Nahitaji kupata majani ya mnanaa

Nahitaji kupata majani ya mnanaa

Afu mbona unepanda sana kumwita Bonny "kaka" Una mpango wa kumyima nini???


whatsapp-image-2017-01-23-at-10-36-18-pm-jpeg.463333

Umeliona hilo enheee
 
KARIAKOO SOKONI ZIMEJAA TELE WAULIZE ...KUNA MBEGU PIA
 
Hakuna haja ya kwenda hata huko kariakoo, hayo majani yapo tu. Mara nyingi yanaota pembeni mwa barabara kwenda kariakoo ni kupoteza mda wako na kupigwa pesa bure tu, uswazi yanatumika sana kama mafagio.
Muelekeze basi yanapopatikana.
 
Mnanaa ni mmea ambao unapatikana sana katika nchi mbalimbali ikiwemo za hapa Afrika Mashariki, huku wengi wakiutumia mmea huu kwa kuupanda kama maua katika nyumba zao pamoja na bustanini.


Mmea huu huwasidia sana kinamama ikiwemo kuondoa maumivu wakati wa hedhi, kizazi kuuma pamoja na kuongeza maziwa kwa kina mama wanaonyonyesha.

Aidha, mnanaa pia husaidia watu wenye tatizo la misuri inayokaza ama kustuka , kutuliza maumivu ya sikio, kutuliza maumivu, sambamba na kutibu homa ya manjano.

Mnanaa pia husaidia maradhi ya koo, minyoo kwa watoto wenye chai yake,kuzui kichefuchefu na kutapika, kutoa gesi tumboni na kuzuia kuharisha na matatizo ya tumbo.

Hata hivyo, mnanaa bado unauwezo wa kutibu maradhi mengi zaidi ambayo ni pamoja na matatizo ya meno, ambapo mhusika hupaswa kusukutua au kutafuna mmea huo, huku ukifahamika kwa kuwa dawa nzuri ya kulinda meno yasiweze kumeguka au kung’oka na kuvuja damu kwenye fizi. SOURCE GOOGLE FROM DKMANDAI.com
SAFISHA FIGO KWA Tsh. 500
AU CHINI YA HAPO
Miaka inapita figo zetu zinachuja damu kwa kuondoa chumvi na bakteria wasiohitajika waliomo kwenye miili yetu.
Baada ya muda chumvi hukusanyika kwenye figo hali inayopelekea kuhitaji tiba ya kusafishwa.
Je tunafanyaje suala hili!?
Ifuatayo ni njia nyepesi na rahisi ya kusafisha figo.
Chukua fungu la majani ya mnanaa na uoshe. Katakata vipande vidogo vidogo na weka kwenye sufuria.
Mwagia maji safi na kisha chemsha kwa dakika kumi kisha acha yapoe.
Chuja kimiminika chako chenye majani ya mnanaa na hifadhi kwenye chupa safi kwenye friji ili iendelee kua baridi.
Kunywa glasi moja ya maji kila siku na utaona mabadiliko chumvi yote na uchafu mwingine uliokua umejikusanya utatolewa nje ya figo wakati wa kukojoa.
Utaweza kugundua mabadiliko ya mwili wako mwenyewe.
Majani ya mnanaa yanajulikana kwa kiasi kikubwa kama tiba ya kusafisha figo na sehemu kubwa ya mmea huu ni asili.
Tafadhali sambaza ujumbe huu na weka figo zako safi.

Usiishie kusoma tu
Tuma kwa mtu unaemjali
Siku ya figo Duniani..
Linda figo zako
Prof. Dr. N.Satya Prasad..
Imefasiriwa kwa kiswahili na Sleym m. Slim
 
kusafishia figo, Unachemsha, Kisha unapoza unakunywa glasi MOJA kwa SIKU, Hata Mimi naitafuta
 
kusafishia figo, Unachemsha, Kisha unapoza unakunywa glasi MOJA kwa SIKU, Hata Mimi naitafuta
 
Pole sanaaa kwa hapa dar huo mmea unapatikana k,KOO sokoni ukifika pale nje waone wale wauza mboga mboga waambie nataka nanaa utapatiwa kwa bei ya tshs Mia tano tu kw a fungu,kwa kuongezea nanaa nimmea unaotibu matatizo ya mkojo km unatatizo lolote kuhusu mkojo nunua nanaa chemsha kunywa maji YAKE utaona utofauti Na awali,inatibu u.t.i. Na kwa watoto ambao awapati mkojo inawafaa sanaaa
Mkuu nauliza mama mjamzito anaweza kutumia hayo majani mnaanaa
 
Back
Top Bottom