Nahitaji mwenza wa maisha.


S

Sista Sophia

Member
Joined
Feb 6, 2010
Messages
52
Likes
2
Points
0
S

Sista Sophia

Member
Joined Feb 6, 2010
52 2 0
Habari zenu wana jamii forums.
Jamani mwenzenu nahitaji mwenza,umri unanituma mkono.
>Umri wowote ule isiwe zaidi ya 50.Mie nina 29 years old almost kama 30 hivyo naona umri unakimbia.

>Awe na dini yoyote, mie muislamu ila naweza kubadili dini nikipata mkristo.

>Elimu atleast awe na bachelor, mimi nina masters.

>Awe mtu anayejipenda, i mean awe smart.

Sina mengi zaidi ni hayo tu.Mwenye sifa atume maombi.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
671
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 671 280
Wewe dada Sofia wengine tumeolewa tukiwa na 40 wala hatukuhofu umri kukimbia .. sasa tunaonja maisha katika mwanga bora .....
heheheh hapa JF utampata tu mwenza wako usihofu..
lakini pia usisahau kuomba upate mme mwema
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
If you mean business usiwe strict sana na vigezo ulivyoweka, maana otherwise ungeshampata siku nyingi unayeendana nae!..

Pia ujue kwamba baadhi ya characters huanza pale mtakapokuwa pamoja, so usilazimishe mtu awe navyo kabla ya kuoana, ndio maana ya ndoa-new couple with new ways of life!

Be Patient, ngoja watu wanywe chai wataku-pm!
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
23
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 23 135
Habari zenu wana jamii forums.
Jamani mwenzenu nahitaji mwenza,umri unanituma mkono.
>Umri wowote ule isiwe zaidi ya 50.Mie nina 29 years old almost kama 30 hivyo naona umri unakimbia.

>Awe na dini yoyote, mie muislamu ila naweza kubadili dini nikipata mkristo.

>Elimu atleast awe na bachelor, mimi nina masters.

>Awe mtu anayejipenda, i mean awe smart.

Sina mengi zaidi ni hayo tu.Mwenye sifa atume maombi.
Umechelewa Kidooogo
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,366
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,366 280
Hujachelewa mama utampata tu ila usiwe na masharity kibao we omba Mungu akupe mwenza mwema. Umri usiwe na shida b'se age is nothing but a number!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Habari zenu wana jamii forums.
Jamani mwenzenu nahitaji mwenza,umri unanituma mkono.
>Umri wowote ule isiwe zaidi ya 50.Mie nina 29 years old almost kama 30 hivyo naona umri unakimbia.


Ohh. umekumbuka shuka usubuhi eeh? Nways, nataka kujua uzito wako ktk kg nikuelekeze kwa mtu descent kabisa ambaye yuko serious.

NB: I assume hauna uhusiano na UWT.
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,536
Likes
6,623
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,536 6,623 280
Habari zenu wana jamii forums.
Jamani mwenzenu nahitaji mwenza,umri unanituma mkono.
>Umri wowote ule isiwe zaidi ya 50.Mie nina 29 years old almost kama 30 hivyo naona umri unakimbia.

>Awe na dini yoyote, mie muislamu ila naweza kubadili dini nikipata mkristo.

>Elimu atleast awe na bachelor, mimi nina masters.

>Awe mtu anayejipenda, i mean awe smart.

Sina mengi zaidi ni hayo tu.Mwenye sifa atume maombi.
Hii imekaa ki-zekomedi komedi hivi. Ingefaa zaidi ku-feature kwenye jokes forum!
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
321
Likes
19
Points
35
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
321 19 35
Ohh. umekumbuka shuka usubuhi eeh? Nways, nataka kujua uzito wako ktk kg nikuelekeze kwa mtu descent kabisa ambaye yuko serious.

