Nakaribia kudhulumiwa, naombeni ushauri

Asante mkuu nimeshapoa.

Nashukuru kwa ushauri mzuri pia. Nitaufanyia kazi.
 
[emoji2][emoji2]

Uko vizuri mkuu.
 
Popote pale kwenye ubaya jua kuna wema ulitangulia.
 
Wewe ndio mpangaji unajaribu kujiongezea muda.
 
Huyo Hana Hela ana majukumu mengi na Mshahara hautoshi.. Vijana hawa wanatoka familia duni sana.. Inawezekana kabisa hata yeye anaumizwa na kodi yako Lkn anashindwa kupata pesa ya kukulipa.

Inawezekana Mshahara wenyewe umebaki kidogo Labda alikupa ili kukarabati kibanda cha wazazi nk.. Muonee huruma! Muache akae tu mkuu tu, Moyoni usimhesabu tena km mpangaji wako.. Mfanye km mdogo wako au mwanao Lkn Usimwambie kwamba akae bila kulipa! Anaweza kuchelewa kukulipa Lkn Anaweza kuja kuwa na faida zaidi kwako.. Kuwa binadamu ingawa Najua jinsi ilivyo ngumu Lkn jikaze ufanye Kazi ya Mungu!
 
Huo mzunguko ndio nisioutaka mkuu. Mali yangu mwenyewe halafu initese tena!

Anyway, nashukuru kwa ushauri.
Mwanajeshi akiamua kukuzurumu nyumba, hutoweza kumfanya chochote; na mpaka ameshindwa kukulipa maana yake ameshakusoma na akaona udhaifu wako, sio kwamba hana hela ya kulipa.
Mamlaka zimewekwa ili kuwafanya watu waishi kwa mujibu wa sheria na taratibu, wakati mwingine urasimu ni muhimu ili kupata haki yako.

Mfano; akisema hatoki hapo kwako, utamfanya nini?​
 
Hivi huko kambini kwao na HQ huwa kuna ushirikiano mzuri kwa wapeleka malalamiko kiasi ninachokisoma hapa?
Nimesikia kuna ushirikiano wa hali ya juu sana. Wanadai ni afadhali ufanye ufedhuli jeshini kuliko uraiani kwasababu unakuwa unalidhalilisha jeshi.

Na mara nyingi ukiweza ku-justify madai yako huwa wanamkopesha askari husika kwa lazima wakulipe halafu watamkata kwa utaratibu wanaoujua wao.
 
[emoji2][emoji2]

Dah yani ulivyoandika kiungwana inaelekea wewe ndio huyu mpangaji mkuu [emoji23][emoji23]
 
Nitamfanya nini?? Aisee [emoji23]

Kwani kinachothibitisha umiliki wa nyumba ni hati ya nyumba au existance ya mtu kwenye nyumba hiyo?

Hili swali ni la ajabu sana mkuu [emoji28][emoji28]

Mamlaka kama Mahakama zipo mkuu, naweza kumtoa kwa nguvu kwa amri ya Mahakama, lakini huyu ni bwana mdogo sana siwezi kufika huko. Najua namna ya ku-deal nae.
 
Ww jamaa ni kilaza sana nawasikitikia watoto wako mkeo, hivi ww unaweza kweli kusimamia familia kweli?

Wanaume hatupo ipo kijana acha mambo ya kike, usiogope kudai haki hako hata siku moja. Alafu hao wanajeshi akienda kambini atapata msaada vizur tu na atalipwa.. hao watu wa vyeo vya chini wana viburi kwasaba ya zile gwanda
 
Nilidhani nimemshangaa jamaa mwenyewe, kumbe tupo wengi [emoji28]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…