Nahitaji flash ila naomba kujua ni kampuni gani nzuri

Nahitaji flash ila naomba kujua ni kampuni gani nzuri

Habarini waungwana
Naomba rejea kwenye kichwa cha habari hapo juu

Nahitaji flash ila naomba kujua ni kampuni gani nzuri maana kila siku naishia kuuziwa fake _

flash hata mwezi haifiki tayari ishaanza maluelue mara nyimbo hazisomi mara hakuna saut mambo nimengi
wajuzi wahayo mambo msaada plz
Ongeza hela tafuta hizi Portable External Drive yenye storage type ya SSD au NVMe kuanzia hata 250 GB na kuendelea ni mfuko wako tu..
Screenshot_20250503-045001_AliExpress.jpg
Screenshot_20250503-044940_AliExpress.jpg
Screenshot_20250503-044921_AliExpress.jpg
 
Kuna hawa watu wanaitwa oraimo aisee nilinunua earpods zao ni ngumu balaa na mziki hatari, Flash zao ndio flash yangu ya kwanza kukaa 2.5 years, na Hair cutz machine zao, Hii kampuni ni noma aisee kuna mtu anatumia kitu chochote cha oraimo athibitishe?
Mimi ni mtuniaji wa chaji zao yaani ni mkataba Oraimo ni moto wa kuotea mbali hasa masikini
 
Kwasasa tafuta "KIOXIA" zinafanya vizuri sana
Hizi "San disk" na "HP" fake zimejaa sana na hao kampuni ya TJ AU kamaghe walikua poa ila kwasasa USB zao zinaganda sana wakati wa kukopi file(sana sana zachuma
 
Back
Top Bottom