua kukaa naye??yaani awe chini ya ungalizi maalum???
Kwa kweli sifahamu kabisa procedures za kumyang'anya hizo fedha zisifike kwake kwasababu mambo ya mirathi yana taratibu ngumu sana mwishowe itakuja kuzuka migogoro.
 
Mdau ...kwanza hongera kwa ujasiri ulionao kushare hili jambo, kuna watu wengine wanshindwa kushare mambo mpk wanajikuta wanapata msongo wa mawazo pengine na yeye anaishia kuwa mlevi bila kujua. Ni matumaini yangu umeshare hii experience yako ili upate msaada. Mi nikisoma content yako i can feel unampenda mama yako sana, naomba nikupe moyo endelea kumpenda hiki ndicho anachohitaji most show love zaidi kwake hata kama una muda akiwa anaenda kilabuni nenda nae kaa nae karibu mwambie unafanya hivyo kwa sababu unampenda, mi naona kuna pain mama yako anaficha hataki mjue pain aliyonayo so anajificha kwenye ulevi kitu ambacho si kizuri hiyo ni moja ya hatua ya kwanza kumsaidia mama yako.
Hatua ya pili naona watu wengi wamekushauri nenda kwenye maombi hii inaonyesha kuwa kitu mama yako anachopitia kiko more spiritual ambacho kinahitaji certain power ku overcome, kwa Mungu kila kitu kinawezekana kinachohitajika kwanza ni IMANI.
Je kwenye hili unaamini kuwa Mungu anaweza kubadilisha hali ya mama yako. Kama uko tayari kumsaidia mama yako na uko tayari kusimama kwa ajili ya mama yako niambie nikutumie prayers na muongozo wa maombi ya kumsaidia mama yako.
niko tayari mkuu wangu!
 
Mimi pia nliwahi pitia hilo ila rahisi sana ,tena dogo,fanya hivi :

1. Kama wewe si mcha mungu(Pagan)

Nenda sumbawanga au kigoma vijijini katafute mganga ,mwambie hilo tatizo kuna dawa atakupa ya kunywa mvizie amelewa mnyweshe kinguvu ,baada ya hapo hata akipita mbele ya bia iliyofunguliwa atatapika

Madhara yake

Kisayansi dawa hii huwa kali inaweza unguza ini akafa hivyo dozi izingatiwe sana isizidi,pili mama yetu atapitia mateso ikiwemo ndoto mbaya kutetemeka kutokana na madhara ya kuacha pombe ghafla (withdrawal effects) ,hapo inabidi mumuone daktari kuna vidonge vina punguza mateso hayo takriban mwezi

2.Kama ni mkristo

Tafuta nyumba za maombi ,mfano Arusha pale safina redio ,vizia akirudi amelewa ile nguo atayoitoa iibe,kisha uwe unaenda nayo kwenye maombi siku kumi ,hakikisha umefunga siku hizo ,tendo hili litagusa huruma ya mungu na baada ya siku kumi toa sadaka walau ya laki madhabahuni kama sadaka ya shukrani ,kisha fungua nakupa muda kidogo tu amepona na atakuwa mwema atawafuta machozi yenu yote .

Madhara yake

Kisayansi ni yaleyale mumhusishe daktari kupunguza mateso ya kujitoa kwenye pombe,pia iwapo ikatokea akaasi akarudi ,biblia inasema huwa anakuwa mbaya kuliko mwanzo ,maana mapepo hurudi kwa idadi ya mara saba

3.Kama muislamu
Nenda kwa masheikh wasoma dua Zanzibar tembelea kama watano ,hii alipigwa mzee yusuph mpaka leo na muziki wa dunia akauacha,hii pia huwa inamrtesa mwezi wa kwanza mjitahidi kuwa nae karibu kumtoa out ,kumwonesha upendo

NB: NIKO TAYARI KUKUPA USHAURI WOWOTE KUMTOA MAMA YETU HUKO TENA BURE .
asante mkuu
 
MAMA NI MAMA. Usimchukie mama, funga na kuomba kwa ajili yake. Laana ya mama hushika, mwombe msamaha, mwoneshe upendo. Kama jamii inamtenga kwa matendo hayo basi huona nyie ndo kimbilio lakin na nyie wanae pia mkimtenga anafadhaika na kuona pombe ndo suluhisho la upweke wa upendo wenu. Mpende mama hata kama ni kichaa naamini ipo siku ataacha kama utamwombea.

MPENDE NA KUMWONESHA UPENDO MAMA SANA TENA SANA.
 
niko tayari mkuu wangu!
Status yako kiroho ikoje? Naamini ni mkristo na unamuamini Mungu kupitia Yesu kristo tunapata ukombozi.Nimeuliza status yako kiroho ili kujua kwamba tuanzie wapi kama ni kuanza kutengeneza msingi wa imani yako kwanza ok ngoja nikupm nikutumie kitabu flani cha kuanza.
 
Tafuta maziwa ya Nguruwe muwekee kwenye pombe au kuna dawa unamchanganyia kwenye pombe ataacha huo Ujingaa...!! Pole Sana mkuu kuwa na mama mlevi na Muhuni unaweza tamani kufaaa...
 
Aisee japo
Mdau ...kwanza hongera kwa ujasiri ulionao kushare hili jambo, kuna watu wengine wanshindwa kushare mambo mpk wanajikuta wanapata msongo wa mawazo pengine na yeye anaishia kuwa mlevi bila kujua. Ni matumaini yangu umeshare hii experience yako ili upate msaada. Mi nikisoma content yako i can feel unampenda mama yako sana, naomba nikupe moyo endelea kumpenda hiki ndicho anachohitaji most show love zaidi kwake hata kama una muda akiwa anaenda kilabuni nenda nae kaa nae karibu mwambie unafanya hivyo kwa sababu unampenda, mi naona kuna pain mama yako anaficha hataki mjue pain aliyonayo so anajificha kwenye ulevi kitu ambacho si kizuri hiyo ni moja ya hatua ya kwanza kumsaidia mama yako.
Hatua ya pili naona watu wengi wamekushauri nenda kwenye maombi hii inaonyesha kuwa kitu mama yako anachopitia kiko more spiritual ambacho kinahitaji certain power ku overcome, kwa Mungu kila kitu kinawezekana kinachohitajika kwanza ni IMANI.
Je kwenye hili unaamini kuwa Mungu anaweza kubadilisha hali ya mama yako. Kama uko tayari kumsaidia mama yako na uko tayari kusimama kwa ajili ya mama yako niambie nikutumie prayers na muongozo wa maombi ya kumsaidia mama yako.
japo Mi sio mleta mada kwa comment hii nimepona... Sio kazi rahisi mleta mada mungu akupe nguvu. Kwa comment hii nashukuru sana!
 
Back
Top Bottom