Naibu Spika aliesema ofisi yake haina taarifa ya wanaoitwa wa CHADEMA kuvuliwa Uanachama, kumbe alikuwa muongo?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
42,112
2,000
Siku chache zilizopita, Naibu Spika, Tulia alisiika akisema Bunge halina taarifa rasimi ya wanaoitwa Wabunge wa CHADEMA kuvuliwa uanachama, akimanisha wao kama Bunge hawajapata barua kutoka kwa Katibu Mkuu wa CHADEMA ya kuwavua uanachama.

Sasa kauli tata ya Spika ya leo ya kutaka vithibitisho kuwa CHADEMA walifuata taratibu za kuwavua uanachama si ni uthibitisho kuwa ofisi ya Spika ilipokea barua kutoka CHADEMA?

Ama kweli njia ya muongo ni fupi!
 

Roy Logan

Senior Member
Jan 22, 2021
139
1,000
Kuna namna CCM inanufaika na uwepo wa virusi vya COVID - 19 pale bungeni, Spika, Naibu wake na CCM wameanza lini upendo kwa kina Mdee mbona ghafla sana, nafikiri Bunge lingejikita kuona namna gani tunatoka kwenye ule uchumi feki ili Taifa lirudi kwenye njia sahihi, haya ya kina Mdee yanazidi kutuchelewesha.
 

omujubi

JF-Expert Member
Dec 6, 2011
4,168
2,000
Huwa najuliza mnara wa Babel jinsi wajenzi walivyokuwa inspired lakini bila kupigwa na radi wala tetemeko, mafuriko nk ujenzi ukashindwa kuendelea huku wakiwa na rasilimali zote pamoja na vifaa!
Yaani fudi anamuagiza msaidizi wake alete udongo yeye analeta tofali hadi 'mradi' ukaishia hapo.
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
5,668
2,000
Wale jamaa kule bungeni hivi hawaoni aibu kwa haya mambo wanayofanya? kweli njia ya muongo ni fupi sana.
 

Jerry Ekky

JF-Expert Member
May 6, 2018
1,133
2,000
Siku chache zilizopita, Naibu Spika, Tulia alisiika akisema Bunge halina taarifa rasimi ya wanaoitwa Wabunge wa CHADEMA kuvuliwa uanachama, akimanisha wao kama Bunge hawajapata barua kutoka kwa Katibu Mkuu wa CHADEMA ya kuwavua uanachama.

Sasa kauli tata ya Spika ya leo ya kutaka vithibitisho kuwa CHADEMA walifuata taratibu za kuwavua uanachama si ni uthibitisho kuwa ofisi ya Spika ilipokea barua kutoka CHADEMA?

Ama kweli njia ya muongo ni fupi!
Alicho maanisha ni kwamba taratibu wa uwasilishaji taarifa hiyo haukuwa sawasawa/kukidhi vigezo vyote vinavyo hitajika
 

HARAKATI-1

Senior Member
Oct 17, 2012
115
225
Siku chache zilizopita, Naibu Spika, Tulia alisiika akisema Bunge halina taarifa rasimi ya wanaoitwa Wabunge wa CHADEMA kuvuliwa uanachama, akimanisha wao kama Bunge hawajapata barua kutoka kwa Katibu Mkuu wa CHADEMA ya kuwavua uanachama.

Sasa kauli tata ya Spika ya leo ya kutaka vithibitisho kuwa CHADEMA walifuata taratibu za kuwavua uanachama si ni uthibitisho kuwa ofisi ya Spika ilipokea barua kutoka CHADEMA?

Ama kweli njia ya muongo ni fupi!
kupewa taarifa isiyokamilika nisawa na kwamba huna taarifa
 

E oxygen

JF-Expert Member
Feb 25, 2021
209
225
Siku chache zilizopita, Naibu Spika, Tulia alisiika akisema Bunge halina taarifa rasimi ya wanaoitwa Wabunge wa CHADEMA kuvuliwa uanachama, akimanisha wao kama Bunge hawajapata barua kutoka kwa Katibu Mkuu wa CHADEMA ya kuwavua uanachama.

Sasa kauli tata ya Spika ya leo ya kutaka vithibitisho kuwa CHADEMA walifuata taratibu za kuwavua uanachama si ni uthibitisho kuwa ofisi ya Spika ilipokea barua kutoka CHADEMA?

Ama kweli njia ya muongo ni fupi!
Kwani huyo ni chama gani mpaka ukamwamini!? Anyway MTU hujifunza kwa makosa.
 

Jerry Ekky

JF-Expert Member
May 6, 2018
1,133
2,000
Siku chache zilizopita, Naibu Spika, Tulia alisiika akisema Bunge halina taarifa rasimi ya wanaoitwa Wabunge wa CHADEMA kuvuliwa uanachama
Mbona hapo mkuu umejijibu mwenyewe? Ushasema taarifa rasmi, sasa wataka nini cha zaidi?
 

wa ukae

JF-Expert Member
Aug 11, 2008
1,872
2,000
Alicho maanisha ni kwamba taratibu wa uwasilishaji taarifa hiyo haukuwa sawasawa/kukidhi vigezo vyote vinavyo hitajika
Yeye kama Spika kama barua zilikuwa hazijitoshelezi alitakiwa awajibu sio kukaa kimya na kuleta malumbano yasio na msingi
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
161,354
2,000
Siku chache zilizopita, Naibu Spika, Tulia alisiika akisema Bunge halina taarifa rasimi ya wanaoitwa Wabunge wa CHADEMA kuvuliwa uanachama, akimanisha wao kama Bunge hawajapata barua kutoka kwa Katibu Mkuu wa CHADEMA ya kuwavua uanachama.

Sasa kauli tata ya Spika ya leo ya kutaka vithibitisho kuwa CHADEMA walifuata taratibu za kuwavua uanachama si ni uthibitisho kuwa ofisi ya Spika ilipokea barua kutoka CHADEMA?

Ama kweli njia ya muongo ni fupi!
Hawa wote wawili hawajielewi wala hawajitambui
 

Ng'wale

JF-Expert Member
Nov 24, 2011
3,499
2,000
Alicho maanisha ni kwamba taratibu wa uwasilishaji taarifa hiyo haukuwa sawasawa/kukidhi vigezo vyote vinavyo hitajika
Kabla ya hii barua ya kufutwa uanachama kwa hawa 19, ambayo speaker anasema haina vithibitisho, je uthibitisho wa kuteuliwa kwao hao Covid 19 ulikua na "vithibitisho" ambavyo bunge na tume ya uchaguzi waliridhika? Tuanzie hapo kwanza.
 

Ng'wale

JF-Expert Member
Nov 24, 2011
3,499
2,000
Alicho maanisha ni kwamba taratibu wa uwasilishaji taarifa hiyo haukuwa sawasawa/kukidhi vigezo vyote vinavyo hitajika
Ile barua ya kuwateua ilikidhi vigezo vinavyotakiwa? Kabla hatujafika kwenye barua ya kuwafuta. Kwa sababu wako bungeni baada ya kuteuliwa na chama chao.
 

Jerry Ekky

JF-Expert Member
May 6, 2018
1,133
2,000
Ile barua ya kuwateua ilikidhi vigezo vinavyotakiwa? Kabla hatujafika kwenye barua ya kuwafuta. Kwa sababu wako bungeni baada ya kuteuliwa na chama chao.
hivi nani anaye teuwa? nani anayepeleka majina ya walioteuliwa kwa spika?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom