My fiancee who was HIV+ now tested HIV-

My fiancee who was HIV+ now tested HIV-

Kwanza hongera kwa kujitoa ni watu wa chache wenye moyo kama wako. Mimi ni Dr lakini bado n8ngetumia muda sana kukubali kukaa na mwanamke ambaye ni positive afu mimi negative.

Kwa argument yako no kweli kuwa ukiwa kwenye dawa vizuri unameza vizuri without missing. Virusi huweza kuwa chini sana in such a way vinakuwa undetected kwenye rapid test. Only psr can detect coz yenyewe inaona vina saba ya virus only. But what was the incidence hadi akawa positive
Hello,

Nina mpenzi wangu who is HIV+ for years now while I am HIV-
Alipata ujauzito miezi kadhaa iliyopita, nikampeleka Agakhan hospital ili aweze kuanza clinic ya mama na mtoto, kama kawaida ni lazima wamama wachekiwe afya zao though tulikuwa tunajua status yake, hivyo tukamwambia Nurse there is no need of doing the HIV test. Nurse akasema ni kitu cha lazima sio hiari yetu, basi akapimwa kwa rapid test method called Determinant majibu yakaja she is HIV-. Tukamwambia hivyo vipimo vyako vitakuwa ni vibovu, nurse akasema hapana acha nifanye confirmatory test using another rapid test method known as Unigold, tukasubiri majibu yetu after fews minutes majibu yakatoka tena she is HIV-. Utata ukaanzia hapo nikawaambia my fiancee tested HIV+ about 4 years back at Regency hospital and she has been on ARV's medication since that time and we have been checking for Viral load several times and the last viral load check we did shown still there were over 1000 viruses in her body. Sintofahamu hiyo ilituweka njia panda kwasababu hatukataka ku-risk usalama wa mtoto, tukaamua kwenda Regency kuonana na wataalamu wake ambao wamekuwa wakimtibu kwa kipindi cha miaka 4 sasa, Regency wakarudia kumpima using Unigold bado majibu yakatoka HIV- ndipo wakashauri tuchukue sample ya damu ipelekwe Nairobi ikapimwe kwa kipimo kinachoitwa ELISA bado tunasuburi majibu.

Sintofahamu niliyonayo mimi haswa how comes Viral load check still see over 1000 viruses, but our rapid antibody-antigens test shows a non-reactive results. I am not a medical doctor but I have read so many articles/documentaries about HIV/AIDS and that little knowledge I have plus Love is what gave me courage to be in relationship with someone who is HIV+ while am HIV-

Ninachojua hata kama viral load ingefika level ya kuwa undetected but so long as those antibodies are there in ur body then any rapid test will show reactive response.

MADAKTARI WETU TUNAOMBA MTUTOE KWENYE HIYO SINTOFAHAMU

Best Regards,
Mambomengimdamchache.
 
Kwanza hongera kwa kujitoa ni watu wa chache wenye moyo kama wako. Mimi ni Dr lakini bado n8ngetumia muda sana kukubali kukaa na mwanamke ambaye ni positive afu mimi negative.

Kwa argument yako no kweli kuwa ukiwa kwenye dawa vizuri unameza vizuri without missing. Virusi huweza kuwa chini sana in such a way vinakuwa undetected kwenye rapid test. Only psr can detect coz yenyewe inaona vina saba ya virus only. But what was the incidence hadi akawa positive
Historia fupi ya maisha yake aliyonipa ni kuwa kuna kipindi alisumbuliwa sana na kifua, walivyompima wakamkuta na TB basi madaktari wakashauri wamcheck na VVU ndipo majibu yakatoka yupo HIV+
Majibu yale ya VVU yalimchanganya sana sababu aki-trace mapito yake yote kimahusiano yalikuwa vizuri sababu alikuwa akipima afya kabla ya kuanza uhusiano wowote so yeye anaamini si rahisi kuwa aliambukizwa na love partners wa kipindi hicho. The only incident ambayo yeye anajaribu kujifikirisha huenda ndio ilipelekea yeye kupata maambukizi ni kipindi fulani alishawahi kutoa mimba, sasa zoezi zima la utoaji wa ile mimba kwa maoni yake vile vifaa havikuwa salama sana.
In summary mpaka kesho bado hajui alipata vipi maambukizi hayo ya VVU.
 
Ha ha ha haaaaaaaaaaaa!....wanaonifahamu wanaelewa kwanini nacheka.

There is No way to test for HIV,kwasababu hakuna HIV duniani...kinachopimwa kwenye damu si HIV bali ni kitu kingine kabisa.

Tumepigwa changa la macho zaidi ya miaka 30 sasa.

HIV/AIDS is a MINDSET DISEASE.
Mkuu upo!
 
Mwaka 2017 nilipimwa nikakutwa HIV+ na nikaanza kutumia ARV, lakini baada ya kupitia uzi huu https://www.jamiiforums.com/index.php?threads/553230/ ambapo mkuu Deception alikuwa mchangiaji niliamua kuachana na ARV, na leo ni 2019 niko powa na kila nikienda kupima nakuta HIV-. Picha hizi ni ushahidi kuwa nilimfata PM akanipa ushauri jinsi ya kuachaView attachment 1143082View attachment 1143083
Nilikua naogopa kwamba namba yangu utaiweka wazi,nashukuru kwa kuificha.Hongera kwa kuelewa,na hiyo ndio faida ya kupenda udadisi,ingawa sikujua kama umefikia hatua hiyo maana sijakuona tena inbox.

Albert Einstein anasema "the important thing is to never stop questioning"

Nimecheki kwenye records zangu nimekukumbuka.
 
Mkuu asante kwa msaada wako maana tiyari nilikuwa nishaingia kwenye huu mtego. Nitoshe tu kusema mimi nipo mzima wa afya na naendelea sana kufatilia michango yako japo mimi huwa si mchangiaji wa mara kwa mara. Kukuhakikishia tu niseme toka 2017 sijawahi ugua tena kiasi cha kusema niende hospital.
Nilikua naogopa kwamba namba yangu utaiweka wazi,nashukuru kwa kuificha.Hongera kwa kuelewa,na hiyo ndio faida ya kupenda udadisi,ingawa sikujua kama umefikia hatua hiyo maana sijakuona tena inbox.

Albert Einstein anasema "the important thing is to never stop questioning"

Nimecheki kwenye records zangu nimekukumbuka.
 
Mkuu Deception. Heshima yako.

Naomba niulize machache hapa na hasa kwa yale yanayoendelea kwa wenzetu Ulaya na Marekan kuhusu gonjwa hili.

Maswali yangu ni haya (1) Je ni kwamba Ulaya na USA hawana uelewa wa ubaya wa kutumia ARV (kama unavyojaribu kutueleza hapa) au ni nini kinaendelea kwa wenzetu hawa?

(2) Kama wana uelewa wa madhara ya ARV, Je tuseme Ulaya/USA wako tayari kupoteza watu wao kwa gonjwa hili? Au ARV wanazotumia wao ni tofauti?

(3) Moja ya silaha zinazoelezwa (na watu wa mtazamo wako) kutokomeza HIV ni lishe bora na watu kuzingatia mazoezi. Vitu hivi kwa Ulaya/USA ni sehemu ya maisha yao ya kila siku kwa karne nyngi lakin mbona bado wanasumbuliwa na janga hili?
 
Mkuu Deception. Heshima yako.

Naomba niulize machache hapa na hasa kwa yale yanayoendelea kwa wenzetu Ulaya na Marekan kuhusu gonjwa hili.

Maswali yangu ni haya (1) Je ni kwamba Ulaya na USA hawana uelewa wa ubaya wa kutumia ARV (kama unavyojaribu kutueleza hapa) au ni nini kinaendelea kwa wenzetu hawa?

(2) Kama wana uelewa wa madhara ya ARV, Je tuseme Ulaya/USA wako tayari kupoteza watu wao kwa gonjwa hili? Au ARV wanazotumia wao ni tofauti?

(3) Moja ya silaha zinazoelezwa (na watu wa mtazamo wako) kutokomeza HIV ni lishe bora na watu kuzingatia mazoezi. Vitu hivi kwa Ulaya/USA ni sehemu ya maisha yao ya kila siku kwa karne nyngi lakin mbona bado wanasumbuliwa na janga hili?

Majibu:
1.Asilimia kubwa sana ya watu wa ulaya au US wana uelewa mkubwa sana kuhusiana na suala hili,halafu ujue hata kule wajinga pia wapo.Biashara au mradi huu wa HIV/AIDS unafanywa Africa na nchi zinazoendelea kwa asilimia kubwa sana,Africa ndio target kubwa,sasa wanapo target bara la Africa lazima athari zisambae kidogo nje ya hapo kutokana na kwamba suala hili limesambazwa zaidi na MEDIA kupitia mkono wa serikali ya US inayoongozwa CARTEL ya makampuni ya madawa.

Sasa ukitaka kujua kama ulaya au US au wazungu kwa ujumla wake wana uelewa wa suala hili kwamba ni WONGO,ingia kwenye website yoyote mfano youtube utafute link au video inayopinga HIV/AIDS halafu soma comments zilizotolewa na wachangiaji juu ya hiyo link au video,halafu weka asilimia ngapi wanapinga video/link hiyo na asilimia ngapi wanakubaliana nayo.

2.Swali lako namba 2 kwa kiasi kikubwa limejibiwa kwenye namba 1 hapo juu.Lakini unapaswa kutambua kwamba,kiwango cha watu wanaoathiriwa na ARVs huko US na ulaya ni kidogo mno,kama nilivyosema wajinga wapo kila mahali,ila US na ulaya kwenye suala hili wajinga ni wachache sana...sasa kuna propaganda za WHO kufoji data za waathirika/watumiaji wa ARVs huko ulaya na US ili ionekane kwamba hata wazungu wanaathirika na hili suala ili sisi Afrika tupumbazwe na tuone kwamba kumbe hatuko peke yetu....wanatumia hata wasanii wakubwa kueneza wongo huu kama vile MAGIC JOHNSON,CHARLIE SHEEN nk ili kuaminisha watu kwamba kweli HIV yupo na anasababisha AIDS.

3.Kama nilivyokuieleza hapo juu,si kweli kwamba US na ulaya wanasumbuliwa sana na suala hili,ni asilimi kidogo sana,kama nilivyosema wajinga kila sehemu wapo.

Ila unapozungumzia suala la chakula/msosi,ndugu yangu fahamu kwamba kuwa tajiri haimaanishi kwamba utakula chakula bora,chakula bora hakina uhusiano kabisa na utajiri ndugu,kuanzia leo inabidi ufahamu hivyo...mswahili wa kule Tandale au Manzese anakula matembele na ugali wa dona kisha anaenda kunua embe za bei rahisi na machungwa ya asili yaliyolimwa mikoa mbalimbali ya Tanzania huwezi kumfananisha na tajiri wa Masaki ambaye vyakula vyake vyote ananunua supermarket....huwezi kamwe...kula vyakula bora inahitaji uelewa na si utajiri...

Kama ulikua hujui,basi jua kwamba USA ndio wanaongoza kwa kula JUNK food duniani....yaani vyakula vyao havina virutubisho vya maana kabisa...wanakula Bargers,kuku wa kisasa,vinywaji vya viwandani nk ambavyo karibu vyote ni GMO foods,asilimia kubwa ya vyakula vyao ni GMO...na ndio maana magonjwa yanayoongoza kwa kuua huko ni cancer,moyo na mengine sugu...

Sasa kwakua kule ni waelewa kama nilivyosema,walifanya maandamano makubwa kutetea haki zao kwenye chakula ili kupinga vyakula vya GMO na kutaka viwekwe label ili wavitambue kama hivi ni GMO ili kila mtu awe na uhuru na uamuzi binafsi wa kununua ama kuacha...

Asikwambie mtu,wazungu wakipita soko la Tandale au Kkoo au SOko lolote Tanzania au Afrika na kuona matunda mengi ya asili yalivyopendeza huko sokoni,huwa wanapata shauku sana,kwa maana huko kwao vyakula vingi ni artifiacil/si vya asili....

Hata kwenye suala la chanjo,walifanya maandano makubwa pia kupinga kulazimishwa kupigwa chanjo,kwa nini? Ni kwasababu tu wana uelewa sana kuhusiana na masuala ya afya...wanapinga suala la chanjo kwakua wanajua kwamba ni hatari kwa afya zao na watoto wao,wale watakaokubali wanakubali kwa risk zao,....sasa huku Afrika/Tanzania ukiwaambia watu chanjo ni hatari kwa afya zao au watoto wao watakuelewa?...basi uelewa huu huu unaowafanya US wapinge chanjo ndio huu unaowafanya wasikubaliane na suala la HIV/AIDS....wenzetu wako tofauti sana na sisi waafrika,kwakua wanapenda kusoma,kuhoji,kudadisi na kujua vitu muhimu kwenye maisha yao....sisi hatuko hivyo,tunapenda kupinga bila mantiki yoyote kila kitu.

Mambo ni mengi sana,siwezi kuelezea yote.
 
Nimemsoma Deception vizuri bado naamini UKIMWI upo na unaua, hivyo tuendelee kujilinda.By the way UKIMWI una mauza uza mengi sana ambayo huwa yanafikirisha Sana.

