Mzee Mwinyi Usilalamike, Hii Dhambi Uliishiriki Dodoma

Mzee Mwinyi Usilalamike, Hii Dhambi Uliishiriki Dodoma

Ondoa takata za kumtetea mzee wako au kujitetea wew mwenyewe. Naona umekuja kujiipigia promo. Watanzania hawatak viongoz wabovu tena kwa sasa.

Ubovu wake nini ...Membe for 2020 hakuna jinsi...
 
Gambo hawezi kutenguliwa uteuzi kwa sababu ya propaganda za bavicha.

Gambo amefanya makubwa Arusha kuliko hii singeli isiyo na maana yoyote tunayojaribu kuimbiwa na chadema.

Gambo alipofika tu Arusha alifumua uozo wote wa chadema ikiwemo madiwani wa chadema kujilipa posho za kifisadi, aliwaamrisha hela zote wazirejeshe na akaamru zikalipe madeni ya walimu..


Kwa mazuri haya, chadema mtasubili Sana uteuzi wa Gambo kutenguliwa.

Kwani hata Kitwanga si naye mlisema zilikuwa propaganda za Bavicha? au unataka kusema Rais wakati mwingine huwa anazifanyia kazi propaganda hizo..
 
team lowasaa at work!! wengine huwa mnalipwa hela hewa kumtetea lowas lakini hamjijui!!
 
Mmemaliza kwa Kikwete sasa mnataka kuhamia kwa Mzee Mwinyi!

Mbona mnahangaika sana nyie vijana?

Pathetic.
Ni nani unayemfikiria kuhangaika na wastaafu? Kipi kinasemwa ambacho hakusema? Kwa akili yako hili kazushiwa siyo? Hakushiriki kumweka madarakani? Leo analaumu nini kuchomwa na mchongoma ulioupanda na kuumwagilia mwenyewe? Ni bora hata wewe ungenyamaza tu naye akae kimya pia.
 
he is hopeless . ni hovyo hana mwelekeo, hana uwezo. na akama wewe ndo mhusika unakuja kupima upepo ...basi usijidanganye kabisa nchi hii mkifikia hatua kuwapa uongozi watu kama akina membe mi naenda kuchukua uraia wa sudan kusini maana ni bora niwe raia wa sudan,somalia au kongo kule kwenye machafuko kuliko kudhalilika kuwa rais wangu ni huyo uliyemtaja. yaani hilo sahauni haliji kutokea katika tanzania ya sasa ambayo tayari ina watu kama sisi wenye akili hatuwez ruhusu tena kuongozwa na wendawazimu kama huko nyuma.

Ubovu wake nini ...Membe for 2020 hakuna jinsi...
 
Mwinyi tatizo ni muislam

Hilo ndio tatizo la owners,admin,moderators kama akina Pasco na members wa Jamii forums.


Hakuna informed debates humu ni udini kwenda kwa mbele
 
Mimi nashangaa kuona watu kila kukisha wanalalamika kukatwa kwa EL,mbona hamlalamiki kukatwa kwa Dr,Birali? inamaana lowasa ni bora kuliko Birali?
Acha utani braza!! Pia EL ni bora hata zaidi ya Tungi!! Hujasoma comparison kule f2!??
 
Mleta mada unadhani wote hapa wajinga.
Kwani wangapi walikatwa? Una uhakika unayesema alishinda kama alipigiwa kura yoyote. Kura walipigiwa watu watano tu. We vipi bwana!
Ulisikia wakiimbwa hao .... wakulu kibao kwenye serikali hii waliimba wana imani na manviii.... oya oya oyaaa. .... kachukue akili zako Lumumba mkuu...
 
