Nakupenda sana mke wangu (miaka 3 katika ndoa)

Nakupenda sana mke wangu (miaka 3 katika ndoa)

Huwa Tuna kerana Sana Ila Tunavumiliana Na Maisha Yanaenda
Ni sawa mkuu katk mahusiano ya mapnz au ndoa ktu ambcho m huw naamn nguzoo kuu n uvumilvu ktk maish hayoo kw sbb unaposhndw kua mvumilv au kuw na stara kw mwenzkoo m naamn huyoo mtu bdoo hajajua nn maana ya ndoa au mapnz kw sbb katk maish hakunag ktu rahs hvyoo kias kwmb klaa ktu mtu anaona n simpl,wepes wa maish huja pal unapotambua na kuthamn jamb husik......

Mpende sana mke wkoo usikubal htaa mara moja kumvunjia heshma iwe wew au mtu mwngne ambae atathubut kuongea mabay kw mkeoo tambua mkeo n bnadam pia m nkusihii t jtahid snaa kujiepush na maugomv,wivu sioo na msingi unakut mtu ana wivu ambao sioo hata wa maendeleo ktk familia huoo n utotoo.......

Miaka mitatu katk ndoa n ming snaa !! N ming kw sbb si klaa mtu hufka htaa hpoo ulpofkaa wew pongez za dhat kwkoo hasa katk kpind hik kgum cha maish ambyoo klaa mtu analalamika kuw maish yamekua magum wengn sasa ndyoo wangeona chanc ya kufany mamb mngne et t kw sbb ya ugum wa maish.......hongera snaa mkuu na meng ya kuzungumz lkn sidhan km knaa ambchoo huelew mpk sasa katk ndoa ykoo.......
 
Ni Mapema sana Baada ya Miaka 10 rudi tena na hili andiko.
 
Kwa hiyo mnataka asifurahie ndoa yake, aishi kwa machale hadi ndoa ifikishe miaka 20 ndo aanze kuenjoy? What if wasipofikisha hiyo miaka 20? Kuna watu ndoa zao zilivunjika masaa machache after kufungwa, wao wanahesabu miaka, je sio baraka ya kumshukuru Mungu? Na usipoiona siku moja katika ndoa kuwa ni neema, unadhani ndo utafikisha miaka 20 kwa furaha? Kila siku moja ndo inakuja kutengeneza hiyo miaka 20+, yes labda ni miaka michache kwa kuhesabu ila hata maandiko yamesema tushukuru kwa kila jambo. Na usipojifunza kuthamini na kufurahia miaka 3, hata hiyo 20 utaona kama ni kitu cha kawaida tu, kumbe ni kwa neema tu. Muacheni tu amfurahie mke wa ujana wake, ndo inampa na motisha ya kufight zaidi kuijenga ndoa yake imara . Mbona biashara zenu zikisimama tu hata kama ni ka mwezi, mnazifurahiaaa na kuzitangaza, si mngesubiria zifikishe miaka mingi ndo mzifurahie?

Ambiele Kiviele, nimejisikia raha sana as if nimeandikiwa mimi jamani. Mungu azidi kuwatunza na kuwapigania. Endeleni kuinenea mema ndoa yenu, na ndivyo itakavyokuwa sawasawa na maneno yenu.
Nimependa maneno yako. Ubarikiwe. Mkuu Ambiele hongera pia. MUNGU aendelee kuwatunza. Huwez kuacha kuifurahia leo kwa kuhofia ya kesho.
 
Itapendeza if you will still feel the same after 25 years of marriage. Leather (UK), Crystal /Glass (US) wedding anniversary is still a toddler. Congratulations!
 
Nawaonea wivu sana,nimekaa miaka mingi na wife .week sasa tangu niongee na mpenzi wangu..sijajua kiburi kakitolea wapi..vituko kila kukicha.. Mungu awabariki sanA

Pole sana mkuu
 
Hongera mkuu,Mungu azidi kuwatetea,dumuni katika pendo hilo hilo.Changamoto zisiwarudishe nyuma bali mjifunze kwazo.

Nlivoona hii thread nlijua mbeleni ntakutana na wanaosanifu,humu ndani hawatakagi mtu aseme anaifuhia ndoa yake.Wanataka watu waandike kuhusu -ve side tu.Jamani ndoa ni tam hasa mkijua kuchukuliana.Hongera once again.
 
Back
Top Bottom