Nahitaji kupata majani ya mnanaa

Nahitaji kupata majani ya mnanaa

Ukiyachemsha ukanywa glass 3 kwa siku kibamia to mche ndani ya wiki 2 tu 😀
 
Ndugu zangu nawasalimu!
Huenda lisiwe jukwaa sahihi lakini naomba msaada; Ni wapi hapa TZ naweza kupata majani ya Mnanaa (Curry Leaves). Wale wazoefu masoko kama kisutu, Buguruni na sehemu zingine, hata wale wa Morogoro au Tanga wanijuze nina ndugu huko nitawaagiza, nina shida nayo sana waungwana nisaidieni kunijuza wapi yanapatikana
Morogoro Sokon utapata mkuu. Ww agizia hapo
 
Hapa kariakoo sokoni yapo mengi tu. Tena bei poa 500 kwa fungu
 
Back
Top Bottom