Mbona rahisi sana, fanya mazaoez flani hivi ya misuli ya uume. Unafanya hivi tafuta mafuta ya watoto yale ya baby Johnson alafu unaingia bafuni unaupaka vizuri uume wako then unaanza kuuvuta kama mtu anavokamua ng'ombe maziwa, ukiona uume umekaza sana subiri kidogo ulegee then unaendelea na hatua hiyo hiyo ya kuuvuta vuta kuanzia kweny shina mpaka karibu na kichwa... Fanya huku unahesabu mpaka kumi alafu unapumzika, hivo hivo ukiona unataka kupiz unasubir kwanza fanya kama unaruka ruka hivi ukiona hali imebadilika unaendelea na yale mazoez,
Fanya kwa mwezi Mzima alafu utajishangaa. Kwanza mdudu anakuwa mkubwa na akikaza kakaza kweli balaaaaa
Hii njia ni ya kuikuzisha misuli ya uume na kuufanya uume uwe mkubwa. Kumbuka uume unamisuli kama ilivo kwa mikono ya mwanaume. Jaribu kuangalia mwanaume anaefanya sana mazoez ya kunyanyua vitu vizito misuli yale ilivo ndio hivo hivo hata uume ukiufanyisha mazoez misuli yake inakuwa mikubwa hivo unakuwa mkubwa. Mi nishafanya ila ilifikia kipindi ikabidi niache kwa sababu maalum