Mzee nae anatafakuri....

Mzee nae anatafakuri....

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Posts
4,141
Reaction score
951
544783_408086462597984_1631028209_n.jpg
 
kwani rais aliwahi kuanguka?mbona una roho mbaya unamsingizia mzee wa watu?
 
Duh, Jey Wa Safari amedozi labda kwa uchovu wa safari ya jana yake..
 
Lowasa nae mchokozi,anamwangalia kwa dharau sana our excellent head of the state!
 
Kuna jamaa tulisoma naye alisinzia darasani akajamba.
Naogopa sana kusinzia mbele ya watu.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Jamani na spika zote hzo na kelele jamaa kalala hahahah kweli jamaa dhaifu aiseee

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Hiyo picha ni photoshop, haingii akilini hata kama ni ushabiki
 
Hahaaa haaa watu mmemtaimu, Ilikua wapi hii?? namuona na mkuu RO yupo hapo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom