Nahitaji kupata majani ya mnanaa

Nahitaji kupata majani ya mnanaa

Hahahaha una majibu wewe. Kwa english unapata picha hio ila ukigoogle kwa kiswahili unapata hii pichaView attachment 467490
Hio hapo juu ni mint.
Kitu cha ukweli ni hiki hapa
8.jpg
 
Mnanaa ni mmea ambao unapatikana sana katika nchi mbalimbali ikiwemo za hapa Afrika Mashariki, huku wengi wakiutumia mmea huu kwa kuupanda kama maua katika nyumba zao pamoja na bustanini.


Mmea huu huwasidia sana kinamama ikiwemo kuondoa maumivu wakati wa hedhi, kizazi kuuma pamoja na kuongeza maziwa kwa kina mama wanaonyonyesha.

Aidha, mnanaa pia husaidia watu wenye tatizo la misuri inayokaza ama kustuka , kutuliza maumivu ya sikio, kutuliza maumivu, sambamba na kutibu homa ya manjano.

Mnanaa pia husaidia maradhi ya koo, minyoo kwa watoto wenye chai yake,kuzui kichefuchefu na kutapika, kutoa gesi tumboni na kuzuia kuharisha na matatizo ya tumbo.

Hata hivyo, mnanaa bado unauwezo wa kutibu maradhi mengi zaidi ambayo ni pamoja na matatizo ya meno, ambapo mhusika hupaswa kusukutua au kutafuna mmea huo, huku ukifahamika kwa kuwa dawa nzuri ya kulinda meno yasiweze kumeguka au kung’oka na kuvuja damu kwenye fizi. SOURCE GOOGLE FROM MANDAIBLOG
Kumbe ni tiba ya magonjwa mengi
 
Hii ndio yenyewe....curry leaves....Mnanaa
Ndg naona ume Confuse "mananaa ni mint..."
na curry leaves ni kitukingine kbs!!
navyoekewa waweza pata ktk soko la kariakoo na haya temeke sokoni !!!
Lakini best na original mna3naa inapatikana huko Madina ksa ...
 
Back
Top Bottom