Nahisi kufa kufa; unapata wapi nguvu ya kumwacha umpendae?

Nahisi kufa kufa; unapata wapi nguvu ya kumwacha umpendae?

Ni hivi majuzi tu nimetoka kuachana ( kuachwa) na mpenzi wangu wa chuo tulio-date kwa miaka mitatu yote ya chuo. Sababu ya msingi haieleweki, kama kazi wote tumepata hivyo mambo ndogo ndogo hayasumbui.

Maumivu yake hayana mfano, siku zote nilikuwa naamini mwanaume haumii wakati wa break up ila safari hii nimebadilisha mtizamo. Kidume nimekosa raha kabisa, usingizi haupatikani, kazini nikifika naomba siku iishe nirudi home kulala. Nimeuanza mwaka kwa maumivu ya aina yake.

Nina imani mwenyezi mungu atanivusha salama katika hili, i can feel jinsi gani umeumia. Haya mambo haya, afanaaaleki...! Nawaonea huruma watakaofuata, mwenzenu kawaponza nitawafanya kitu kibaya sana.
One girl asikufanye uchukie wote. Binafsi nilipatwa na tukio kama lako. Tena nikiwa chuo, almanusura ni disco.
alikuwa hasom chuo yeye alikuwa hana kaz yoyote. Yule dada hakuna kitu alikosa kwangu, mpaka leo hii ukimuuliza nn alikosa kwangu jibu hana. Mbaya zaid wkt kanitema baada ya mwez akaolewa, nilihis kufa kaka .. nilivumilia kumaliza mtihan baada ya hapo nilienda kijijin hata sim niliacha mjini ..sikutaka kuwasiliana na mtu yoyote. Miez 6.
Namshukuru Mungu alinivusha ktk hali ya maumiv, nninamaisha yangu kwa sasa..

nikatoka mtu mpya,mtu makini zaidi. Sikutaka kulipa kisasi kwa mwanamke yoyote, nilijiweka karibia na Mungu zaidi. Na maisha yangu kwa sasa yako vizur.

Ukisema unalipa kisasi, yule wa kweli anaeza kuja na bado ukamuumiza tena ukawa umepoteza bahati
 
Nadhani unazungumzia wanaodate.

I dont give a shit aisee
Kama unatambua nafasi yako katika mahusiano utatambua kutotarajia lolote kutoka kwa mwenzi wako! Mtu mzima na macho yake,
Aliniona mimi kwa nini asione wengine!

Wangu kucheat ni kawaida nishamfuma sana
Na wala sijamuacha
Labda nije nimkute anamla mwanaume mwenzie it'll broke my heart
Unamoyo wa tofauti sana dada. Mpaka umfumanie akila mwanaume mwenzie
 
One girl asikufanye uchukie wote. Binafsi nilipatwa na tukio kama lako. Tena nikiwa chuo, almanusura ni disco.
alikuwa hasom chuo yeye alikuwa hana kaz yoyote. Yule dada hakuna kitu alikosa kwangu, mpaka leo hii ukimuuliza nn alikosa kwangu jibu hana. Mbaya zaid wkt kanitema baada ya mwez akaolewa, nilihis kufa kaka .. nilivumilia kumaliza mtihan baada ya hapo nilienda kijijin hata sim niliacha mjini ..sikutaka kuwasiliana na mtu yoyote. Miez 6.
Namshukuru Mungu alinivusha ktk hali ya maumiv, nninamaisha yangu kwa sasa..

nikatoka mtu mpya,mtu makini zaidi. Sikutaka kulipa kisasi kwa mwanamke yoyote, nilijiweka karibia na Mungu zaidi. Na maisha yangu kwa sasa yako vizur.

Ukisema unalipa kisasi, yule wa kweli anaeza kuja na bado ukamuumiza tena ukawa umepoteza bahati
Wee kweli Ulidataa mzee...
 
Hapoo JAMAA alikuwa na Depression kubwa maana anaona anakupenda lakini Hana uwezo wa kukutimizia Mambo mengi unayotaka na anayotamani kukufanyia...!! Akaona bora akuache kablaa hujamuacha... Ilishawahi kunikuta hata mimi Nlishindwa kumpa hata vocha ya 500 yani.. Japo my girl alilia sanaa akasema hataki tuachanee hata kidogo... Akaacha hata kuniomba vitu vidogovidogo mpaka pale mambo yalipokaa sawa.. SO HUTOKEA SANA KWA MWANAUME AKIWA DEPRESSED NA KUFEEL SO DOWN...JITAHIDI KUONGEA NAE NA KUMUELEWESHA..!!

Huu ndo uhalisia wenyewe. dada pitia hapo utaelewa kitu na pia ukipata mda soma kitabu cha steve harvey kinaitwa act like a lady but think like a man utanote kitu.
 
Hapoo JAMAA alikuwa na Depression kubwa maana anaona anakupenda lakini Hana uwezo wa kukutimizia Mambo mengi unayotaka na anayotamani kukufanyia...!! Akaona bora akuache kablaa hujamuacha... Ilishawahi kunikuta hata mimi Nlishindwa kumpa hata vocha ya 500 yani.. Japo my girl alilia sanaa akasema hataki tuachanee hata kidogo... Akaacha hata kuniomba vitu vidogovidogo mpaka pale mambo yalipokaa sawa.. SO HUTOKEA SANA KWA MWANAUME AKIWA DEPRESSED NA KUFEEL SO DOWN...JITAHIDI KUONGEA NAE NA KUMUELEWESHA..!!
[emoji106] [emoji106] [emoji106]
 
BORA AMEKUACHA MAPEMA, ANGEKUACHA WAKAT AMEPATA PESA UNGEMLAUMU..

