Nahitaji msaada wa kisaikolojia nimeathirika

Mwachiluwi
Njoo kaka..
 
Halafu 'dushelele' lako linakupenda halikudhalilishi!

Mi mwanamke zinayemkataa hisia zangu, hata nimuwaze fatuma ndara ndefu hainisaidii, lazima kitu kirudi nyuma na kusoma zero!

Hata awe amekula hela zangu husamehe na kukubali kushindwa!

Nipo makini sana kwenye 'selection' mzee wangu, maana isije mwisho wa siku nikakosa amani.

Halafu mkuu kama ni mpenzi tu, kwa nini usibadilishe maamuzi, utamlia viagra hadi lini?
 
X zimekuathiri...kwa ushauri tu kaa funga mwaka mzima na usali sana bila ya mapenzi mpk u restore nguvu yako ya kiroho na kama huwezi endelea kufanya punyeto tu kupitia live sex site chagua unayemtaka
 
Nikajua ni mim tu ambae nikijikuta sina hisia kweny 6*6, huvuta hisia kwa dem mwingne ili nifike
 
Bado nawaza kwenu wenzangu, inakuwaje hadi unalala na mwanamke ambaye siyo chaguo la moyo wako?
Alikuwa mpenz wangu wa zaman,sasa alikuja kwao hvyo jion akanywa pombe sjui zilishuka chini akafosi sana kuja kwangu hyo jioni ikabid nimkaribishe tu,akalala mpaka asubuh
 
Alikuwa mpenz wangu wa zaman,sasa alikuja kwao hvyo jion akanywa pombe sjui zilishuka chini akafosi sana kuja kwangu hyo jioni ikabid nimkaribishe tu,akalala mpaka asubuh
Na mliachana siku nyingi sana inaonekana!

Changes za kuota vitambi na manyonyo 'kutela', dah zilipendwa sana huyo itakuwa, maana hapo itakuwa ashazaa sana.

Sasa bado nawaza: ingelikuwa ni kuozeshwa kwa kuchaguliwa mchumba kisha kuletewa mke kama mila zetu zinavyotaka, ndiyo kuonekana mtu huna nguvu za kiume hapo isee na demu kutamba kabisa...'nimeolewa na mwanaume siyo ridhiki'...! πŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜†

Kumbe roho tu imemkinai, mapenzi yana vipengele sana.
 
Hujakosea kabisa ndo hvyo ilivyokuwa,tulikuwa tuna muda hatujasex ila tulikuwa tukionana mara moja moja akija kwao na kuna kipind mim nilkuwa na mke hvyo tuliishia kuongea tu

Sasa safar hii alikuja akanikuta sina mke(nimeachana nae)
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…