My fiancee who was HIV+ now tested HIV-

My fiancee who was HIV+ now tested HIV-

Kuna video zake kibao pia huko youtube huyu kijana kindakindaki emery taylor
 
Yani apa ndo naamini ni jinsi gani ulivyo na ni jinsi gani usivyo na akili timamu
Nilijua tu kwa kudeduce we ni mtu wa aina gan
Kwanza una pinga ukimwi af unaleta makala zinazo sema kuhusu kutafta dawa ya ukimwi baada ya kuua maelf ya watu na rate ikawa inaongezeka
Pili na kubwa kuliko unasema ARV zilikuwa zinatumika kutibu cancer kisa, AZT ni moja ya dawa zilizotumika kutengeneza ARV
Ni mtu mjinga pekee anaeweza kusema chuma ni gari wakati welevu wote wanajua chuma ni moja ya component iliyoko kwenye gari

Nataman ata nikuone maana nyuma ya mitandao unaweza kuta mlughalugha anaongea mambo ya kijingakijinga na sikuzote akili ya binadam inaenjoy kusikia itayofrah kuamini

Kuna watu humu ni wa kawaida kabisa lakini wameweza kutambua jinsi ulivyo na uwezo mdogo wa kufikiri;

1.Wapi nimepinga ukimwi?hebu lete maandishi yangu popote pale nilipopinga ukimwi.

2.Ni kweli kwamba chimbuko au ARVs za mwanzo kabisa ni AZT na zilikua zikitumika kama treatment ya cancer...AZT ndio ARVs za mwanzo kabisa na zilikua zikitumika ku treat cancer,na uzuri ni kwamba,nimekupa uthibitisho kwa kukupa link usome ni lini AZT iligundulika na lengo la ugunduzi wake lilikua nini....AZT haikugunduliwa ili itumike kwa ajili HIV,bali iligunduliwa ili itumike kwa ajili ya cancer kunako mwaka 1960,na uzuri ni kwamba mwaka huo HIV/AIDS bado ilikua haijatangazwa...

Sasa sijui wewe unachopinga ni kitu gani...naona umekosa mahali pa kunikosoa sasa unaona ujitengenezee vijisababu vyako halafu ndio uvikosoe hivyo ukidhani unanikosoa mimi.

NB;
Nakumegea faida ingawa najua unanichukia...ngoja nikufundishe kitu...

Je,unajua kwanini AZT zilitengenezwa kwa namna zilivyo ili zitumike kwenye cancer?

Jibu ni kwamba,kipindi hiko kina Robert Gallo walikua wanafanya utafiti kwamba cancer ilikua inasababishwa virus....utafiti ili prove failure,sasa wakaamua kubuni jambo lingine ambalo wangeweza kuzitumia AZT kupiga hela na kutimiza malengo yao mengine...ndio sasa wakaja kuhusisha ukimwi na virus huyu wanayemwita HIV...hiyo nimekuibia kidogo tu...

Sasa kwakua wewe ni kiburi,siendelei kukufundisha mpaka uombe msamaha.,,,ha ha haaaaa
 
Mi nadhani kwa uelewa wangu mdogo kwa niliyojifunza hapa...ni kuwa.
Huu mwili wetu yaani wa binadamu huyu aliyetuumba akatuweka hapa duniani aliweka balance(KINGA) fulani katika mwili wetu kwamba haitakiwi kushuka chini ya hapo na ndhani pia alitupa misosi ambayo miili yetu inapaswa kula ili kumaintain hiyo balance.
Ni kama damu wanvyosema ikiwa below 12 (i think) itakuletea shida unaweza kufa.
So jinsi unavyokula chakula chako kama hakitakuwa na madini asili ambayo yafaa katika kuweka kinga ya mwili wako 100% below level then you will be alright.
But ukila vitu vikakuweka below level kinga yako then utapata AIDS.
Ndo maana kuna sehemu nilisoma kuwa kuna wanaopata AIDS bila kujamiana/kupatakwa mzazi/kujikata/ yaani kaupata tu Via MISOSI ambayo imemshusha level ya kinga yake to below level ya mwili wa binadamu.
Na ndio.maana kwa wakristu ukienda mwanzo pale Mungu anampa maelekezo Adam nini cha kula ( anataja matunda vegetables vyakula vya asili ya majani na miti) akisema ndio chakula chenu. Maama hivyo vina kila kitu ukila hivyo kinga yako ni 10000%%
So hawa waliokuja kusema HIV ndio sababu ya AIDS nadhani walichukulia loophole hiyo kuongezea biashara zao. CONDOMS/ARVS etc....
Ushuhuda: hata mimi jirani yangu alizaa na mke wake watoto 2 mke akaanza kuumwa akapimwa eti anao lakini jamaa hana. Wapo kwenye ndoa miaka kibao
Kama kawaida binadamu tukasema ( MUNGU AMEPENDA KUMLINDA JAMAA)
But kwa wadadisi tunabaki na ???????????????[emoji137]MASWALI.
 
Wakuu kama sehemu ya elimu hii si vibaya tumgoogle mmoja wa waathirika huko ng'ambo huyu bwana hapa chini anaitwa Emery Taylor

[emoji116][emoji116]

Hizi ndio mbinu wanazozitumia kuwaogopesha na kuwadanganya watu....mbona mimi sikubaliani na HIV na sijafa kwa HIV?

Mbona humu kuna watu wengi tu hawakubaliani na HIV na hawafi?

Mimi natimiza wajibu wangu kutoa elimu sahihi kwa wengine,sasa uamuzi wa kukubali kufutilia/kudadisi na kisha kuelewa ninachokisema ni juu yenu.Mimi simlazimishi mtu.
 
Hamna kitu kama carrier kwenye huu ugonjwa ni either positive or negative
Maneno ya mtaani doesnt mean anything aslong as mtu anaspread umbea anaothan ni kwel
Kuna dem apa mtaani ilikuwa awe dem wang
Inavyosemekana alikuwa anatembea na mzee moja apa mtaani ambae inasemekana alikuwa mgonjwa wa ukimwi
Sasa dem kajaa skendo kibao mpaka kaondoka mtaani
Kundi moja la watu wanasema mzazi wake alimpimisha dem na dem akakutwa na ngoma na alilia sana alivyokutwa hvyo
Kundi lingine la watu wanasema dem hajatoka na yule mzee
Na jamaa wke ambae ni rafk yng na ndo alimtoa bikra anasema alimpima yule dem na dem hana ngoma
Kumbuka ata mi nikitaka kusambaza hyo habari ntasambaza nitayoona inanifrahisha nafsi
Ukiwa mtafiti habari ka hyo ni ngum sana kwako kuifanya maana mtafiti ili kufanya utafiti lazima apate evidence na ahakikishe kitu ambacho stori hazina

Je,watu wasio na HIV receptors nao wanaweza kupimwa positive kama watapata HIV?
 
Mada za HIV naziogopa sana.. mungu aniepushe aise
Anza kuepuka ww Mungu hakuleta HIV , mbona HIV inakupa Muda kujipanga kugawa Mirathi afu ndo ufe c leo ukifata sharti la Dawa unaishi hadi 15 years extra time ogopa Sukari BP Malaria
 
Hizi ndio mbinu wanazozitumia kuwaogopesha na kuwadanganya watu....mbona mimi sikubaliani na HIV na sijafa kwa HIV?

Mbona humu kuna watu wengi tu hawakubaliani na HIV na hawafi?

Mimi natimiza wajibu wangu kutoa elimu sahihi kwa wengine,sasa uamuzi wa kukubali kufutilia/kudadisi na kisha kuelewa ninachokisema ni juu yenu.Mimi simlazimishi mtu.
Kwaiyo nini mbadala wa ARV Kiongozi?
 
Mmh nenda kasome vizuri kazi ya PEP Boss

Afu utuambie kwenye mwili ni sehenu gani ya mwili antibodies azifiki?

Jitahidi kuitoa vizuri shule yako boss tu akutegemea hapa
Kasome vzr ww, na soma vzr nilivyoandika post zang zote
 
Virusi hawaishi kutokana na science, so hawafi
Ninaposema kufa au mtu yoyote anaposema kufa inamaana wanakuwa inactive, na wanakuwa inactive pale conditions zake za kuwa active zinapoondolewa
Moja wapo ni wakiwa nje ya mwil wa binadam

So pep inachofanya ni kuua cell zilizokuwa affected ko na virus navyo ufa
Mmh nenda kasome vizuri kazi ya PEP Boss

Afu utuambie kwenye mwili ni sehenu gani ya mwili antibodies azifiki?

Jitahidi kuitoa vizuri shule yako boss tu akutegemea hapa
 
Virusi hawaishi kutokana na science, so hawafi
Ninaposema kufa au mtu yoyote anaposema kufa inamaana wanakuwa inactive, na wanakuwa inactive pale conditions zake za kuwa active zinapoondolewa
Moja wapo ni wakiwa nje ya mwil wa binadam

So pep inachofanya ni kuua cell zilizokuwa affected ko na virus navyo ufa
Kasome tena kazi ya PEP
 
Ni rahis kuongea ata kama unachoongea ni uongo
Yawezekana bado unao sema unajipa moyo na unaamin kwel haupo au umetengeneza
Nihakikishie huna niamin na ntaubiri apa kuwa ni kwel
Mwaka 2017 nilipimwa nikakutwa HIV+ na nikaanza kutumia ARV, lakini baada ya kupitia uzi huu https://www.jamiiforums.com/index.php?threads/553230/ ambapo mkuu Deception alikuwa mchangiaji niliamua kuachana na ARV, na leo ni 2019 niko powa na kila nikienda kupima nakuta HIV-. Picha hizi ni ushahidi kuwa nilimfata PM akanipa ushauri jinsi ya kuachaView attachment 1143082View attachment 1143083
 
Wee jamaa mpuuzi kweli niongope ili nifaidike na nini
Ni rahis kuongea ata kama unachoongea ni uongo
Yawezekana bado unao sema unajipa moyo na unaamin kwel haupo au umetengeneza
Nihakikishie huna niamin na ntaubiri apa kuwa ni kwel
 
Picha za ulipopona na kumshukuru hukupiga?????
 
Back
Top Bottom