N/korea Watest Kombora lililosafiri kilometer 700

N/korea Watest Kombora lililosafiri kilometer 700

Mbona hampigi sasa? Marekani sio muoga tumeona kwa Saddam, Osama na Gaddafi lakini kwa Kim amekua na maneno meengi


Marekani, ni muoga sana, asikundanganye mtu.

USA ni muoga Kwa sababu hizi

Kwanza, hataki kupigana vita ambayo ardhi yake itaguswa au watu wake kupata madhara ya moja Kwa moja.
Kitu ambacho Kim Un, amesema yeye ataifumua ardhi ya USA moja Kwa moja akiwa Pyongyang ataizamisha New York City, Washington DC hadi Pentagon .

Pili, Historia inamkataa Marekani hajawahi shinda vita akiwa peke yake uwanjani na game yenyewe ni tough sana hii ya Kim Un na NK Kwa sababu kuna nukes.

Tatu, washirika wa (USA ) wote sasa hivi wanamajanga aidha ya kiuchumi, kisiasa, au kiusalama mifano ni UK, Ujerumani, Ufaransa.

Kwa hiyo, katika matatizo yote hayo ya washirika wa USA wakifanya hesabu za haraka wanona Hakuna return watakayoipata kutoka aidha NK ama USA maana, hiyo vita itakuwa wao wanatumia pesa na nguvu kazi yao bila kupata faida . Kwani , NK hana maliasili yoyote mfano, mafuta ama madini. Kwa hiyo ni vita ambayo mikono haitapokea fadhila za mafuta au madini.

Nne, NK, naye anamsaada wa kijeshi, kisilaha, fedha kutoka China, Russia na Iran (hao ni washirika wa Karibu sana wa NK, tangia walipowekewa vikwazo hao ndiyo wamemsaidia hadi katika hizo nukes) Kwa mfano, NK, ina wanasayansi wake wanasaidia Iran kutengeneza nukes arsenals Kwa hiyo NK.

Tano, Nukes arsenals kutumika na Kim Un, kasema yeye hata risasi moja kutoka Kwa USA ikigusa ardhi ya NK itajibiwa Kwa vita kamili na siyo vinginevyo.
Ukumbuke, kiduku amepinda siyo wa mzaha kabisa.

USA hana inteligensia ya kutosha juu ya NK na Kim Un. Hilo nalo ni kikwazo, maana NK akimkamata mtu anayefanya aina yoyote ile ya udukuzi, ujasusi hukumu yake ni kifo na hukumu inatekelezwa ndani ya dakika chache sana baada ya hukumu.

Sababu, ni nyingi Sana, naomba nishie hapa japo niko na data nyingi.

Kwa hiyo, USA labda wampoteze Kim Un pekee na ni kitu ambacho bado ni kigumu kutekelezwa maana NK inteligensia na UwT wao uko vizuri Yaani mtu akifanya mawasiliano au mienendo yake ikitiliwa Shaka tu na NK hata kama ni Mwananchi majibu yake utayakuta makaburini.

Mfano, wiki jana jamaa mmoja raia wa NK amepewa dollar laki tatu ($ 300,000) na CIA agents wakishirikiana na South Korea agents ili amuue Kim Un, kwa sumu ya biochemical lakini alidakwa na intelligence agents wa NK.

Huyo jamaa , alikamatwa hadi muda huu tunavyoongea ameishapatiwa ile kitu watu wanaogopa sana hapo Tanzania inaitwa "Napenization"

Nitarudi tena. ... ... ...
 
Marekani, ni muoga sana, asikundanganye mtu.

USA ni muoga Kwa sababu hizi

Kwanza, hataki kupigana vita ambayo ardhi yake itaguswa au watu wake kupata madhara ya moja Kwa moja.
Kitu ambacho Kim Un, amesema yeye ataifumua ardhi ya USA moja Kwa moja akiwa Pyongyang ataizamisha New York City na Washington DC.

Pili, Historia inamkataa Marekani hajawahi shinda vita akiwa peke yake uwanjani na game yenyewe ni tough sana hii ya Kim Un na NK Kwa sababu kuna nukes.

Tatu, washirika wake wote sasa hivi wanamajanga aidha ya kiuchumi, kisiasa, au kiusalama mifano ni UK, Ujerumani, Ufaransa.