Mwinyi anahangaika sana kuitafuta pepo angali yu humu duniani kwa wingi wa ucha Mungu na kunasihisha lakini
Kwa aliloshiriki mstari wa mbele Dodoma na mateso ,madhila wanayopata watu wengi sasa kwa kutuletea ......
Naamini HATAIONA PEPO
Mbona unahukumu wakati na wewe utahukumiwa
 
Mwinyi anahangaika sana kuitafuta pepo angali yu humu duniani kwa wingi wa ucha Mungu na kunasihisha lakini
Kwa aliloshiriki mstari wa mbele Dodoma na mateso ,madhila wanayopata watu wengi sasa kwa kutuletea ......
Naamini HATAIONA PEPO

Mkuu umesema ukweli kabisa. Kwa ile dhambi aliyoifanya huyu mzee mwinyi na kusababisha sisi watanzania tuishi kwa taabu, hakika naomba Mungu amchome moto mkali sana.
 
Mkuu umesema ukweli kabisa. Kwa ile dhambi aliyoifanya huyu mzee mwinyi na kusababisha sisi watanzania tuishi kwa taabu, hakika naomba Mungu amchome moto mkali sana.

Hata Nyerere alishinikiza Lowassa akatwe 1995 vipi nae kwny Maombi yako Nyerere Mwenye heri nae unaombea achomwe Moto au ..?
 
he is hopeless . ni hovyo hana mwelekeo, hana uwezo. na akama wewe ndo mhusika unakuja kupima upepo ...basi usijidanganye kabisa nchi hii mkifikia hatua kuwapa uongozi watu kama akina membe mi naenda kuchukua uraia wa sudan kusini maana ni bora niwe raia wa sudan,somalia au kongo kule kwenye machafuko kuliko kudhalilika kuwa rais wangu ni huyo uliyemtaja. yaani hilo sahauni haliji kutokea katika tanzania ya sasa ambayo tayari ina watu kama sisi wenye akili hatuwez ruhusu tena kuongozwa na wendawazimu kama huko nyuma.

Wewe. Anza yu safari ya somali. Membe atakuja 2020.
Nchi imeanza kupungua heshma yake nje , tunakimbia kila mkutano hata wa maendeleo
Tunahitaji kingoxi atakae tutetetea vixuri kimataifa ambae atakua na uwezo wa kujenga hoja na dunia ikamsikiliza..
Membe for 2020
 
Haulali njaa Kama wanavyolala njaa wazee wenzako.
•Hujadhulumiwa mafao Kama walivyodhulumiwa wazee wenzako.
•Hauna dhiki yoyote Kama walizonazo wazee wenzako.
•Tunafahamu ya kwamba una uchungu wa dhati na taifa lako ndo maana enzi zako tulikuita mzee wa ruksa, Kwa Sababu uliruhusu watu kufanya biashara zao halali pasi na chuki yoyote ya kisiasa Kama huyu tuliyenaye sasa hivi.
•Enzi zako pesa ilizagaa kila kona mtaani, kuikosa ilikuwa ni uvivu wa hali ya juu.
Huyu bwana tulijua hawezi kutufikisha tunakotaka sisi Kwa Sababu tayari kaonyesha hivyo.
Na wewe umesahau kuwa pale Dodoma ulibariki mamvi kukatwa jina ili hali alikuwa ameshinda Kwa haki kabisa, eti kisa mtu fulani anataka ndugu yake fulani ndo amwachie usukani.
Siku hiyo pale Dodoma ungekataa wazi wazi kuwa hukubaliani na huo usanii uliofanyika, ungekataa Kama alivyokataa Mzee mwenzako hadi na kadi akawarudishia.
Sasa hivi unalalamika ukiwa tayari ulishiriki kuliwasha na kulisukuma gari hilo bovu na ndo lipo barabarani limejaza moshi na hewa safi hakuna, hiyo haitasaidia chochote kabisa mzee wangu.
Uongozi ni hekima Sana na busara Sana, siyo kila mtu anaweza.

Cha msingi CCM bado ilikuwa na WAGOMBEA wazuri zaidi kuliko aliyeko leo.Kuna waliokuwa WASAFI na wenye akili na hekima wakaachwa.

