Nahisi kufa kufa; unapata wapi nguvu ya kumwacha umpendae?

Nahisi kufa kufa; unapata wapi nguvu ya kumwacha umpendae?

Piga moyo konde mamy utamsahau tu... May be you weren't meant to be together

Mungu akupe wepesi katika wakati mgumu ulionao.. Na usitafute mwingine kwa hasira/ panic..... Rellaxxxxxxx
050d2b13eef8e9569c6c93bc4d24a2ee.jpg



Cc Smart911
Mahondaw unakuja na kupotea

I love u
 
pole mwaya wanaume Mungu anawaona mjue
Siamini kama kafanya hivyo kwa ubaya. Dadangu moja a furaha ya hulka ya kiume ni kuona unayatimiza kwa ufasaha mahitaji ya uwapendao,wanakuwa na uhakika nawe na bila kusahau kuwa na imani nawe. Katika hali ya kutokuwa na kazi wala pesa mahusiano ni magumu mno kwa upande wa kiume. Fikiria mpenzi wako anakubip unampigia anakwambia naomba vocha japo ya jero tu maana nmeishiwa na wakati huohuo wewe yako mshikaji wako fulani ndo kakupiga tafu, si rahisi. Sisemi kafanya sahihi kumuacha mwenzie ila hapakuwa na namna.
 
asante...nilitaka niwe nae tu
Mwache atafute hela.akizipata kama wako atarudi tu.
Wenyewe wanasema mapenzi ya kweli HAYAFI.
jamaa anahisi atazidiwa tu ujanja na wenye nazo..ni kweli uenda akawa ana umia.lakini afanye nini na kipato hanaa.
tulia.muombe mungu ampe kazi.naamini mtafanikiwa.mapenzi yana safari ndefu.
 
Mwache atafute hela.akizipata kama wako atarudi tu.
Wenyewe wanasema mapenzi ya kweli HAYAFI.
jamaa anahisi atazidiwa tu ujanja na wenye nazo..ni kweli uenda akawa ana umia.lakini afanye nini na kipato hanaa.
tulia.muombe mungu ampe kazi.naamini mtafanikiwa.mapenzi yana safari ndefu.
hua namwombea sana...na vyeti vyake ninavyo...kazi nikiona namuapplaia
 
atakapoanza kusugua nje usije ukaja na uzi humu nimeachwa
Nadhani unazungumzia wanaodate.

I dont give a shit aisee
Kama unatambua nafasi yako katika mahusiano utatambua kutotarajia lolote kutoka kwa mwenzi wako! Mtu mzima na macho yake,
Aliniona mimi kwa nini asione wengine!

Wangu kucheat ni kawaida nishamfuma sana
Na wala sijamuacha
Labda nije nimkute anamla mwanaume mwenzie it'll broke my heart
 
Poleee mno kikubwa kubaliana na hali inauma sana lakini utakuja kumsahau kabisa nakuonea hata huruma mapenzi ugonjwa mbaya sana Mungu akutie nguvu usije kujiua tu
 
Sasa mbona hivyo vingereza umecot majina ya nyimbo na movies mkuu

Pole yako
 
habari zenu jf...
kwanza kabisa mimi ni KE msishange hii ID...(ni jina lilonijia kwa haraka...mana aliekua mpenzi wangu ni Leo sign)
Am heart broken mwenzenu...mpenzi wangu KANIACHA
nimedumu naye kwa mwaka mmoja na nusu...

Jamani alinipenda sana na hajawahi kuonesha hata dalili za kucheat...mda wote simu yake nashika plus matendo yake kabisa yanaonesha he is honest...yani tangu siku ya kwanza kaniona akanitongoza yani mpaka mwisho wetu everything was too real yani...

Nilimpenda pia tena sana...nashangaa tu from nowhere ananiambia hatuwez kua pamoja tena...nkimuliza why anasema hataki kuoa kwa sasa...namwambia am okay with that hata usiponioa nataka tu niwe na wewe mana ndo furaha yangu...anasema hataki kunipotezea mda...akaniblock kote kote...kwa madai itanisaidia mm kumove on...

Dadangu alimpigia simu akamjibu kua hata ye inamuuma ila anataka kua single kwa sasa kuna vitu anataka atimize kwenye maisha yake so inamuhitaji awe single...nililia sana hadi hapa naandika nalia...naumia sana...

Hana kazi tumemaliza wote chuo...kuna mda alikua anasema kuna vitu natamani nikupe ila sina uwezo inaniuma...namwambiaga you know me better...nakuelewa na pesa sio kikwazo tutatafuta tutapata tu...hua nampa moyo hata matangazo ya kazi namtumia...plan za biashara pia hua tunaongelea...

Najiuliza maswali mengi sana kwa upendo mkubwa alonionesha amepataje nguvu ya kuniacha[emoji24][emoji24][emoji24]...na kuniumiza mimi...alisema me ndo furaha yake...sasa why aniache...he was so honest..loving...sio muhuni...hanywi..havuti...yani tuliendana sanaaa..yani kuna mda pia nilikua nasema this is too good to be true...

Guys niambieni how many heartbreaks does it take mpaka kupata the right one...huyu ni mwanaume wangu wa pili but nilimpenda sana kuliko wa kwanza we were just too perfect yani...kinachouma zaidi hatukugombana kusema kwamba ndo aniache...hata hakuna kosa nlilofanya...

Nawaomba msinikejeli please...niko katika wakati mgumu...nahitaji faraja zenu...
Pole sana dada, kuwa mvumilivu pengine anataka kufanya surprise ya Valentine Day kwako, ya walimwengu ni mengi na lolote lawezekana
 
Back
Top Bottom