Kwa hiyo katika matatizo yote hayo ya washirika wa USA wakifanya hesabu za haraka wanona Hakuna return watakayoipata kutoka aidha NK ama USA maana, hiyo vita itakuwa wao wanatumia pesa na nguvu kazi yao bila kupata . Kwani NK hana maliasili yoyote mfano, mafuta ama madini. Kwa hiyo ni vita ambayo mikono haitapokea fdhila za mafuta au madini.

Nne, NK, naye anamsaada wa kijeshi, kisilaha, fedha kutoka China, Russia na Iran (hao ni washirika wa Karibu sana wa NK, tangia walipowekewa vikwazo hao ndiyo wamemsaidia hadi katika hizo nukes)

Tano, Nukes arsenals kutumika na Kim Un, kasema yeye hata risasi moja kutoka Kwa USA ikigusa ardhi ya NK itajibiwa Kwa vita kamili na siyo vinginevyo.
Ukumbuke, kiduku amepinda siyo wa mzaha kabisa.

USA hana inteligensia ya kutosha juu ya NK na Kim Un. Hilo nalo ni kikwazo, maana NK akimkamata mtu anayefanya aina yoyote ile ya udukuzi, ujasusi hukumu yake ni kifo na hukumu inatekelezwa ndani ya dakika chache sana baada ya hukumu.

Sababu, ni nyingi Sana, naomba nishie hapa japo niko na data nyingi.

Nitarudi tena. ... ... ...
Nimekuelewa ila kuna watu wamejaa ushabiki tu
 
Linapita angan ambapo ukipita angan dar tabora ni 740 km,bado litaanguka maporin huko
daaah! mkuu usichekeshe watu, hivi unaelewa unapoambiwa kitu kinakuwa katika projectile motion? anyway! hapo huwa wanaconsider 'time of flight' hata kama ingekuwa 1000 km, si ajabu ukaambiwa hilo kombora limesafiri kwa muda wa sekunde 40 tuu!!!
 
daaah! mkuu usichekeshe watu, hivi unaelewa unapoambiwa kitu kinakuwa katika projectile motion? anyway! hapo huwa wanaconsider 'time of flight' hata kama ingekuwa 1000 km, si ajabu ukaambiwa hilo kombora limesafiri kwa muda wa sekunde 40 tuu!!!
Tatzo ni kwamba km 700 halifiki tabora,,waambie korea waongeze uref wa kombora lao ila km 700 bado sana
 
Kulingana na jiografia ya Korea ya kaskazini, haiwezi kujaribu kombora linaloweza kwenda zaidi ya kilometa 1000. Maana litapita katika mpaka ya nchi nyingine. Ndo maana wataalamu wanasema kombora alilojaribu Leo linaweza kwenda zaidi ya kilometa 4000.
 
Marekani ana makombora yanayofika popote duniani korea anatest km 700, marekani wana ndege za kivita za kisasa zenye gharama na zisizomilikiwa na nchi yeyote duniani, marekani huwez kumpiga kwa nuclear wala kwa mtutu tena bora korea kusini na china wanaweza kujaribu kumpiga marekani lakini sio N.korea
Sasa trump anasubiri nini kulianzisha kama ana zana za kisasa kiasi hicho?Last week trump alimtaka Kiongozi wa N.Korea wakutane na zaidi ya hapo trump anasema ni heshima kubwa kukutana na Kim.
 
Marekani ana makombora yanayofika popote duniani korea anatest km 700, marekani wana ndege za kivita za kisasa zenye gharama na zisizomilikiwa na nchi yeyote duniani, marekani huwez kumpiga kwa nuclear wala kwa mtutu tena bora korea kusini na china wanaweza kujaribu kumpiga marekani lakini sio N.korea

We una shida sio bure, Threat ya Korea ni Korea Kusini na Japan, ambazo yupo nazo pua na mdomo, unataka Kombora la kwenda zaidi ya Kilometer 700 liende wapi?, kingine unachopasa kujua ni kuwa yeye Korea Kaskazini anatengeneza silaha kwa ajili ya kujiami lakini marekani anatengeneza Silaha za kwenda kuvamia nchi zingine
 
Acha kupayuka ww nani anaweza kuja na kuthibitisha NK ana uwezo wa nyuklia kias gan na ni aina gani za nyuk anamiliki na ubora wa jeshi lake??
 

Marekan imekuwa kama mbwa mkubwa sana anaetisha kwa muonekano ila anabwekea ndani tuu akijua akitoka nje popote atakapo kuswa basi anaweza poteza uwah wake.

