Naiulizia lotion ya Jambo ambayo ilikuwa maarufu miaka ya 2000

Tony Laurent

JF-Expert Member
Jan 5, 2011
2,369
2,000
Jamani naiulizia lotion ya Jambo ambayo ilikuwa maarufu miaka ya 2000. Niliitumia na niliikubali kwa kiasi kikubwa. Lakini bahati mbaya sijaitia machoni siku nyingi. Je, bado ipo na inapatikana wapi?
 

jiwekuu770

JF-Expert Member
Feb 12, 2015
2,180
2,000
Jamani naiulizia lotion ya Jambo ambayo ilikuwa maarufu miaka ya 2000. Niliitumia na niliikubali kwa kiasi kikubwa. Lakini bahati mbaya sijaitia machoni siku nyingi. Je, bado ipo na inapatikana wapi?

Sijui kwanini compuni ilishindwa kumaintain strong hold
 

black sniper

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
17,047
2,000
Kampuni zetu huwa hazivuki miaka 50 ukifananisha na wenzetu ambapo kampuni inazalisha bidhaa hata kama muanzilishi kafa ila wanaendeleza wengine
 

GeoMex

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
4,847
2,000
Kampuni zetu huwa hazivuki miaka 50 ukifananisha na wenzetu ambapo kampuni inazalisha bidhaa hata kama muanzilishi kafa ila wanaendeleza wengine
Screenshot_20210610-231312.png

Actually bado ipo mbona naitumia mm
 

GeoMex

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
4,847
2,000
Jambo zilikuwa kwenye kopo kama la blue hivi ,hizo za kijani sijawai kuziona.

Sweat heart lotion nazo za kitambo.

Mafuta ya Rays!
We jamaa wewe jambo ilikua bluu toka lini? Una uhakika???

Tena walichobadilisha ni yule jambo mdogo tu ndo kawa binti jambo ila kubwa na katikati pia wapi😂😂

Natumia toka zamani sana 2000 kurudi nyuma ni za kijani

Sweet heart kweli aisee sijaiona muda. Mshua wangu alinipiga fiksi toka enzi zile kuwa sweetheart ni neno baya mpaka leo hazijanivutiaga😂😂
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom