Nahitaji ushuhuda kuhusu kufanikiwa kuongeza uume

Nahitaji ushuhuda kuhusu kufanikiwa kuongeza uume

nilijua tu lazima useme kwa kalumanzila tena yupo asipojulikana maaana mkuu kama ni kweli huyo mtu aliwapa dawa na mitarimbo ikawa fresh ba tatizo mpaka sasa kabla ya wewe kusema hapa nadhani angekua maarucu tayari maana angekuwa na wateja kama babu wa loliondo

Yamekuwa hayo! Samahani sana, basi Ushuhuda unao mwenyewe!
 
Yamekuwa hayo! Samahani sana, basi Ushuhuda unao mwenyewe!

hapana my dear jaribu kubainisha haya
1.yu wapi huyo dr(mganga
2.kakupa(kampa mtu alipata matokeo mazuri(kwa udhibitisho
3.hajapata tatizo
4.alitumia mara ngapi maana uki relate afya ya mjamaa huho(dushe ) na dawa tena ya kupaka ni wazi kuna utata

tutumie jukwaa hili kubainisha ukweli ulioko kwenye jamii
 
okey sasa kama ukinyoa inaongezeka tangu umebalehe mpaka leo si ungekua mjeledi wa maana

Hahaha, you're bad.

Well, it's no big, just enough to feed the needy, even those who are a little greedy. + It's all about the juice, than it is about size.
 
kisa nimechinjia baharini pm yako (kidin

tafadhali turud kwenye mada

Umemchinjia baharin kwa sababu wew ni mwanaume unaogopa kujulikana lazma angeomba mkutane ndiyo kitu kilichokupelekea kuogopa kujibu pm yake! na ile id nyingne vipi? acha kucheza na akili za watu we kidume!
 
Waje hapa wale waliotumia dawa ya Dr.Paul Nelson wa clinic ya afya ya mapenzi,Mwanza,atoe ushuhuda... kwasababu huwa naona matangazo yake mengi na anadai watu wengi wamefanikishiwa kukuziwa ndendele zao
 
Hahaha, you're bad.

Well, it's no big, just enough to feed the needy, even those who are a little greedy. + It's all about the juice, than it is about size.
size pia ina matter kidogo sanaa lakini pia ni ya muhimu
ila kua na mkwaju wa maana haimaanishi kwamba unawaliza vizuri hapana mapenzi ni art nishazungumza mwenye uzi wangu mmoja hivi jinsi ambavyo unaweza kumridhisha mwanamke niliongelea general ways lakini mkwaju wa maana haukuwa ni one of the ways
 
Umemchinjia baharin kwa sababu wew ni mwninanaume unaogopa kujulikana lazma angeomba mkutane ndiyo kitu kilichokupelekea kuogopa kujibu pm yake! na ile id nyingne vipi? acha kucheza na akili za watu we kidume!
jinsia yangu haina uhusiano wowote na uzi huu sasa unavyosema nacheza na akili za watu una ishangaza
ila mada zangu nzito mpaka hunu uhakika na kilichopo katikati ya miguu yangu hahahah unaogopa kukutana na mjeledi hahaha
rudi kwenye mada tafadhal
 
kama una g,ov.i funga kwa mbele hilo govi then kojoa,italefuka na unene itaongezeka
 
KUNA MTI WA ASILI UNAITWA AFRICAN SAUSAGE TREE KWA KISWAHILI NI MDODOKI (scientific name yake ni kigelia africana) matunda yake yanafanya kazi nzuri sana kwa wenye vibamia, IKISHINDIKANA APIGE PU MBU SANA KWA KUTUMIA ILE LAW OF USE AND DISUSE (The more you use the more it develop)😛oa😛oa
ushashuhudia alietumia ikamsaidia?
 
Waje hapa wale waliotumia dawa ya Dr.Paul Nelson wa clinic ya afya ya mapenzi,Mwanza,atoe ushuhuda... kwasababu huwa naona matangazo yake mengi na anadai watu wengi wamefanikishiwa kukuziwa ndendele zao
yaani wanasemaga tu ila ushuhuda mimi binafsi sijawahi kushuhudia
 
Kama kuna mtu alishawahi kuongeza uume au kudhibitisha kwa rafiki au mume wake kwamba umeongezeka kwa njia hizi sijui dawa za Kimasai, handsomeup device na lolote lile na kwamba kwa sasa anafanya kazi vizuri kabisa.

Huwa najaribu kufikiri huwa unafikiri nini juu ya mada zako!
Unataka ushuhuda?
Unataka ushahidi?
 
Back
Top Bottom