Kampiga mikwala mingo NK lakin yote NK kapuuza na mkwala alio pigwa Marekan na NK hadi sasa US ajaupuuza zaid kachukua taadhari zaid
Mfano alivyo ambiwa tuu atalipua Meli zake za kivita kwa shambulio moja tuu alitoa Meli zake na awez peleka tena Pwani ya NK

Alipigwa mkwara NK juu ya majaribia yake lakin alijibu kwa maneno na vitendo na US kapotea
Anajua nin kitafuata
Ila kwasis tunaoangalia Expendable tunaona US ni hatar sana.
 
Walikuwepo watu hapa wakasema north kama mwanaume arushe tena haya karusha wamekuja na mlango wa nyuma sasa mara masikini mara marekani hajaamua mara third world basi tabu tupu lakini ukweli wametest na wamefanikiwa
Kweli kabisa mkuu.
 
Marekan imekuwa kama mbwa mkubwa sana anaetisha kwa muonekano ila anabwekea ndani tuu akijua akitoka nje popote atakapo kuswa basi anaweza poteza uwah wake.

Kampiga mikwala mingo NK lakin yote NK kapuuza na mkwala alio pigwa Marekan na NK hadi sasa US ajaupuuza zaid kachukua taadhari zaid
Mfano alivyo ambiwa tuu atalipua Meli zake za kivita kwa shambulio moja tuu alitoa Meli zake na awez peleka tena Pwani ya NK

Alipigwa mkwara NK juu ya majaribia yake lakin alijibu kwa maneno na vitendo na US kapotea
Anajua nin kitafuata
Ila kwasis tunaoangalia Expendable tunaona US ni hatar sana.
NK ni wagumu balaa. Hata ukimpelekea zana za kivita mlangoni hatishiki.
 
Leo nimecheka kweli.....Trump ame tweet kuishutumu Russia eti mnafurahia NK kutest makombora ? Putin akajib sifurahii! Mwezi huu US ametest ICBM capable of carrying Nuclear warhead ambayo inafika almost Dunia nzima lakin hatukusikia Dunia ikishutumu kua ni hatari lakin akitest NK au IRAN basi wenye Genye zao hao NK or IRAN missile test fail shortly after lunched....Leo kimya baada ya Ballistic missile successful tested wameufyata
Obama aliwahi kuleta maneno ya khanga mtandaoni Putin akam block, hadi Leo hajam unblock
 
By; Shinzo Abe waziri wa japani.....

Waziri huyo amesema
inawezekana kuwa aina mpya ya silaha ya balistika ambayo imerushwa katika
pembe ya sayari ya juu kabisa, ambayo imekwenda umbali wa kilometa 2,000 na
kuruka kwa dakika 30, kabla ya kurejea katika pwani ya Japan baada ya safari yake
ya kilometa 700. Hata hivyo China imetaka
pande zote kujizuilia ili
kuepusha hatari
inayoongezeka katika eneo hilo wakati Wizara ya Mambo
ya nje ikitoa kauli ya kupinga kitendo cha Pyongyang kukaidi azimio la Baraza la
Usalama la Umoja wa
Mataifa. Beijing ni mshirika mkuu
pekee wa Korea Kaskazini na ni nchi kuu inayofanya biashara na Pyongyang. Rais wa Russia Vladimir
Putin, ambaye hivi sasa yuko Beijing kwa ajili ya mkutano
wa kimataifa, ameeleza wasiwasi wake kuhusu jaribio la kombora na kuongezeka kwa hatari, kwa mujibu wa msemaji wa Ikulu
ya Kremlin. Mahali lilipoangukiwa kombora hilo ni kilometa 400 kutoka pwani ya mashariki ya
Korea Kaskazini kwa mujibu wa serikali ya Japan.
 
Marekani hawaendi kichwakichwa kama huna mafuta wala chochote wanachoweza kuchukua hawaji ng'ooo, hata Tanzania leo ikitangaza vita na marekani hawaji kama hakuna cha kuchukua.
Kwa nini walikimbia somalia? Hebu jiulize kama unakumbukumbu nzuri !
 
Juzi tu wametunga sheria ya kumspy N/korea, katika logic & reasoning hatua hii inamaanisha kuwa U.S hana taarifa makini kuhusu N/korea, ndiyo bado anahangaika kutumia human intelligence kuzipata maana digital intelligence imekwama. Huwezi kumshambulia adui usiye na taarifa zake.
 
Back
Top Bottom