NB: I assume hauna uhusiano na UWT.
Duh,uzito wa nini au ni katika harakati za kuavoidi makonde siku ya siku,teh teh
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Duh,uzito wa nini au ni katika harakati za kuavoidi makonde siku ya siku,teh teh
Kuna watu wako particular na uzito ndugu yangu. Mie wakati na shortlist watarajiwa wangu nilifanya hivo :D
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
I hope you get one in here. Dont give up, you are still so young.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,842
Likes
35,008
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,842 35,008 280
Habari zenu wana jamii forums.
Jamani mwenzenu nahitaji mwenza,umri unanituma mkono.
>Umri wowote ule isiwe zaidi ya 50.Mie nina 29 years old almost kama 30 hivyo naona umri unakimbia.

>Awe na dini yoyote, mie muislamu ila naweza kubadili dini nikipata mkristo.

>Elimu atleast awe na bachelor, mimi nina masters.

>Awe mtu anayejipenda, i mean awe smart.

Sina mengi zaidi ni hayo tu.Mwenye sifa atume maombi.
Unahitaji mwenza wa jinsia gani?
Wewe ni he/she?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,772
Likes
5,365
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,772 5,365 280


>Awe na dini yoyote, mie muislamu ila naweza kubadili dini nikipata mkristo.
Kama unaweza ukamuacha MUNGU wako............. huyo mume si utamuacha pia......???
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180

>Awe mtu anayejipenda, i mean awe smart.

Sina mengi zaidi ni hayo tu.Mwenye sifa atume maombi.
Mbona hilo neno lenyewe limebeba mambo mengi mno?

Nways kila la kheri; bahati mbaya dini yangu hairuhusu mke wa pili ningekuombea ruhusa ka mama jr
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,512
Likes
7,305
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,512 7,305 280
asikudanganye mtu dadangu huo umri umesogea sana kwa mwanamke, sababu moja kubwa ni kuwa wanawake wanawahi kuzeeka, usiweke vikwazo sana lakini na hilo la masterz nadhani kwa wanaume wengi ni kikwazo (kwa mtazamo wangu lakini), hivyo jaribu kuliweka pembeni kidogo hayo mambo mwenzio atayafahamu ndani ya nyumba
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
Sista sophia,
Akili kichwani yupo kwenye mchakato huo.Nadhani its a coincidence na kwa vigezo vyake naona mnaendana.si uchangamkie hiyo tenda?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,772
Likes
5,365
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,772 5,365 280
Nani kakuambia anatafuta mume? Umejuaje kama yeye ni mwanamke?
Nani kakuambia anatafuta mume? ........ YEYE MWENYEWE
Umejuaje kama yeye ni mwanamke? ................. JINA LAKE

Kwani CHRISPIN ni jina la mwanamke au mwanaume...........????
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,842
Likes
35,008
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,842 35,008 280
Nani kakuambia anatafuta mume? ........ YEYE MWENYEWE
Umejuaje kama yeye ni mwanamke? ................. JINA LAKE

Kwani CHRISPIN ni jina la mwanamke au mwanaume...........????
Hapana! Amesema anatafuta MWENZA. Anaweza kuwa mwanamke anayetaka kuoa mwanamke mwenzie. Au anaweza kuwa mwanaume pia.
Jina Si Kigezo. Kuna watu wanaitwa anti Oliver lakini ni wanaume.
Chrispin ni jina la mwanaume kwa kuwa mwanaume huyu alithibitisha kuwa yeye ni mwanaume.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Hapana! Amesema anatafuta MWENZA. Anaweza kuwa mwanamke anayetaka kuoa mwanamke mwenzie. Au anaweza kuwa mwanaume pia.
Jina Si Kigezo. Kuna watu wanaitwa anti Oliver lakini ni wanaume.
Chrispin ni jina la mwanaume kwa kuwa mwanaume huyu alithibitisha kuwa yeye ni mwanaume.
A.K.A
Baba Matesha........................
 

Forum statistics

Threads 1,214,537
Members 462,703
Posts 28,515,863