Mzee Mwinyi Usilalamike, Hii Dhambi Uliishiriki Dodoma

Mzee Mwinyi Usilalamike, Hii Dhambi Uliishiriki Dodoma

Gambo hawezi kutenguliwa uteuzi kwa sababu ya propaganda za bavicha.

Gambo amefanya makubwa Arusha kuliko hii singeli isiyo na maana yoyote tunayojaribu kuimbiwa na chadema.

Gambo alipofika tu Arusha alifumua uozo wote wa chadema ikiwemo madiwani wa chadema kujilipa posho za kifisadi, aliwaamrisha hela zote wazirejeshe na akaamru zikalipe madeni ya walimu..


Kwa mazuri haya, chadema mtasubili Sana uteuzi wa Gambo kutenguliwa.
 
aisee katika watu wanne mmoja kichaa!!

sijaona ubaya wa kumuunga mkono fulani, na kesho akikosea unamkosoa

sio mnafiki huyo mzee

tofauti na cdm wengi ambao ndo wanafiki no. 1 duniani
 
Nchi hii ccm wangempitisha Membe. Ni mzalenzo na shushu mstaafu . Ametumika mambo ya nje alikua amiva tayari luongoza nchi.
Ccm hawakujua na hawakujali majitaji ya nchi bali wakaendekeza makundi ya kijinga hatimae ndo mwinyi amashtuka sasa
 
Birali ndo nani? Huyu sikuwah msikia hata siku moja katika siasa za nchi hii. Maybe huyu unamfaham wewe tu.


Mimi nashangaa kuona watu kila kukisha wanalalamika kukatwa kwa EL,mbona hamlalamiki kukatwa kwa Dr,Birali? inamaana lowasa ni bora kuliko Birali?
 
Mmemaliza kwa Kikwete sasa mnataka kuhamia kwa Mzee Mwinyi!

Mbona mnahangaika sana nyie vijana?

Pathetic.

Paathetic nini wakati ni ukweli?

Unataka kila mtu awe wa kusifia tu?
 
Wewe inabidi ukapimwe akili.siyo mzima. Wenzako wanaongelea mambo ya maana wewe unaleta utani. Halaf wewe utakuwa si mtanzania.hamna mtanzania mwenye akili anaweza shabikia ulichoandika.ni afadhar nchi iongozwe na Mzee matonya lakin sio hao watu wa hovyo unaowataja. Kwa nini akili yako imechoka kias hiki?katika watu wote dunian unamwona huyo uliyemtaja ndo anaweza kuwa rais? Au wewe ndo mhusika unajipa promo? Maana unakuja kuandika takataka ambazo hazifai hata kwa mbolea.



Nchi hii ccm wangempitisha Membe. Ni mzalenzo na shushu mstaafu . Ametumika mambo ya nje alikua amiva tayari luongoza nchi.
Ccm hawakujua na hawakujali majitaji ya nchi bali wakaendekeza makundi ya kijinga hatimae ndo mwinyi amashtuka sasa
 
Wewe inabidi ukapimwe akili.siyo mzima. Wenzako wanaongelea mambo ya maana wewe unaleta utani. Halaf wewe utakuwa si mtanzania.hamna mtanzania mwenye akili anaweza shabikia ulichoandika.ni afadhar nchi iongozwe na Mzee matonya lakin sio hao watu wa hovyo unaowataja. Kwa nini akili yako imechoka kias hiki?katika watu wote dunian unamwona huyo uliyemtaja ndo anaweza kuwa rais? Au wewe ndo mhusika unajipa promo? Maana unakuja kuandika takataka ambazo hazifai hata kwa mbolea.
Membe nkiongozi ameaminiwa na amekua tested kwenye wizara yake. Hakua na kashfa yoyote ile. Ni mzoefu na msikivu. Pia mpenda democrasia. Hakuwa
fisadi anfemaliza tatizo la Znz kwa muafaka kwani watanzania wote ni wamoja...democrasy ingeshamiri na uchumi na investors wangekuja. Na wayu wasingeficha fedha kwenye mahodoro wala mahoteli yasingefungwa na kuuzwa huku hakuna mnunuzi.
 
Ccm waliacha Lulu..na huyu alikua Membe wakasikiliza makele ya wachota maji msikitini.
 
