N/korea Watest Kombora lililosafiri kilometer 700

N/korea Watest Kombora lililosafiri kilometer 700

Marekani ana makombora yanayofika popote duniani korea anatest km 700, marekani wana ndege za kivita za kisasa zenye gharama na zisizomilikiwa na nchi yeyote duniani, marekani huwez kumpiga kwa nuclear wala kwa mtutu tena bora korea kusini na china wanaweza kujaribu kumpiga marekani lakini sio N.korea
Sa mbona hao marekani wako mpaka sasa hawajamdunda? hacha upambe mwepesi mwepesi
 
Leo nimecheka kweli.....Trump ame tweet kuishutumu Russia eti mnafurahia NK kutest makombora ? Putin akajib sifurahii! Mwezi huu US ametest ICBM capable of carrying Nuclear warhead ambayo inafika almost Dunia nzima lakin hatukusikia Dunia ikishutumu kua ni hatari lakin akitest NK au IRAN basi wenye Genye zao hao NK or IRAN missile test fail shortly after lunched....Leo kimya baada ya Ballistic missile successful tested wameufyata
 
Yule Kim utoto na milungi bado vinamsumbua.Trump bora aendelee kukaa kimya tu asije mjibu kwa silaha atapoteza maisha ya wasio na hatia bure.
Kama Trump akitaka kumuoneshea ubabe Kim ammalize kimya kimya bila kuua wananchi wa NS.
 
sasa wanapiga kelele za nini kwa north korea?
Mkuu hivi mwenye kelele ni nani kati ya n.korea na marekani? Fuatilia historia ya huu mzozo, Marekani huwa hawana mbwembwe za kufanya millitary exhibition kama korea, unakumbuka moja ya sababu iliyomuangusha Britain kama super power ni exhibition huwezi kumwambia adui eti mimi nina slaaa kiasi fulani wakati hujui yeye yupo vipi, mfano n.korea wanawekeza about 20 trillions tsh kwenye jeshi wakati majirani zao south korea wanawekeza 100 trillions tsh kwenye jeshi hawa wote hawamfikii marekani kiuwekezaji katika jeshi, Tusitumie ushabiki kuwajudge hawa.
 
Marekani anaanzisha vita kukiwa na maslahi mapana mfano lengo la kushiriki katika vita ya kumuondoa gadafi ilikuwa kupata access ya mafuta ya Libya, n.korea is a third world country anaona hakuna cha kuchukua zaidi ya kulipa fidia kama heroshima
Hizo Meli na midege ya kivita kaipeleka ya nini huko?
 
Hilo la USA lipo wazi ana nguvu na uwezo wa kila aina

Mgogoro wote ni sababu ya south Korea.NK shida yao na tatizo lao ni south ila USA anajiita mtetezi ndio kaingilia

Hebu nikupe mfano Iran juzi walisema wakiguswa basi makombora yao yatarushwa Tel Aviv na Bahrain

Seoul na Pyongyang ni karibu mno na Seoul ndio chanzo kwahiyo akirusha karibia makombora yake yote seoul nmna machache ya ICBM huko California japo hayatokuwa effective.. South atapoteza mengi kuanzia uchumi wao nk


Hiyo mindege ,makombora ya USA hazina maana kama Seoul ikiangamia..kuhusu Thaad kila kitu kina loophole ndio maana USA anataka diplomasia saizi sababu lazima south watapata majanga tu
yani Nk.SK kama kama kurasini na kigamboni
 
Bashite katika ubora wako.
Mkuu hivi mwenye kelele ni nani kati ya n.korea na marekani? Fuatilia historia ya huu mzozo, Marekani huwa hawana mbwembwe za kufanya millitary exhibition kama korea, unakumbuka moja ya sababu iliyomuangusha Britain kama super power ni exhibition huwezi kumwambia adui eti mimi nina slaaa kiasi fulani wakati hujui yeye yupo vipi, mfano n.korea wanawekeza about 20 trillions tsh kwenye jeshi wakati majirani zao south korea wanawekeza 100 trillions tsh kwenye jeshi hawa wote hawamfikii marekani kiuwekezaji katika jeshi, Tusitumie ushabiki kuwajudge hawa.
tunasafari ndefu sana.....na hii ni miaka 50 baada ya uhuru
 
Kombora limeenda juu 2000km na kutua 700km katika bahari ya Japan,USA wao wamefanya tafiti na kuundua sio intercontinental ballistic missile...
 
