Daudi Mchambuzi
JF-Expert Member
- Nov 25, 2010
- 62,187
- 128,271
Angeenda kumuelezea nyumbani "mama uliibiwa"We mbwa kabisa tena toa ujinga wako hap mwa wewe,hivi angekuwa mamayako ungeshindwa kumsaidia kweli?? Maku wewe
Angeenda kumuelezea nyumbani "mama uliibiwa"We mbwa kabisa tena toa ujinga wako hap mwa wewe,hivi angekuwa mamayako ungeshindwa kumsaidia kweli?? Maku wewe
Huu Uzi wa kiboya. Uzi wa kibwege!Nimechukia sana kwanini nimesoma huu uzi.
Huyo mwizi ningemmwaga meno yote bila kumwambia sababu ya kumpiga mpaka atoe pochi kwenye boxxer yake na kuirudisha mwenyewe alipoiiba.
Wanaume wa Dar lini mtajirekebisha jamani??
Hahahaaa. Huenda ikawa aiseee. Sababu mwanaume mzima kuanza kumuogopa kibaka tena yupo eneo la watu wengi ambao wangeweza kuwa upande wake inashangaza sana.Kweli tumebaki wachache sana aisee,
Sasa humu amekuja ili tufanyaje wakati yeye ameogopa kutimiza wajibu wake?
Atakuwa sio ridhiki huyu.
Nilikuwa siamini habari za wanaume wa dasilam sasa naziamini sio kwa undezi Huu Halafu alivyo bwege kaleta madaShouger! ndio wanaume wanaanza kupotea hivyoooo. [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Duh K...U...M...A imeingiaje hapo buraza!!! Dah punguzeni dharau basi kwa hicho kiungo jamani sababu hata yesu na mtume walipitia hapo tupunguzieni jamani tunajitoa kuwaleta duniani tunatoa heshima, thamani na uhai kwa ajili ya kuleta binadamu lkn mmekuwa mkikitusi hata sehemu zisizohitajikaWe ni k....u...ma mbona hujachukua hatua yeyote.
Hahahaaa. Hatari sana eti nafsi inamuuma lol.Nilikuwa siamini habari za wanaume wa dasilam sasa naziamini sio kwa undezi Huu Halafu alivyo bwege kaleta mada
Aibu ya karne HiiHahahaaa. Hatari sana eti nafsi inamuuma lol.
Hahaaaa. Ya kufungia mwaka.Aibu ya karne Hii
Za asubuhi best
Njema kabisa tunaumalizia mwaka tuHahaaaa. Ya kufungia mwaka.
Niko poa my dear. Sijui kwako?
Ni jambo la kumshukuru M'mungu na kuzidi kumuomba azidi kutupa uzima na kufanikiwa kuingia mwaka mpya salama.Njema kabisa tunaumalizia mwaka tu
Asante sana Mungu ni mwema tutafika na kwako pia uwe na siku njemaNi jambo la kumshukuru M'mungu na kuzidi kumuomba azidi kutupa uzima na kufanikiwa kuingia mwaka mpya salama.
Uwe na asubuhi njema mumy.
Amiin. [emoji120][emoji120][emoji120]Asante sana Mungu ni mwema tutafika na kwako pia uwe na siku njema