Haulali njaa Kama wanavyolala njaa wazee wenzako.
•Hujadhulumiwa mafao Kama walivyodhulumiwa wazee wenzako.
•Hauna dhiki yoyote Kama walizonazo wazee wenzako.
•Tunafahamu ya kwamba una uchungu wa dhati na taifa lako ndo maana enzi zako tulikuita mzee wa ruksa, Kwa Sababu uliruhusu watu kufanya biashara zao halali pasi na chuki yoyote ya kisiasa Kama huyu tuliyenaye sasa hivi.
•Enzi zako pesa ilizagaa kila kona mtaani, kuikosa ilikuwa ni uvivu wa hali ya juu.
Huyu bwana tulijua hawezi kutufikisha tunakotaka sisi Kwa Sababu tayari kaonyesha hivyo.
Na wewe umesahau kuwa pale Dodoma ulibariki mamvi kukatwa jina ili hali alikuwa ameshinda Kwa haki kabisa, eti kisa mtu fulani anataka ndugu yake fulani ndo amwachie usukani.
Siku hiyo pale Dodoma ungekataa wazi wazi kuwa hukubaliani na huo usanii uliofanyika, ungekataa Kama alivyokataa Mzee mwenzako hadi na kadi akawarudishia.
Sasa hivi unalalamika ukiwa tayari ulishiriki kuliwasha na kulisukuma gari hilo bovu na ndo lipo barabarani limejaza moshi na hewa safi hakuna, hiyo haitasaidia chochote kabisa mzee wangu.
Uongozi ni hekima Sana na busara Sana, siyo kila mtu anaweza.
Hata kama lakini siyo kumpa Nchi Bwana Yule! Mungu katuepusha sana na hilo na tunamshukuru saaaaana! Mambo mazuri haraka subira na yako njiani punde!
 
walimuibia na sasa wengine wamekufa wengine ndio hao unawaona jinsi laana inavyowatandika.


swissme
bora alivyoondoka kule.


maana See See Emu ni ile ile na watu wale wale.
 
.....SASA who is MAMVIII???? hivi kwa akili yako ndogo uliyobakia nayo UNAFIKIRI mamvii angekuwa RAIS,TANZANIA ingekuwa ni full of asali???? NA kingne kwa akili yako ndogo hiyo UNAFIKIRI MAGUFULI ana kipi cha kupoteza mpaka sasa??mpka ifikie asiwe na uchungu na nchii,....WAKATI MWINGNE MUACHE KULALAMIKA KWENYE MAMABO YA KIIPUUUZI.......Mamviii he has been on the system kwa miongo kadhaa na hakuna cha maana alichoifanya hata hapo MONDULI.....
huyo mamvi si ndio anawafanya mjambejambe hadi kuzuia mikutano ya siasa. Si mlifilis hazina kumzuia kuingia ikulu
 
Haulali njaa Kama wanavyolala njaa wazee wenzako.
•Hujadhulumiwa mafao Kama walivyodhulumiwa wazee wenzako.
•Hauna dhiki yoyote Kama walizonazo wazee wenzako.
•Tunafahamu ya kwamba una uchungu wa dhati na taifa lako ndo maana enzi zako tulikuita mzee wa ruksa, Kwa Sababu uliruhusu watu kufanya biashara zao halali pasi na chuki yoyote ya kisiasa Kama huyu tuliyenaye sasa hivi.
•Enzi zako pesa ilizagaa kila kona mtaani, kuikosa ilikuwa ni uvivu wa hali ya juu.
Huyu bwana tulijua hawezi kutufikisha tunakotaka sisi Kwa Sababu tayari kaonyesha hivyo.
Na wewe umesahau kuwa pale Dodoma ulibariki mamvi kukatwa jina ili hali alikuwa ameshinda Kwa haki kabisa, eti kisa mtu fulani anataka ndugu yake fulani ndo amwachie usukani.
Siku hiyo pale Dodoma ungekataa wazi wazi kuwa hukubaliani na huo usanii uliofanyika, ungekataa Kama alivyokataa Mzee mwenzako hadi na kadi akawarudishia.
Sasa hivi unalalamika ukiwa tayari ulishiriki kuliwasha na kulisukuma gari hilo bovu na ndo lipo barabarani limejaza moshi na hewa safi hakuna, hiyo haitasaidia chochote kabisa mzee wangu.
Uongozi ni hekima Sana na busara Sana, siyo kila mtu anaweza.

Acha kukariri
Mzee Mwnyi alikuwa anazungumzia Tatizo la Jamii kwny Taifa letu kukosa Maadili sio Serikalini peke yake, hukumsikia Mbowe akiwa Mwanza kwny Mkutano Mkuu wa kutathmini uchaguzi Mkuu 2015 alisema Ukosefu wa Nidhamu na Rushwa ndani ya Chama ndicho kilichowagharimu kwny Uchaguzi?

Pia watu wakimkosoa JPM haimaanishi Lowassa ndio anafaa Nchi hii Ina watu zaid ya 50Million usidumaze akili yake kudhani Kama Si Lowassa basi ni Magufuli na kama si Magu basi ni alowassa yaan tuwe tunawaza watu wawili tu!
 
Ondoa takata za kumtetea mzee wako au kujitetea wew mwenyewe. Naona umekuja kujiipigia promo. Watanzania hawatak viongoz wabovu tena kwa sasa.

Membe nkiongozi ameaminiwa na amekua tested kwenye wizara yake. Hakua na kashfa yoyote ile. Ni mzoefu na msikivu. Pia mpenda democrasia. Hakuwa
fisadi anfemaliza tatizo la Znz kwa muafaka kwani watanzania wote ni wamoja...democrasy ingeshamiri na uchumi na investors wangekuja. Na wayu wasingeficha fedha kwenye mahodoro wala mahoteli yasingefungwa na kuuzwa huku hakuna mnunuzi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom