Nahitaji ushauri, mke wangu hana uzazi

Nahitaji ushauri, mke wangu hana uzazi

Habari zenu watu wa Mungu,

Mimi ni kijana nina umri wa miaka 30, naishi mkoa wa Arusha wilaya (mabano). Ni mwalimu wa sekondary, nilioa miaka kadhaa iliyopita na bahati mbaya mpaka sasa mke wangu hajafanikiwa kupata mtoto.

Nimetafuta namna nyingi za matibabu sijafanikiwa. Mbaya zaidi mke wangu nionavyo mimi kuna kitu anakijua ndani ya hili tatizo. Kuna watu walishawahi kuniambia kabla kuwa hana uzazi na haitatokea azae, ila niliona ni wivu tu.

Pia waliniambia kuwa amenidanganya vitu vingi ambavyo siwezi kuweka wazi. Kutokana na hali hii saivi mke wangu hana amani na hata sura yake imeanza kuchoka. Ninachojiuliza kwanini nilime na nisipate mazao miaka mingi?

Nahisi kukata tamaa, na huyu mwanamke anajulikana kama nini kijijini kwetu. Amenifanya nisipate mwanamke mwingine, kila nikijaribu nahisi atajua.

Naombeni ushauri, mimi mkristo mshika maadili na naheshimika kanisani. Huyu mwanamke ameanza kunizeekea na saivi sina hata mtoto wa kusingiziwa kutokana na uaminifu wangu. Naona wenzangu waliooa juzi tu wanapata watoto, mimi naumia tu.

Nifanyeje nipate watoto na heshima yangu iendelee kuwepo?
Acha kudanganya watu wewe n mkristo!!! Hivi unajua gharama ya huo ukristo? Unajua kuwa usingeleta post hii hapa? Na ungekuwa ushamuomba Mungu akakupa jibu? Be a real Christian bana, na kama sio bas usijisemee HVO!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijapima mkuu ila ninahisi. Mi nataka nijue tu kama una tatizo hilo tiba yake ipo au ndo unahesabika mgumba wa kiume? Naomba kujua plz.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu unaishi na mwanamke?

Definition ya infertility (ugumba) ni pale ambapo mume na mke wanashindwa kupata mtoto katika muda usiopungua mwaka mmoja licha ya kuwa na regular unprotected sexual intercourse huku mmoja wenu akiwa hana shida yoyote kiafya inayohusisha kutoweza kupata mtoto.

Hiyo ndio tunaita infertility (ugumba) kwani kama huna good supply of pussy kwa mpenz wako, then mpo kwenye mahusiano kwa muda usiofika mwaka mmoja huna sababu za kuwa na was was

Lakini pia unatakiwa ujue sababu zinazoweza kuleta ugumba kwa mwanaume, sababu siyo moja wala mbili ni nyingi mno nikiandika hapa zote hapa tutakesha

Ila unaweza kuenda hospital ukatoe history vizur then wakufanyie vipimo, wanaweza kuchek level ya hormones zako (Follicle stimulating hormone & testosterone) pia sperm analysis kujua afya ya sperms zako unazotengeneza

Kuanzia hapo utaweza kupata msaada mzuri zaidi wa kitaalam

Usije ukadanganyika kwenda kwa waganga wa kienyeji utatapeliwa tu



Sent using Jamii Forums mobile app
 
eti anakuzeekea ovyooo yani kuna mijitu cjui ikoje alafu unataja kanisa mchawi mkubwa wew ungekuwa n hofu ya mungu usingeandika ushetani wako isikute hapo una sura kama kiatu unamzeesha mdada wa watu na masimango daily wew mwenyew isikute mgumba
 
Mkuu haya ni maneno yako kwenye moja ya thread zako humu

Mbona hapa unasema mke wako ana watoto 2????

Nilishawahi kuandika kuwa pindi uchumi wangu ukiimarika ntaongeza idadi ya wanawake... Kwa uchumi wa kawaida tu nimeshakuwa na wake watatu, warembo sana akiwemo mke wangu wa ndoa. Maana mie ni mkristo, nimefunga ndoa na mmoja tu.Nimegundua kumbe wanawake hawahitaji pesa ila uhakika wa mwanaume wa kuishi nae. Bahati nzuri wangu wote ni wafanyakazi wa serikali. Nahitaji niongeze wengine wazuri wawili, lengo ni kuwa na watoto wengi sana na pia kupunguza idadi ya wanawake wasio na wanaume wa kuoa. Mke wangu wa ndoa ana watoto 2... huyu mpya ana mimba ya miezi 3... mmoja nae anasema hajaona siku mwezi huu, nadhani mambo sio mabaya. Maana wasichana warembo ni wengi sana mtaani. Pia wamenifanya sichepuki siku hizi, nina zaidi ya mwaka na sitamani ovyo.... nimechagua wazuri. Tusaidiane kuwa na wake zaidi ya mmoja jamani, uwezo tunao



sent from iPhone 7+ using jamii forums mobile app
 
Mkuu unaishi na mwanamke?

Definition ya infertility (ugumba) ni pale ambapo mume na mke wanashindwa kupata mtoto katika muda usiopungua mwaka mmoja licha ya kuwa na regular unprotected sexual intercourse huku mmoja wenu akiwa hana shida yoyote kiafya inayohusisha kutoweza kupata mtoto.

Hiyo ndio tunaita infertility (ugumba) kwani kama huna good supply of pussy kwa mpenz wako, then mpo kwenye mahusiano kwa muda usiofika mwaka mmoja huna sababu za kuwa na was was

Lakini pia unatakiwa ujue sababu zinazoweza kuleta ugumba kwa mwanaume, sababu siyo moja wala mbili ni nyingi mno nikiandika hapa zote hapa tutakesha

Ila unaweza kuenda hospital ukatoe history vizur then wakufanyie vipimo, wanaweza kuchek level ya hormones zako (Follicle stimulating hormone & testosterone) pia sperm analysis kujua afya ya sperms zako unazotengeneza

Kuanzia hapo utaweza kupata msaada mzuri zaidi wa kitaalam

Usije ukadanganyika kwenda kwa waganga wa kienyeji utatapeliwa tu



Sent using Jamii Forums mobile app
Nipo na mwanamke ambaye muda mwingi tupo wote japo sijamuoa rasmi zaidi ya mwaka sasa lakini mimba hainasi. Swali langu bado halijajibiwa,Je mwanaume ukiwa na matatizo ya uzazi yanaweza kutibiwa au ni bora kutojisumbua kwenda hospitalini?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nipo na mwanamke ambaye muda mwingi tupo wote japo sijamuoa rasmi zaidi ya mwaka sasa lakini mimba hainasi. Swali langu bado halijajibiwa,Je mwanaume ukiwa na matatizo ya uzazi yanaweza kutibiwa au ni bora kutojisumbua kwenda hospitalini?

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimekujibu

Ni vyema uende hospital wewe na mwenzio ili kujua nani mwnye tatizo...mkishafanya vipimo kuonyesha nani mwenye tatizo daktari atajua nini kimesababisha hilo tatizo then utapatiwa ufumbuzi wa tatizo lenu kama litakuwa ndani ya uwezo wa kidaktari

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom