Najiuliza saana!! why she Introduce me as brother to her?

Najiuliza saana!! why she Introduce me as brother to her?

Kheee!..

Maaaajabu,Mourinho kufundisha Taifa starz?..

Dah,mkuu yaaani unamind kiasi hichi?...

Nina ex-wangu kadhaa yaani sasa hivi ni zaidi ya kaka na dada ni ndugu yaani ninashangaa hasa tatizo nn ww kuitwa

kaka au kungekuwa na tofauti gani kuitwa kaka na rafiki unavyotaka au mkuu kaka hana second chance km rafiki?..
 
Tena hapo alikukeshimu sana, mwingine angekupita kimya kimya ama angekusalimia then mkiachana anawaambia hao rafiki zako kuwa wewe ni dalali wa nyumba tena Yombo Buza

duh! Yombo Buza pabaya eeh
 
Hapana ni pazuri na mimi nakaa huko

sorry! ivi ramani ya pale imekaaje? ukitoka buza ndiyo unaenda kitunda? niliwahi kufika dovya..karibu na kanisa la kkkt!! niliingilia pale chama karibu na shule ya msingi...
 
hivi kwa mfano angekutambulisha kama Ex-bf si pangechimbika mkuu, mapenzi yalishaisha japo wewe inaonekana bado hujakubaliana na ukweli ulivyo. hajakosea mkuu tena alikupa heshima na kuuweka uwanja wazi kwa wali rafiki zake 3 kama nao ni wasichana ili kama kuna yeyote atakuwa interested. Pia hakuona sababu ya hao rafiki zake wajue kama mlishawahi kuwa kwenye mahusiano ya yakafika ukingoni. ni mstaarabu sana huyo ex wako.
 
Ulitaka akutambulisheje wkt tayari umeshasema ni x wako, katka hao wenzake watatu je kama kuna wifi yake, ulitaka amwage mboga?

Mlishaachana biashara ilishaisha kati yenu
 
sorry! ivi ramani ya pale imekaaje? ukitoka buza ndiyo unaenda kitunda? niliwahi kufika dovya..karibu na kanisa la kkkt!! niliingilia pale chama karibu na shule ya msingi...

Ukitoka Tandika unaenda, Yombo reli then Yombo shule, then Chama, then Yombo njiapanda kwa Mwinyi, then Abiola, then njiapanda Kitunda, then kwa Buza kwa Lulenge then finally Buza Kanisani
 
hujafa hujaumbika kaka. Acha atambae na boda kimpango wake tena kama hamkua na mtoto au watoto mbona ndo rahisi kudili na hiyo kauli yake.
 
Si lengo langu! mi sina undugu nae hata kidogo! na tuliwahi kuwa inrelationshp almost for a year...kwanini aseme kaka? hz si dharau tu?

kumbe...inauma!
thank you kwa kufunguka!
lakini pole yako!
 
Ukitoka Tandika unaenda, Yombo reli then Yombo shule, then Chama, then Yombo njiapanda kwa Mwinyi, then Abiola, then njiapanda Kitunda, then kwa Buza kwa Lulenge then finally Buza Kanisani

Kumbe kitunda kwanza!?
 
yeah! i'm sorry...

not sure about your being sorry.
but i think you are still in love with the girl, while she has moved on.
accept that the book is closed. move on and be happy.
and stop being sorry!
do you understand? kiwatengu
 
Last edited by a moderator:
not sure about your being sorry.
but i think you are still in love with the girl, while she has moved on.
accept that the book is closed. move on and be happy.

no! kilichonishangaza ni kusema mi kaka yake while not!
 
no! kilichonishangaza ni kusema mi kaka yake while not!

labda ulitaka aseme kuwa wewe ni nani? maana sio mpenzi wake tena?
je unafikiri angesema wewe ni rafiki yake ungeshangaa?
 
labda ulitaka aseme kuwa wewe ni nani? maana sio mpenzi wake tena?
je unafikiri angesema wewe ni rafiki yake ungeshangaa?

mara mia angesema rafiki!
pia sio lazma kunitambulisha...salamu tu!
ilitosha kabisa
 
Back
Top Bottom