My girl is better than yours

Well said broo, kizuri lazima kisifiwe....huyu binti nina haki ya kumsifia na nipo proud of her, naweza kusimama mbele ya watu na kusema yes i have a girl.
 
Dah naona mnazid kumpa na mistari ya biblia yani tu kuona kwamba haiwezekani kwamba yan ni impossible [emoji23][emoji23]
 
Kwani kujambiana ndo ishu kwani
Nimeishi nae ghetto mwaka na nusu, lakini sijawahi jutia hata kidogo. Kujambiana ni kupumua tu, huwezi kosana na mke wako eti kisa anajamba utakuwa hujitambui. Huyo jamaa mwache hajielewi.
 
Dah naona mnazid kumpa na mistari ya biblia yani tu kuona kwamba haiwezekani kwamba yan ni impossible [emoji23][emoji23]
Hawajui kuwa biblia nimeisoma sana. Unapoambiwa kuishi kwa akili na hekima ndio kama hivi, kupiga, kumdharau mke wako usitegemee penzi likadumu nao kuna mda wanachoka.
 
Miaka saba bila ndoa, kweli wazinifu mpo kwenye ubora wenu
Toa miwili ya bila sex mkuu, tulikuwa tunajenga foundation kutoka chini nw tuna haki ya kuingia katika ndoa kwani kila mtu anajua a,b,c za mwenza wake.....usithubutu kukaa na mwanamke eti mwaka mmoja then uingie kwenye ndoa utajuta, mie huyu wangu tumetoka wilaya moja, shule niliyosoma primary ndio kasomea na yeye...najua background yake vizuri sana ndio maana nipo nae mpaka sasa.
 
Nilikuaga na historia kama yako ila wakati namaliza chuo ilikua nakaribia kufanya mitihani yangu ya semester ya mwisho kabisa na nlikua nshapata kazi tayari porini serengeti uko, wakuu hapo ndipo nlipokuja kujua wasichana hawana adabu baada ya mimi kuondoka mjini kumbe ndio alipata nafasi yakufanya yake aisee simsahau kwakweli ila ndio hivyo sasa hivi anakuja kwa magoti ila ndio kashachelewa.Always nasema cheating is a choice wala sio shetani sijui alikuingia sijui nini hakunaga hiyo kiyu kwangu mimi ukichit nikijua napiga chini tu.
 
Msichana akikucheat achana nae mara moja hata kama aje na wazazi wake kuomba msamaha.
 
Mzee kama mlikuwa mnajuana, ndoa bora kabisa ni ile mnayoingia bila kufanya uchafu , kama mlikuwa mnapendana kweli na kuaminiana mlitakiwa kuvumilia
 
"My girl is better than yours" Kwani kuna mashindano?

Wewe una girl wakati wengine wana women, utalinganishaje?
 
Lakini kama kawaida ya wanaume siku ukitaka kuoa utaoa mwenye makalio makubwa kuliko yeye,,,just thinking loud though hahahaaaa
 
Lakini kama kawaida ya wanaume siku ukitaka kuoa utaoa mwenye makalio makubwa kuliko yeye,,,just thinking loud though hahahaaaa
Sipendi wanawake wenye matako makubwa sijui kwa nini, tako uwe nalo ila liwe la wastani.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…