Nakumbuka huko kijijini kwetu kuna mjomba wangu alianzaga mahusiano na mwanamke mmoja ambaye ilikuwa inasemekana ana Ukimwi.Kipindi hicho alikuwa bado hata hajaoa.

kuna kipindi akataka kwenda kuoa msichana wa hapohapo kijijini Lakini kutokana na scandal zilizokuwepo yule msichana akalazimisha wakapime Ukimwi.Vipimo vilionyesha mjomba anao lakini Mwanamke hana, hivyo ndoa ikashindikana.Alishauriwa kutumia ARV lakini alikataa kata kata na hakuwahi kutumia mpaka mauti yanamkuta.

Mjomba akaona isiwe kesi akaenda kuoa Kijiji kingine cha mbali kidogo , wakabahatika kupata watoto wawili.Miaka kama nane mbele mjomba alianza kuumwa umwa ,mwisho wa siku akafariki ikiaminika ana ukimwi.Baada ya kifo Cha mmewe yule mkewe nae akaamua kwenda kupima yeye pamoja na watoto wake lakini Cha ajabu wote ni HIV negative mpaka leo wanapima na ni zaidi ya miaka minne iliyopita.

Huwa najiuliza mkewe alikoswaje Ukimwi wakati wamekaa kwenye miaka nane kwenye ndoa na wamezaa mpaka watoto.

Anyway Ukimwi una mambo mengi ya kushangaza lakini kwa mtu yeyote ambaye alishawahi kufanya kazi hospitali hawezi bisha huu ugonjwa upo jamani.Ila sometimes nadhani huwa ni bahati ya mtu tu.
 
Apo ni wanapima content ya genetic materials ya HIV in millitre
Naomba wataalamu watusaidie ni nini huwa kinapimwa wakati wa viral load check mpaka kuweza kusema copies 1000 za HIV viruses vimeonekana? Ni vidudu vya HIV kabisa huwa vinaonekana kiasi cha kuweza kuvi-count? au kuna formula fulani ambayo inacheck kiasi cha antibodies kilichopo kwenye damu then mnafanya calculation labda kiasi hiki cha antibodies kinawakilisha uwepo wa vidudu kadhaa???
 
Mfano wa kijinga ni kama kupima harufu ya mavi kujua idadi ya kinyesi kwenye kiwanja flan
Ka.a divi halina harusu halihesabiwi ila kama lina harufu zaidi unaweza kuchanganya na kudhan ni madivi mawili
Naomba wataalamu watusaidie ni nini huwa kinapimwa wakati wa viral load check mpaka kuweza kusema copies 1000 za HIV viruses vimeonekana? Ni vidudu vya HIV kabisa huwa vinaonekana kiasi cha kuweza kuvi-count? au kuna formula fulani ambayo inacheck kiasi cha antibodies kilichopo kwenye damu then mnafanya calculation labda kiasi hiki cha antibodies kinawakilisha uwepo wa vidudu kadhaa???
 
Uzuri ni kwamba,mimi naongea kwa data,wewe unapayuka kwa hasira tu...sasa soma hapa chini uone historia ya hizo ARVs halafu urudi tena kunitukana;

"AZT, or azidothymidine, was originally developed in the 1960s by a U.S. researcher as way to thwart cancer"

Maneno hayo hapo juu utayapata kwenye link hapo chini inayozungumzia kuhusu historia ya ARVs...


Ukishaaoma hiyo link hapo juu njoo unitukane tena.
Hata ARVs nazo zilikua dawa za cancer hapo mwanzo,kisha wakaamua kuzitumia kuwapa wale waliosingiziwa wana HIV.

Unalijua hilo?
Yani apa ndo naamini ni jinsi gani ulivyo na ni jinsi gani usivyo na akili timamu
Nilijua tu kwa kudeduce we ni mtu wa aina gan
Kwanza una pinga ukimwi af unaleta makala zinazo sema kuhusu kutafta dawa ya ukimwi baada ya kuua maelf ya watu na rate ikawa inaongezeka
Pili na kubwa kuliko unasema ARV zilikuwa zinatumika kutibu cancer kisa, AZT ni moja ya dawa zilizotumika kutengeneza ARV
Ni mtu mjinga pekee anaeweza kusema chuma ni gari wakati welevu wote wanajua chuma ni moja ya component iliyoko kwenye gari

Nataman ata nikuone maana nyuma ya mitandao unaweza kuta mlughalugha anaongea mambo ya kijingakijinga na sikuzote akili ya binadam inaenjoy kusikia itayofrah kuamini
 
Lakin maranyingi post zako zote hazinamashiko na unashindwa nikuleta unachokiamini kwa hoja na sisi tupate pakushika ili tujue na tufumbuke kwa unayoyasema na wala husomi ukaelewa kinachosemwa humu.

