Nakupenda sana mke wangu (miaka 3 katika ndoa)

Nakupenda sana mke wangu (miaka 3 katika ndoa)

Nawaonea wivu sana,nimekaa miaka mingi na wife .week sasa tangu niongee na mpenzi wangu..sijajua kiburi kakitolea wapi..vituko kila kukicha.. Mungu awabariki sanA
 
Kila mtu ana jinsi ya kuexpress feelings zake, yeye ameamua kuandika hapa, sio tatizo wala sio kosa. Kama kuna watu wanaleta nyuzi za kushare changamoto zao za ndoani, kuna shida gani huyu akiamua kuleta uzi wa kumcelebrate mkewe na ndoa yake? Tena nimefurahi kweli kuletwa uzi +ve kuhusu ndoa, maana tumezoea nyuzi za kuponda ndoa tu. Let's celebrate with them jaman
Waiter Zungusha Bapa Na Konyagi
 
Nawaonea wivu sana,nimekaa miaka mingi na wife .week sasa tangu niongee na mpenzi wangu..sijajua kiburi kakitolea wapi..vituko kila kukicha.. Mungu awabariki sanA
Ninacho Jua Mim Hakuna Ndoa Isiyo Na Misukosuko Wala Changamoto Kikubwa Hapa ni Uvumilivu Na Kuheshimiana

Nakubali Katika Iyo Miaka 3 Changamoto Nilizopitia Kama Ningekuwa Na Roho Nyepesi Bass Leo Nisinge Andika Haya

Ninacho Jua mim Ukiona Mateso Yanazid Uje

Siku Ya Faraja Yaja Endelea Kumuomba Mungu Ndugu Yangu
 
Miaka mitatu ya ndoa ni sawa na watu wanaoanza safari wanatembea masaa matatu. Hapo hawawezi kudai kupongezwa na watu wanaowakuta njiani. Ndio maana nilimwambia kuwa anajidanganya. Kwani wanaokuwa wake nyymba ndogo unafikiri ni wajinga?.Hata wao pia walikuwa wakizipenda ndoa zao hizo changa za miaka mitatu. Hebu Nipe jibu. Aliyefisha miaka mitatu ya ndoa, na aliyekaa miaka ishirini katika ndoa, ni yupi utakayempa pongezi ya uvumilivu?.

Sio lazima kila jambo uliongelee. Kidogo kidogo hujaza kibaba. Upande mmoja. Ni haki mtu amfanyie lolote mme Au mke wake hata wa dk 2. au wa miaka. 20. HAKI YAKE YA MSINGI na kumbuka kuna Watu kama wewe wanaoona only „half empty „ na kuna Kama Bwana huyu wanaoona „half full“ katika kikombe cha maisha. Application ya UHURU wa mtu Ndo ujue imetendwa. Kosa lako we ni KIMBELEMBELE NA NEGATIVITY inayotawala maisha yako. UPANDE yea PILI. Nirudi kwa Point yako ya 3 na 20 years ya ndoa in relation to Uvumilivu. Hakuna Principle hapo. Kuna Watu wameishi just one year. Matukio ni kufumaniana.visu. Kupigana. Kesi karibu kila Siku polisi. Na wengine Kwa Lugha utakayoipenda kitendea kazi cha Bwana kimekuwa kwa huku ujerumani tunasema „Kaputt „. Na huyo Wa 20 kila kitu ukiondoa changamoto za kawaida kinafanya kazi. So Uvumilivu Sio miaka bali ni nini tofauti na malengo ya hiyo ndoa na kwa uzito gani kimetokea Ndani ya it’s existence.
 
Sio lazima kila jambo uliongelee. Kidogo kidogo hujaza kibaba. Upande mmoja. Ni haki mtu amfanyie lolote mme Au mke wake hata wa dk 2. au wa miaka. 20. HAKI YAKE YA MSINGI na kumbuka kuna Watu kama wewe wanaoona only „half empty „ na kuna Kama Bwana huyu wanaoona „half full“ katika kikombe cha maisha. Application ya UHURU wa mtu Ndo ujue imetendwa. Kosa lako we ni KIMBELEMBELE NA NEGATIVITY inayotawala maisha yako. UPANDE yea PILI. Nirudi kwa Point yako ya 3 na 20 years ya ndoa in relation to Uvumilivu. Hakuna Principle hapo. Kuna Watu wameishi just one year. Matukio ni kufumaniana.visu. Kupigana. Kesi karibu kila Siku polisi. Na wengine Kwa Lugha utakayoipenda kitendea kazi cha Bwana kimekuwa kwa huku ujerumani tunasema „Kaputt „. Na huyo Wa 20 kila kitu ukiondoa changamoto za kawaida kinafanya kazi. So Uvumilivu Sio miaka bali ni nini tofauti na malengo ya hiyo ndoa na kwa uzito gani kimetokea Ndani ya it’s existence.
Thank you. ..
 
Back
Top Bottom