Mkuu hivi mwenye kelele ni nani kati ya n.korea na marekani? Fuatilia historia ya huu mzozo, Marekani huwa hawana mbwembwe za kufanya millitary exhibition kama korea, unakumbuka moja ya sababu iliyomuangusha Britain kama super power ni exhibition huwezi kumwambia adui eti mimi nina slaaa kiasi fulani wakati hujui yeye yupo vipi, mfano n.korea wanawekeza about 20 trillions tsh kwenye jeshi wakati majirani zao south korea wanawekeza 100 trillions tsh kwenye jeshi hawa wote hawamfikii marekani kiuwekezaji katika jeshi, Tusitumie ushabiki kuwajudge hawa.

Nchi zote dunian zinatumia nguvu nyingi kujilinda kisiasa na kiuchumi zaid.
Nchi ya marekan na ulaya zote zimekuwa zikinyonya nchi masikin na zenye uchum wa kati kwa kutengeneza monopoly ya vitu wanavyo vitengeneza nasi bila kujua tunacheza na kupenda mambo yao.

Mfano uchumi wa USA unategemea sana soko la siraha na wametumia nguvu kubwa kuzitangaza na dunia inakubali kuwa wao ndio bora na kuwafanya wawe monopoly wa siraha vita na kuuza kwa gharama kubwa sana, kuanzia ndege vifaru hata vitu vingine. Jambo hili ndilo lililopelekea mvutano kat ya mrusi na marekan maana wote wapo ktk soko moja na leo NK anaingia ktk soku hili kitu ambacho USA kinauumiza maana anajua watagawana faida inayo tokana na kuuza siraha, maana kukuwa kwa tecknologia ya vita NK kunachochea nchi nyingi kuongeza utafit ktk sector hiyo ili kupunguza gharama ya kukunua vifaa vita kutoka USA. Lakin pia kuongezeka kwa ubora wa siraha za NK kunaifanya Russia kupata soko zaid maana inaaminika yeye ndio kituvu ktk mafanikio ya NK.
Kwa hali ilivyo sasa USA awez tena kuzuia hilo maana amisha chelewa na nchi zinazo mzungua NK ikiwa China SK, Japan, na Russia wanamkingia kifua NK kwakuogopa madhara yatakayo tokea kwa kutumia siraha za maangamizi ktk zone yao.

Marekan ataendelea kubweka tuuu ili wateja wake wazid kumwamin na ijulikane uwezo anao wakifanya hivyo ili soko lisiyumbe sana ila hata tupa hata jiwe lamkono NK
 
Kaka inabidi ufanye utafiti kidogo, nguvu ya keshi la korea kusini inatokana na mkono wa marekani hivyo korea kusini wanajeshi la anga la recent technology kuliko north korea mfano korea kusini wana ndege (war drones) nyingi za teknolojia ya kisasa kuliko north korea japo wana idadi ndogo ya wanajeshi kuliko n.korea lakini teknolojia yao ya kivita ni kubwa kuliko n.korea kwa ufadhilia wa USA kushinda vita ya kisasa unahitaji kuwa na technology kubwa ya kijeshi sio kuwa na wanajesh waliojipanga kama siafu, kim ni mpiga kelele tu.

wewe ulishafanya utafiti kuhusu majeshi ya nchi hizo mbili? hebu vijana tusijitwike mambo tusioyajua kwa undani!!
 
wewe ulishafanya utafiti kuhusu majeshi ya nchi hizo mbili? hebu vijana tusijitwike mambo tusioyajua kwa undani!!
Wewe ndio huyajui ilhali yapo peupe ingia hata google hapo saivi tafuta nchi zenye majeshi imara duniani watakuonyesha na allocatio ya bajeti zao katika jeshi sasa hutaki kufanya research alafu unataka kubishana unasababisha uzi unakuwa mrefu tu
 
Marekani ana makombora yanayofika popote duniani korea anatest km 700, marekani wana ndege za kivita za kisasa zenye gharama na zisizomilikiwa na nchi yeyote duniani, marekani huwez kumpiga kwa nuclear wala kwa mtutu tena bora korea kusini na china wanaweza kujaribu kumpiga marekani lakini sio N.korea
Sasa anashindwa nn kuvamia? Tushawachoka hawa wamarekani kwa ukandamizaji wao!!!
Hii dunia sio yao tu, khaaa
 
Kombora limeenda juu 2000km na kutua 700km katika bahari ya Japan,USA wao wamefanya tafiti na kuundua sio intercontinental ballistic missile...
Hatari sana. Hapa ndio unaona tofauti ya mwarabu na watu wenye macho madogomadogo.
 
Back
Top Bottom