Ninauhakika leo angewekwa mtu kama Augustine Ramadhani au Math Chikawe sidhani kama tungefika hapa.Ni wakati wa CCM kujitathmini kama kweli walichagua RAIS au walichagua mtu wa kutugawa kama viazi,mtu wakutengeneza chuki hata miongozi mwa watendaji,ni ajabu sana.

Unaonge Upendo unachotenda ni UADUI.Leo Kenya RAIS wao anajitahidi kujenga UMOJA ndani ya TAIFA lake wakwetu wanajitahidi kujenga CHUKI na UADUI,je wanajua tumefika tunakoenda?Maana hata Mbuyu ulianza kama mchicha.!Dawa ya UBAGUZI ni kuacha kubagua watanzania kwa itikadi zetu.Tanzania itajengwa na watanzania bila kujali itikadi.

Kama RAIS nilitegemea awe anawaunga mkono viongozi wanaojitahidi kutafuta njia za kumkwamua mtanzania.

Nilitegemea watu kama Meya wa Kinondoni angepewa ushirikiana kweli kweli,maana performance ya Meya ingemjenga Mkuu wa Mkoa na Rais,Performance ya Meya wa Arusha ingemjenga Mkuu wa Mkoa na Rais,leo tunaona ukiangusha juhudi za wapinzani ndiyo unapandishwa cheo,hatuangalii miradi inamlenga mwanasiasa au mwananchi wa kawaida ni ajabu kwa RAIS wetu
 
Haulali njaa Kama wanavyolala njaa wazee wenzako.
•Hujadhulumiwa mafao Kama walivyodhulumiwa wazee wenzako.
•Hauna dhiki yoyote Kama walizonazo wazee wenzako.
•Tunafahamu ya kwamba una uchungu wa dhati na taifa lako ndo maana enzi zako tulikuita mzee wa ruksa, Kwa Sababu uliruhusu watu kufanya biashara zao halali pasi na chuki yoyote ya kisiasa Kama huyu tuliyenaye sasa hivi.
•Enzi zako pesa ilizagaa kila kona mtaani, kuikosa ilikuwa ni uvivu wa hali ya juu.
Huyu bwana tulijua hawezi kutufikisha tunakotaka sisi Kwa Sababu tayari kaonyesha hivyo.
Na wewe umesahau kuwa pale Dodoma ulibariki mamvi kukatwa jina ili hali alikuwa ameshinda Kwa haki kabisa, eti kisa mtu fulani anataka ndugu yake fulani ndo amwachie usukani.
Siku hiyo pale Dodoma ungekataa wazi wazi kuwa hukubaliani na huo usanii uliofanyika, ungekataa Kama alivyokataa Mzee mwenzako hadi na kadi akawarudishia.
Sasa hivi unalalamika ukiwa tayari ulishiriki kuliwasha na kulisukuma gari hilo bovu na ndo lipo barabarani limejaza moshi na hewa safi hakuna, hiyo haitasaidia chochote kabisa mzee wangu.
Uongozi ni hekima Sana na busara Sana, siyo kila mtu anaweza.
writes like a wiseboy
 
Mwinyi anahangaika sana kuitafuta pepo angali yu humu duniani kwa wingi wa ucha Mungu na kunasihisha lakini
Kwa aliloshiriki mstari wa mbele Dodoma na mateso ,madhila wanayopata watu wengi sasa kwa kutuletea ......
Naamini HATAIONA PEPO
Pepo gani huyu si ndiye alienda Zanzibar na vilafi wenzake wa CCM na kuiua rasmi miiko ya uongozi iliyotufikisha hapa tulipo? Mwinyi hana moral authority ya kumlaumu yeyote yule. Huyu mzee kwanza alitaka kubadilisha katiba aruhusiwe kugombea tena pili alileta vyama vingi huku akituachia katiba ya chama kimoja. Binafsi hua nashangaa sana wanamsifu huyu mzee ama walikuwa wadogo wakati akiwa rais ama wameanza kuyafuatilia mambo ya vyama vingi tangu Lowasa aingie upinzani. Hakuna rais aliyepita kasoro mwalimu pekee angekosa kuuona mlango wa Mahakama kama tungekuwa na Katiba ya Wananchi na siyo katiba inayowalinda wezi
 
