Nahitaji ushuhuda kuhusu kufanikiwa kuongeza uume

Nahitaji ushuhuda kuhusu kufanikiwa kuongeza uume

aiseee tuwe wakweli HAKUNA lakini kama hakuna mbona hayo matangazo na bidhaa wanazodai ni za shughuli hizo zinazidi???

Basi kataa, umedai ushuhudi nimekupa, bado hutaki loh
 
Mleta uzi ni mwanaume na anatumia jina la kike! jf member mark my word
 
ujawahi jaribu ikagoma??

Nini ikagoma?

image.jpg
 
share with us please
bila kuongopa

dawa ipo inategemea n a mtalamu wako, niliowahi kuiona ipo ya aina mbili kuongeza unene au urefu.
kimamtikia ya utabibu jadi,dawa hiyo huwa na mchanganyo wa vitu tofauti, ambapo mtumiaji hutakiwa kupaka huo unga ambao hupakwa kwenye Mtarimbo, na mabadiliko hutokea kati ya wiki 3-6.
lakin ya kupunguza siifahamu, na pia sisi tuliipata kwa Kalumanzila kwa bei ya kawaida.
Hiyo ilikuwa 2013 kule Nyasa. over
 
Thread za huyu bidada ni kuliwa tigo.. masupastaa malesbian na mashoga..na nyingine za aina hiyo..
 
KUNA MTI WA ASILI UNAITWA AFRICAN SAUSAGE TREE KWA KISWAHILI NI MDODOKI (scientific name yake ni kigelia africana) matunda yake yanafanya kazi nzuri sana kwa wenye vibamia, IKISHINDIKANA APIGE PU MBU SANA KWA KUTUMIA ILE LAW OF USE AND DISUSE (The more you use the more it develop)😛oa😛oa
 
dawa ipo inategemea n a mtalamu wako, niliowahi kuiona ipo ya aina mbili kuongeza unene au urefu.
kimamtikia ya utabibu jadi,dawa hiyo huwa na mchanganyo wa vitu tofauti, ambapo mtumiaji hutakiwa kupaka huo unga ambao hupakwa kwenye Mtarimbo, na mabadiliko hutokea kati ya wiki 3-6.
lakin ya kupunguza siifahamu, na pia sisi tuliipata kwa Kalumanzila kwa bei ya kawaida.
Hiyo ilikuwa 2013 kule Nyasa. over
nilijua tu lazima useme kwa kalumanzila tena yupo asipojulikana maaana mkuu kama ni kweli huyo mtu aliwapa dawa na mitarimbo ikawa fresh ba tatizo mpaka sasa kabla ya wewe kusema hapa nadhani angekua maarucu tayari maana angekuwa na wateja kama babu wa loliondo
 
Unataka ushuhuda wa picha iwekwe umu au uione physical?
 
mi nina ushahidi wa jamaa zangu 2, walitumia dawa za kichina ukaongezeka, shida wanayopata nia kwamba hausimami kama ilivyokuwa awali, kwa sasa wanasimamisha kwa kutumia madawa ya kuongeza nguvu, kifupi wanajuta!!

Haya mambo ni ya kisayansi zaidi watu hawajui tu, ukiongeza size ya uume tegemea ule mshipa wa kusimamisha kitu utashindwa kufanya kazi yake sawa sawa kutokana na kuelewa na extra load. Utashangaa kitu ilikuwa inasimama juu kama vile inakuangalia wewe mwenyewe, halafu ghafla bin vuu ngoma inakuwa tepetepe hadi inashindwa kupenetrate, so frustrating!!! unaanza kuwa unatafuta wenye rambo labda ndo hupati shida kitu kupenetrate

Imekaa vizuri hii mkuu. Kila kitu kizuri kina upande wa pili wa shilingi.
 
Back
Top Bottom