Naitaji girlfriend mwaminifu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naitaji girlfriend mwaminifu

Discussion in 'Love Connect' started by Parata, Sep 11, 2011.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,107
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Najua wapo weng watajiuliza maswal meng sana ila ni kwel kwamba natafuta msichana ambaye baadaye atakuwa mke wangu,
    vigezo
    umri:asizidi miaka 23
    awe tayar kupima ukimwi
    asiwe mref wala mfupi sana
    awe amesoma kuanzia form six na kuendelea
    aliye tayar
    email:samrich.youngboy20@gmail.com
    WAHI NAFASI NI MOJA TU
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    1. Umri hapo nadhani humu unaeza kupata mmoja au wawili coz weng ni wakubwa sana labda 25 kuendele.
    2. Elimu inaanzia chekechea mkuu, hakuna alieanzia form six
    3. Umetaja vigezo unavovitaka lakini hujataja sifa zako binafsi..

    FUNGUKA
     
  3. k

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,568
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    good luck,lakini na wewe ungemwaga cv zako ingependeza zaidi
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Good for you.
    they say,
    You have done your part,but i don't think this will work.
    Am just a human being,that is my thought.
    Best of Luck
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Kila la heri kaka.
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mpe hata maneno matamu mwenzio yakumfariji ktk takwa/hitaji lake.
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Mwaga cv yako watakujaje wakati hawakujui
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mawindo mema mkuu...ukifanikiwa usisahau kuja kutujulisha.
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,310
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    siku hizi tuna taka wake wa kuoa tu.kuchezeana hapana.
    je wewe mwaminifu?mia
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,532
    Likes Received: 948
    Trophy Points: 280
    Mafanikio mema!
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duuh! kijana umenifurahisha sana "WAHI NAFASI NI MOJA TU"
    kila la kheri ndg
     
  12. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    weka cv yako na wewe, bt acha kujifungia go out, meet people around, jichanganye na marafiki zako,tembelea family members wako, etc
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    yaani leo maneno matamu yameisha kabisa. Dah! Nitampa kesho.
     
  14. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    duuh kijana asije akakata tamaa ya mke...
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kijana mchumba kashapata. Ngoja nianze kutengeneza apitaiti ya pilau la harusi.
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Nani bihalusi? mbona mimi ninaeregister ndoa za JF sijapatiwa habali?
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    utajibeba! Bi harusi akikosekana itabidi niokoe jahazi. Lol.
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Mkuu huu ni wakati wa uwazi na ukweli. Umetoa vigezo vya unayemhitaji, tuambie na wewe tujue wajihi wako. Umeenda suna au lah, wewe ni mlevi au, unajua kupenda wewe? 'Uwezo' wako ukoje? n.k.

    Yaani kuzurura kwako kote huku umekosa mpaka utafute mke kwa style hii?

    Note kwa wadada!
    Msikubali kuolewa kwa style hii, siku ukimtibua huyo jamaa akikwambia kuwa wewe ni 'public' woman utakataa? Maana utakuwa umepatikana kimnada mnada! teteteteteeeeeeeeee! ni mtazamo tu wanajf!
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    huku kwangu pia kakosekana njoo uokoe aisee! kanipiga kibuti mkesha wa eid
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    wewe si shemeji jamani! Usije ukazima taa jf.
     
Loading...