Nahisi kufa kufa; unapata wapi nguvu ya kumwacha umpendae?

Nahisi kufa kufa; unapata wapi nguvu ya kumwacha umpendae?

Some things were never meant to be!let go and move on,we waste a lot of our time agonizing.Ulipokuwa naye najua hukuweza kuangalia beyond,sasa kwa vile uko single utaona vitu vingine,take your time kuchagua.Nionavyo mimi this guy ameona hawezi kukutosheleza na inamuuma kuona hawezi kukutosheleza.Hajiamini anahisi kuna siku ataporwa kwa sababu ya kutokuwa nacho.Ukiwa na mpenzi unataka kumpa the whole world na unapokuwa huwezi kufanya hivyo inakukondesha.Time is the greatest Remedy for both of you,Najua sana sana kwako unahisi dunia imesimama,masaa hayaendi na siku unaiona ile ile.Niliwahi kuachwa nikawa silali vizuri.Usingizi mzito unanijia nalalaaaa nikiamka nagundua nimelala dakika kumi tu.Niliwaza mengi sana nikabembeleza kurudiwa nikarudiwa lakini nikawa sijui kumbe amerudi kwa lengo la kunifilisi.Kama amekuambia ni afadhali maybe mambo yake yatakapotengemaa atakukumbuka.Usifikiri wema wako hajauona,ameuona vizuri sana.kama ulikuwa all what u are saying basi Mungu hamuachi mtu wake mwema na mwaminifu ateseke milele.Be strong na usiwazie sababu ya kuachana.Dont call him,usiende maeneo mliyokuwa mnaenda pamoja.Futa namba zake japo unazijua off head na pia futa chats zenu zote.Give him space and time and when he realizes what he is missing he will come back.Wanasema hivi,If you love something set it free,if it comes back to you its yours,if it doesn't it was never meant to be.Don't be selfish mpe muda afanye anachodhani ni bora kwake kwanza.
 
Sina hela ndio alikua anaweza kunivumilia sana, sikumpa anachokitaka kwa muda na wala hakuwa na tatizo kwenye hilo, hajawahi kupunguza mapenzi kwa sababu hiyo.

It was a psychological burden, mimi maisha yangu bado hayajasettle nikiwa nae nilikua nashindwa kuwa huru katika suala zima la utafutaji, nikitaka kwenda mbali najihisi kumuumiza kwa sababu atabaki machozi yanamtoka kwa kunimiss, hiyo haiwezi kunipa amani kwenye moyo wangu.

Yaani ni feelings ambayo haielezeki.


Sometime mapenzi ni mzigo mzito sana tunaojibebesha, muda mwingine hauna hata faida lakini tumo tu! [emoji3]
Well said mkuu,i can not say it better.
 
Some things were never meant to be!let go and move on,we waste a lot of our time agonizing.Ulipokuwa naye najua hukuweza kuangalia beyond,sasa kwa vile uko single utaona vitu vingine,take your time kuchagua.Nionavyo mimi this guy ameona hawezi kukutosheleza na inamuuma kuona hawezi kukutosheleza.Hajiamini anahisi kuna siku ataporwa kwa sababu ya kutokuwa nacho.Ukiwa na mpenzi unataka kumpa the whole world na unapokuwa huwezi kufanya hivyo inakukondesha.Time is the greatest Remedy for both of you,Najua sana sana kwako unahisi dunia imesimama,masaa hayaendi na siku unaiona ile ile.Niliwahi kuachwa nikawa silali vizuri.Usingizi mzito unanijia nalalaaaa nikiamka nagundua nimelala dakika kumi tu.Niliwaza mengi sana nikabembeleza kurudiwa nikarudiwa lakini nikawa sijui kumbe amerudi kwa lengo la kunifilisi.Kama amekuambia ni afadhali maybe mambo yake yatakapotengemaa atakukumbuka.Usifikiri wema wako hajauona,ameuona vizuri sana.kama ulikuwa all what u are saying basi Mungu hamuachi mtu wake mwema na mwaminifu ateseke milele.Be strong na usiwazie sababu ya kuachana.Dont call him,usiende maeneo mliyokuwa mnaenda pamoja.Futa namba zake japo unazijua off head na pia futa chats zenu zote.Give him space and time and when he realizes what he is missing he will come back.Wanasema hivi,If you love something set it free,if it comes back to you its yours,if it doesn't it was never meant to be.Don't be selfish mpe muda afanye anachodhani ni bora kwake kwanza.
thank you so much
 
Sio anakufanyia usahili kama kweli wewe ni mwanamke wa maisha yake? Huenda kuna kitu kibaya asichopenda umefanya akajua huku wewe ukijiaminisha hajui. Huenda huyo ni mwanaume wa ukweli ameona wewe ni mke bora na muda wa mwanamke sio muda wa mwanaume ktk kuwa na familia akaona ni vyema akuache asikupotezee muda ukaijenge familia yako maana yeye anaona muda wake na malengo havimruhusu.
 
Just move on with your life, all i can tell you is just move on, hii hali ilishanipata mimi na sio kutendewa, nimetenda mimi, so i can feel that person's attitude toward you, suala la mapenzi ni la kihisia zaidi yaani hapo moyo wako kashauondoka kwako na huo ndio ukweli wenyewe mchungu kama nini, huwa inatokea kuna muda mwanaume huwezi kuwa na mwanamke fulani, na hata ukiwa nae ni kwa muda tu na wala sio choice yako.

For me kuna aina ya wanawake huwa siwezi kuwa nao kimapenzi hata nikiwa nao kimapenzi ni basi tu. Vilevile siwezi kwenda na mwanamke on bed if i dont see my self in her, siwezi kuenjoy hata kidogo.

Am so sensitive to feelings and I am kind of lucky huwa napata wenza ambao wako so attached to me, so loving and caring, any change of my feelings inamuumiza mwenzangu, kuzingatia hilo huwa sipendi kumtesa mtu, bora nimwambie ukweli.

I left a person ambae mpaka leo hii najua ananipenda kwa sababu hizo hapo juu, hawezi kuconfirm kabisa kwangu kama ana mtu, and I dont know why yupo hivyo, the same to me, siwezi kuconfirm kwake kuwa nina mtu mwingine, i dont wanna hurt her.

Just move on I trust you can make it.


Cc Leo King
 
Sis wanaume mwanamke tunayemtaka huwa tunamjua, yan hata usisumbuke ye anajua anataka mtu wa aina gan
 
Back
Top Bottom