Naelekea kinondoni........ Tukutane wapi?


Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,470
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,470 280
Imebidi nimpe suprise binti yangu. Amejitahidi kwenye mtihani wake wa muhula huu. ................................... Kwa kuwa shule yao imeweka matokeo yao kwenye internet nimeshukuru Mungu kuwa amejitahidi. .................... Najua kinondoni ndo kuna viwalo so nimeamua nimpeleke akachague vitu 2 tu atakavyovipenda siyo gari lakini.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,029
Likes
2,116
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,029 2,116 280
Imebidi nimpe suprise binti yangu. Amejitahidi kwenye mtihani wake wa muhula huu. ................................... Kwa kuwa shule yao imeweka matokeo yao kwenye internet nimeshukuru Mungu kuwa amejitahidi. .................... Najua kinondoni ndo kuna viwalo so nimeamua nimpeleke akachague vitu 2 tu atakavyovipenda siyo gari lakini.
Hongera ana umri gani..weka mbali.na mzee wa Akudo
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,470
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,470 280
Hakikisha unamchagulia vimini na vipedo vya ukweli
@Ntonye sichagui mimi ni offer kama wewe ulivyotoa mwaliko wa holday inn that time.
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
547
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 547 280
@Ntonye sichagui mimi ni offer kama wewe ulivyotoa mwaliko wa holday inn that time.
We usiseme kwa sauti watasikia maana night yake ilikuwa balaa
 
M

musubati

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
219
Likes
6
Points
35
M

musubati

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
219 6 35
Kinondoni wapo expensive sana alf sio quality mpeleke spalsh pale karibu na obey police or mlimani city
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,663
Likes
1,196
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,663 1,196 280
Hongera ana umri gani..weka mbali.na mzee wa Akudo
...Weka Lulu karibu na Papaa Mopao Arushaone!!

Mamndenyi hongera kwa kukuza! Mwambie Lulu awe mwangalifu na elimu haina mwisho.

COPY: Nicas Mtei.
 
Last edited by a moderator:
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Hongera kwa kukuza
 
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
315
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 315 180
niko manyanya hapa nipitie nikusaidie kuchagua
 
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,680
Likes
69
Points
145
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,680 69 145
Hongera Mamndenyi umekuza na umpe binti yetu hongera kwa kufaulu mitihani yake.
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,408
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,408 280
Anasoma shule gani na mimi nimpeleke kijana wangu huko?
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Hee !
Sasa hii ajizi ya kudelaydelay kufungua mabandiko mwisho wangu leo.
Hili bandiko tangu jana naliona , nikawa naliruka kulifungua .
Kumbe naruka mafaida ambayo huenda Kijana wangu atayapata.
Shortly Mamndenyi sioni sababu mie na wewe on the days comin tusiwe wakwewenza .
Kijana wangu aunganishe clans !
Soon ntakutafuta due further programs .
 
Last edited by a moderator:
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
547
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 547 280
Hee !
Sasa hii ajizi ya kudelaydelay kufungua mabandiko mwisho wangu leo.
Hili bandiko tangu jana naliona , nikawa naliruka kulifungua .
Kumbe naruka mafaida ambayo huenda Kijana wangu atayapata.
Shortly Mamndenyi sioni sababu mie na wewe on the days comin tusiwe wakwewenza .
Kijana wangu aunganishe clans !
Soon ntakutafuta due further programs .
Hili bandiko limebandikwa leo acha kujishembendua Mamndenyi ameshanikabidhi niwe bodyguard wa binti yake
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,252,210
Members 482,049
Posts 29,800,593