ILA JAMAA KACHOKA KUKAA NA WEWE ANAKULA PAPUCH WAKAT HAKUPI HATA MIA, PIA ANAONA ANAPOTEZA TIME KWENYE MAPENZ, SO AMEAMUA AUTUMIE MUDA WA MAPENZ KUSAKA MAPESA, SASA ILI ASKUUMIZE KWA UBUSY WAKE ATAKAOUANZA, AMEAMUA AKUDROP.

Kama kweli anakupenda, mambo yake yakinyooka atarudi..
 
One girl asikufanye uchukie wote. Binafsi nilipatwa na tukio kama lako. Tena nikiwa chuo, almanusura ni disco.
alikuwa hasom chuo yeye alikuwa hana kaz yoyote. Yule dada hakuna kitu alikosa kwangu, mpaka leo hii ukimuuliza nn alikosa kwangu jibu hana. Mbaya zaid wkt kanitema baada ya mwez akaolewa, nilihis kufa kaka .. nilivumilia kumaliza mtihan baada ya hapo nilienda kijijin hata sim niliacha mjini ..sikutaka kuwasiliana na mtu yoyote. Miez 6.
Namshukuru Mungu alinivusha ktk hali ya maumiv, nninamaisha yangu kwa sasa..

nikatoka mtu mpya,mtu makini zaidi. Sikutaka kulipa kisasi kwa mwanamke yoyote, nilijiweka karibia na Mungu zaidi. Na maisha yangu kwa sasa yako vizur.

Ukisema unalipa kisasi, yule wa kweli anaeza kuja na bado ukamuumiza tena ukawa umepoteza bahati
Maneno kiwango haya kaka....lkn ..mi nilifeli... hayasemeki...
 
Asikuambie mtu , inauma kwa wanaume halisi pale wanaposhindwa kutimiza majukumu kwa mtu ampendae.

Wew unasema unaumia.....POLE SANA SANA SANA, ila yeye anaumia Mara dufu ..
 
Ameona ww ni msichana mzuri hataki kukuumiza kwa sbb labda ana madhaifu makubwa sana na hutoweza ku handle na kuwa na wewe amejitahidi sana kuyaficha kwa sasa anataka kuwa huru. You just leave him alone. Huwezi jua likuepukalo lina heri kwako.
 
kuhusu mimi hua anasema tu am a good girl...and he is lucky to have me...though hatuko perfect...kuna mda aliniuliza hivi utaweza kweli kuishi na mimi...nikamwambia mapungufu yako hayanishindi you know that...kuna mda alihis labda ntamshindwa mana ni msiri sana...alikua na ego but thank God tulisaidiana hadi akaiacha...sielewi tatizo lilikua ni nini
Angalia ktk kutafuta kazi kwenu pengine ilifika wakati akakata tamaaa akaingia kwenye mambo ya kishirikina ,waganga ni waongo pengine aliambiwa ww ni kizuizi hawezi kukuweka wazi hili.

Pia watu wake wa karibu anaowaomba ushauri walianza kumtabiria vibaya juu yenu.
Kuwa makini atakayekuja kukutongoza wa kwanza kuanzia sasa kama atakua anamfahamu jamaa atakuwa na majibu yote.
Pole sana aisee inauma sana ambao imetukuta ilinifanya nikimwona Mwanamke siwezi ongea naye wala kusimama karibu.
Ikabidi nianze kuudhuria kwa watoa ushauri nasaha .
 
asanteni wote kwa ushauri wenu...

he claims hataki uhusiano kwa sasa...hataki kuoa...anataka kufocus kwenye vitu flani...

i guess alihisi kama yuko pressured awaze mimi then familia nyuma yake inamtegemea and all that..

but nkamwambia asiwaze mambo ya ndoa all i want is him na sio ndoa...ila he insisted...na i respect maamuzi yake...

nimemuuliza nimsubiri akasema that'd be a pressure on him...

nikamuambia at least unblock me bas...akasema its too early kua kwenye friend zone pia...

i keep praying for us and i have hopes atarudi kwangu...

now mamumiv yamepungua but i miss him...
 
tuelemishe mkuu.
alikiwa anataka uwe mtu wa type gani mpaka kwako ikaw ngum kukubaliana nae?
Sina hela ndio alikua anaweza kunivumilia sana, sikumpa anachokitaka kwa muda na wala hakuwa na tatizo kwenye hilo, hajawahi kupunguza mapenzi kwa sababu hiyo.

It was a psychological burden, mimi maisha yangu bado hayajasettle nikiwa nae nilikua nashindwa kuwa huru katika suala zima la utafutaji, nikitaka kwenda mbali najihisi kumuumiza kwa sababu atabaki machozi yanamtoka kwa kunimiss, hiyo haiwezi kunipa amani kwenye moyo wangu.

Yaani ni feelings ambayo haielezeki.


Sometime mapenzi ni mzigo mzito sana tunaojibebesha, muda mwingine hauna hata faida lakini tumo tu! [emoji3]
 
Back
Top Bottom