Word
JF-Expert Member
- Nov 4, 2016
- 1,394
- 3,306
😂😂No kunjaling man ndio nimemwambia fani muhimu au aelekee mbele majesheneMpe connection acha kukunja mzeee.!
vipi lakini mbaya mbovu?😂😂Mpe connection acha kukunja mzeee.!
😂😂No kunjaling man ndio nimemwambia fani muhimu au aelekee mbele majesheneMpe connection acha kukunja mzeee.!
vipi lakini mbaya mbovu?😂😂Mpe connection acha kukunja mzeee.!
Mbele majoshoni ..Haina noma😂😂No kunjaling man ndio nimemwambia fani muhimu au aelekee mbele majeshene
vipi lakini mbaya mbovu?😂😂
yeye kasema hana leseni ya udereva,Form six hapo soma udereva wiki 6 ili upate leseni class C then omba kazi unapata Madereva wako wengi mtaani tatizo vyeti vya secondary ndiyo tatizo kwa hiyo hata ukiwa form four tuu rahisi kupata tena Utumishi wanatoa sana ajira za madereva
Haya muelekeze wewe Juaji hapo kupata kazi labda serikali ya Samakiyeye kasema hana leseni ya udereva,
class c kwasasa mamlaka zinataka aanze na D kwamiaka mitatu, ndipo aende E nayo adumu nayo miaka mitatu ndo atafute C
mjmbe hawezi kuuwawaHaya muelekeze wewe Juaji hapo kupata kazi labda serikali ya Samaki
Inategemeana kapeleka taarifa gani huwa wanauwawa piamjmbe hawezi kuuwawa