Mimi ninavyomfahamu huyu hajasema kwamba hakuna Ukimwi ila anachosema hakuna kidudu kinachoitwa HIV chenye kusababisha Ukimwi na zinazosababisha madhara ni hivyo vidonge vinayoitwa ARVs.
 
Hamna kitu kama carrier kwenye huu ugonjwa ni either positive or negative
Maneno ya mtaani doesnt mean anything aslong as mtu anaspread umbea anaothan ni kwel
Kuna dem apa mtaani ilikuwa awe dem wang
Inavyosemekana alikuwa anatembea na mzee moja apa mtaani ambae inasemekana alikuwa mgonjwa wa ukimwi
Sasa dem kajaa skendo kibao mpaka kaondoka mtaani
Kundi moja la watu wanasema mzazi wake alimpimisha dem na dem akakutwa na ngoma na alilia sana alivyokutwa hvyo
Kundi lingine la watu wanasema dem hajatoka na yule mzee
Na jamaa wke ambae ni rafk yng na ndo alimtoa bikra anasema alimpima yule dem na dem hana ngoma
Kumbuka ata mi nikitaka kusambaza hyo habari ntasambaza nitayoona inanifrahisha nafsi
Ukiwa mtafiti habari ka hyo ni ngum sana kwako kuifanya maana mtafiti ili kufanya utafiti lazima apate evidence na ahakikishe kitu ambacho stori hazina
Kweli kunaweza kuwa na kitu upande wa pili, na inawezekana hatuna habar sahihi juu ya ugonjwa huu. Semq sisi wengine hatuna muda na akili ya kuanza kufuatilia upande wa pili.

Hoja zako kwenye uzi huu zinaweza kuwa na ukweli, lakini usiwalazimishe watu ambao hawapo tayar kufanya utafiti au kujaribu kuchunguza baadhi ya report unazowatajia, kukuamini.

Kiukweli huu uginjwa unavitu vingi vilivyojificha. Mfanl mwingine, kuna mzee mmoja tulikuwa tunasali nae nilipokuwa mdogo. Yule mzee alikuwa akioa mke baada ya mda fulani mke anaanza kuumwa na wakimpima wanamkuta na huu ugonjwa ila yule mzee hawamkuti nao. Na kwakuwa kipindi kile ARV hazikuwepo, basi mke ataugua mpaka atafariki. Na imeenda hivyo kwa wanawake kama watatu na huyu wamwisho amefariki 2006.

Lakini yule mzee mpaka leo na ni mzima tu. Sasa lazima ujiulize maswali mengi sana ambayo madaktari hawawezi kukupa majibu, so inabidi kufuatilia kwa undani
 
Viruses dont live but can be destroyed and made unactive
Sasa virusi wa ukimwi ukivifubaza si ndo ni kama vimekufa na kwenye kupimawanapima per milliliter
Wakuu naomba mnitoe ujinga kidogo ninvyoelewa mimi maana ya virus ni huwa kirusi hakifi kwa dawa yotote ile sasa unapopimwa viral load na kuambiwa unavirusi kazaa na unapoanza kutumia dawa viral load inaweza kuwa nil kama mnavyosema maana yake ikiwa nili virusi havione kani swala langu ni kama dawa zinafubaza na haziui virusi kwanini virusi visibaki vile vile vya mwanzo unapoanza kutumia dawa badala yake virusi vinapungua hadi viral load inakuwa undetected sawa vinakwenda wapi wakati dawa ni za kufubaza tu
 
[emoji23][emoji23][emoji23] huwezi mwona weka na Dau la ml 1 juu
Chief kama huamini HIV ni real naomba nikuletee damu ya mtu ambaye ni HIV + then ujichome uje kutupa mrejesho..... kama uko dodoma au dar nicheki tufanye mchongo huo then baada ya miezi mi 3 uje kutoa mrejesho humu ndani
 
Lakin maranyingi post zako zote hazinamashiko na unashindwa nikuleta unachokiamini kwa hoja na sisi tupate pakushika ili tujue na tufumbuke kwa unayoyasema na wala husomi ukaelewa kinachosemwa humu.

Mimi ninavyomfahamu huyu hajasema kwamba hakuna Ukimwi ila anachosema hakuna kidudu kinachoitwa HIV chenye kusababisha Ukimwi na zinazosababisha madhara ni hivyo vidonge vinayoitwa ARVs.
Aksante kwa kumwelewesha,sasa fikiria mtu kama huyo ni mgumu kuelewa jambo dogo namna hii,Je,unaweza kufikiri ni jinsi gani ilivyo vigumu yeye kuelewa mengine magumu zaidi ya hilo?
 
Back
Top Bottom