Labdo ulikuwa 'hujatokelezea' siku hiyo...ungemuembarass kwa mashostize!
ha ha ha! kama ningekuwa ovyo..si angedefine tofauti? tena angeshusha zaidi! we unaweza kumwita hvyo x wako?
Hilo la bikra, haipo..niliitoa.. labda jingine.
Wakati wa mapenzi yenu hukufanya chochote kipya na cha maana chakuacha landmark/brand kwake, so you are as good as his brother at home....
kwa hyo bik yake aliipotezea akipanda juu ya mti au?
why she Introduce me as brother to her?
Labda bado unamtaka wewe! sasa unadhani kukataa lunch ndio umemkomoa? Tena huyo bint ni mstaarabu sana nampa BIG UP.Hapana!! but, i think alikosea kuniita kaka kwani angesema ni rafiki ingekuwaje? nilirefuse hata lunch aliyonialika..