Nakupenda sana mke wangu (miaka 3 katika ndoa)

Nakupenda sana mke wangu (miaka 3 katika ndoa)

Sio kweli, nawajua wengi sana tena sana ambao hawafikishi mwaka wanaachana. mpe hongera mshkaji kama wewe yalikuharibikia tulia
Sijaharibikiwa, nimo katika ndoa na sasa ni Silver Jubilee naelekea Golden jubilee. Hebu tafsiri hapo ni miaka mingapi. Mpongeze wewe. Mimi namwabia ndoa ndio imeanza bado inanuka maziwa, pongezi miaka mitatu ya ndoa, ni uchuro huo.
 
Acha kujidanganya na kutangazia watu eti unampenda mkeo. Miaka mitatu usiite ndoa. Subiri ifike miaka ishirini ya ndoa ndio uandike tutakupongeza. Wakati huo matiti yatakuwa yamekongoroka, meno nayo ya kuhesabu, atakuwa na kitambi, hapo ndio utwambie hiyo shine yako.
Asijisifu sana mwana mke ni sawa na saa muda wowo betri huisha
 
Sijaharibikiwa, nimo katika ndoa na sasa ni Silver Jubilee naelekea Golden jubilee. Hebu tafsiri hapo ni miaka mingapi. Mpongeze wewe. Mimi namwabia ndoa ndio imeanza bado inanuka maziwa, pongezi miaka mitatu ya ndoa, ni uchuro huo.
Duh! nimekuelewa mkongwe
 
Kwa hiyo mnataka asifurahie ndoa yake, aishi kwa machale hadi ndoa ifikishe miaka 20 ndo aanze kuenjoy? What if wasipofikisha hiyo miaka 20? Kuna watu ndoa zao zilivunjika masaa machache after kufungwa, wao wanahesabu miaka, je sio baraka ya kumshukuru Mungu? Na usipoiona siku moja katika ndoa kuwa ni neema, unadhani ndo utafikisha miaka 20 kwa furaha? Kila siku moja ndo inakuja kutengeneza hiyo miaka 20+, yes labda ni miaka michache kwa kuhesabu ila hata maandiko yamesema tushukuru kwa kila jambo. Na usipojifunza kuthamini na kufurahia miaka 3, hata hiyo 20 utaona kama ni kitu cha kawaida tu, kumbe ni kwa neema tu. Muacheni tu amfurahie mke wa ujana wake, ndo inampa na motisha ya kufight zaidi kuijenga ndoa yake imara . Mbona biashara zenu zikisimama tu hata kama ni ka mwezi, mnazifurahiaaa na kuzitangaza, si mngesubiria zifikishe miaka mingi ndo mzifurahie?

Ambiele Kiviele, nimejisikia raha sana as if nimeandikiwa mimi jamani. Mungu azidi kuwatunza na kuwapigania. Endeleni kuinenea mema ndoa yenu, na ndivyo itakavyokuwa sawasawa na maneno yenu.
Nakupenda sana Heaven Sent, hivi watu wanataka tuonyeshe upendo kwa wenza wetu tukiwa 70+ au vipi? Manake mtu akifikisha mwaka na kufurahia mema ya ndoa yake watu watasema oooh subiri ifike mitano, wakifurahia miaka mitano utasikia oooh ngoja ifike kumi. Binadamu hatuna jema hata kidogo.

Waache watu wafurahie raha za mbingu ndogo, tunaishi mara moja duniani.

BTW; hukunialika kwenye send off[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji16]
 
Kwa hiyo mnataka asifurahie ndoa yake, aishi kwa machale hadi ndoa ifikishe miaka 20 ndo aanze kuenjoy? What if wasipofikisha hiyo miaka 20? Kuna watu ndoa zao zilivunjika masaa machache after kufungwa, wao wanahesabu miaka, je sio baraka ya kumshukuru Mungu? Na usipoiona siku moja katika ndoa kuwa ni neema, unadhani ndo utafikisha miaka 20 kwa furaha? Kila siku moja ndo inakuja kutengeneza hiyo miaka 20+, yes labda ni miaka michache kwa kuhesabu ila hata maandiko yamesema tushukuru kwa kila jambo. Na usipojifunza kuthamini na kufurahia miaka 3, hata hiyo 20 utaona kama ni kitu cha kawaida tu, kumbe ni kwa neema tu. Muacheni tu amfurahie mke wa ujana wake, ndo inampa na motisha ya kufight zaidi kuijenga ndoa yake imara . Mbona biashara zenu zikisimama tu hata kama ni ka mwezi, mnazifurahiaaa na kuzitangaza, si mngesubiria zifikishe miaka mingi ndo mzifurahie?

Ambiele Kiviele, nimejisikia raha sana as if nimeandikiwa mimi jamani. Mungu azidi kuwatunza na kuwapigania. Endeleni kuinenea mema ndoa yenu, na ndivyo itakavyokuwa sawasawa na maneno yenu.
Asante my Dada.. Ujumbe mujarabu kabisa
 
Nakupenda sana Heaven Sent, hivi watu wanataka tuonyeshe upendo kwa wenza wetu tukiwa 70+ au vipi? Manake mtu akifikisha mwaka na kufurahia mema ya ndoa yake watu watasema oooh subiri ifike mitano, wakifurahia miaka mitano utasikia oooh ngoja ifike kumi. Binadamu hatuna jema hata kidogo.

Waache watu wafurahie raha za mbingu ndogo, tunaishi mara moja duniani.

BTW; hukunialika kwenye send off[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji16]
Hehe na unajua navyokupendaga japo ulinyima mdogo ako. Mimi kila nikiamka naitamkia na kuitabiria mema ndoa yangu hata kama tumenuniana, na kwa kuitamkia mema hayo najikuta na kamnuno kanaisha tu automatically na mema yanamiminika tu. Tatizo wanaume wa kiafrica wengi wana ndoa za mazoea tu, trust me mtu asiyekuwa grateful kwa ajili ya ndoa yake ikiwa na mwaka mmoja, hata ikiwa na miaka 20 atatafuta tu excuse ya kutokuwa grateful. Wanaume wengi hawana hulka za kuwasifia wake zao, hapa wanajifanya ooh miaka 3 blah blah, ila hawatokaa wasifie wake zao abadani ila kwa michepuko yao sasa weeh .

Kwa kweli mshukuru tu Mungu hata kwa kukupa mtu ambaye pamoja na mapungufu yake yote, still ndani ya moyo wako unaamini no matter what you ain't gonna leave each other, wengine mtibuano mmoja tu na ndoa chali. Nyie mtalia weee but mwisho wa siku mtacheka na kukumbatiana. Every single day iwe ni ukiwa single au married ni baraka kubwa sana, be grateful for it instead of kuichukulia kimazoea na kusubiri Ufike miaka 20. (Ntaulizwa na mimi ndoa yangu ina miaka mingapi teh)

Haha brod darling hiyo send off ni ya marudio au ile original?
 
Back
Top Bottom