Hivi mkwewe Lowasa alishapata dhamana au bado?
Hapa tunamjadili Mwinyi na wanafiki wenzake ukitaka kujua kama mkwewe Lowasa kapata dhamana nenda kisutu ama ktk thread inayohusu hiyo mada. Hapa tunamjadili matapeli wetu wakuu Mwinyi akiwa mojawapo
 
mkuu huyu mbona anaanza kupata adhabu hapa hapa duniani? Kwa unafiki wake ona hadi anachapwa makofi live kwenye media! Huyu ni mnafiki tu naye.


Mkuu;
Punguza jazba zako. Huyu ni mzee, ka humheshimu kwa wadhifa liokuwaga nao, basi heshim mvi zake. Usiwe miongoni mwa walikwisha jipatia laana kwa kuwadhalilisha wazee
 
Haulali njaa Kama wanavyolala njaa wazee wenzako.
•Hujadhulumiwa mafao Kama walivyodhulumiwa wazee wenzako.
•Hauna dhiki yoyote Kama walizonazo wazee wenzako.
•Tunafahamu ya kwamba una uchungu wa dhati na taifa lako ndo maana enzi zako tulikuita mzee wa ruksa, Kwa Sababu uliruhusu watu kufanya biashara zao halali pasi na chuki yoyote ya kisiasa Kama huyu tuliyenaye sasa hivi.
•Enzi zako pesa ilizagaa kila kona mtaani, kuikosa ilikuwa ni uvivu wa hali ya juu.
Huyu bwana tulijua hawezi kutufikisha tunakotaka sisi Kwa Sababu tayari kaonyesha hivyo.
Na wewe umesahau kuwa pale Dodoma ulibariki mamvi kukatwa jina ili hali alikuwa ameshinda Kwa haki kabisa, eti kisa mtu fulani anataka ndugu yake fulani ndo amwachie usukani.
Siku hiyo pale Dodoma ungekataa wazi wazi kuwa hukubaliani na huo usanii uliofanyika, ungekataa Kama alivyokataa Mzee mwenzako hadi na kadi akawarudishia.
Sasa hivi unalalamika ukiwa tayari ulishiriki kuliwasha na kulisukuma gari hilo bovu na ndo lipo barabarani limejaza moshi na hewa safi hakuna, hiyo haitasaidia chochote kabisa mzee wangu.
Uongozi ni hekima Sana na busara Sana, siyo kila mtu anaweza.
Mimi sikuelewi nini ulitaka kumaanisha ktk huu uzi maana ktk kundi zima la waliotaka tuwape dhamana ya kukaa pale magogoni wote walikua na sifa moja majizi ya ccm akiwemo na huyu Lowasa. Waumini wa dini tunamjua malaika moja aliyetoka ktk kundi la Mungu na kujiunga na la shetani anaitwa Lusufel. CCM ni kundi la mashetani na upinzani tulidhani ni kundi la malaika wema ndivyo tuliaminishwa miaka minane na upinzani. Ilikuwaje Lusufel ahame kundi la shetani ajiunge na kundi la Mungu? Haya mahaba ya Lowasa hua siwaelewi kabisa yana lengo gani. Kwangu mimi sioni kada yeyote wa ccm awe bado yupo ccm au la ni shetani tu
Luqman Maloto kuelezea vizuri sana ktk andiko moja nitalileta hapa litatusaidia sana kuelewa siasa za nchi yetu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom