My fiancee who was HIV+ now tested HIV-

  • Thread starter MAMBOMENGIMDAMCHACHE
  • Start date
M

MAMBOMENGIMDAMCHACHE

Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
23
Points
75
M

MAMBOMENGIMDAMCHACHE

Member
Joined Jun 25, 2019
23 75
Hello,

Nina mpenzi wangu who is HIV+ for years now while I am HIV-
Alipata ujauzito miezi kadhaa iliyopita, nikampeleka Agakhan hospital ili aweze kuanza clinic ya mama na mtoto, kama kawaida ni lazima wamama wachekiwe afya zao though tulikuwa tunajua status yake, hivyo tukamwambia Nurse there is no need of doing the HIV test. Nurse akasema ni kitu cha lazima sio hiari yetu, basi akapimwa kwa rapid test method called Determinant majibu yakaja she is HIV-. Tukamwambia hivyo vipimo vyako vitakuwa ni vibovu, nurse akasema hapana acha nifanye confirmatory test using another rapid test method known as Unigold, tukasubiri majibu yetu after fews minutes majibu yakatoka tena she is HIV-. Utata ukaanzia hapo nikawaambia my fiancee tested HIV+ about 4 years back at Regency hospital and she has been on ARV's medication since that time and we have been checking for Viral load several times and the last viral load check we did shown still there were over 1000 viruses in her body. Sintofahamu hiyo ilituweka njia panda kwasababu hatukataka ku-risk usalama wa mtoto, tukaamua kwenda Regency kuonana na wataalamu wake ambao wamekuwa wakimtibu kwa kipindi cha miaka 4 sasa, Regency wakarudia kumpima using Unigold bado majibu yakatoka HIV- ndipo wakashauri tuchukue sample ya damu ipelekwe Nairobi ikapimwe kwa kipimo kinachoitwa ELISA bado tunasuburi majibu.

Sintofahamu niliyonayo mimi haswa how comes Viral load check still see over 1000 viruses, but our rapid antibody-antigens test shows a non-reactive results. I am not a medical doctor but I have read so many articles/documentaries about HIV/AIDS and that little knowledge I have plus Love is what gave me courage to be in relationship with someone who is HIV+ while am HIV-

Ninachojua hata kama viral load ingefika level ya kuwa undetected but so long as those antibodies are there in ur body then any rapid test will show reactive response.

MADAKTARI WETU TUNAOMBA MTUTOE KWENYE HIYO SINTOFAHAMU

Best Regards,
Mambomengimdamchache.
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,447
Points
2,000
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,447 2,000
Mimi natamani ningekuwa na ujasiri kama wako.Kuna dada aliniambia yuko positive nikaogopa hapohapo na she is confident tukapime.Amenielezea mengi kuwa inawezekana lakini nilijiuliza what is the risk worth?Why take it?Wanawake ni viumbe wa ajabu sana ndugu yangu japo ni mama zetu..Ingekuwa wewe ndio uko H.I.V + asingekubali kuwa na mahusiano na wewe tena angekutangaza.Kama unaona ni uwongo jaribu leo,mtongoze dada na umpe taarifa ya uwongo kuwa upo H.I.V+ then ulete mrejesho wa reaction yake.Kuwa makini alikuwa anashida akakupenda ili umsitiri.Yakiwa negative mpaka huko Nairobi anaweza kukubadilikia hadi ukashangaa.Dont take any risk for a woman
 
M

MAMBOMENGIMDAMCHACHE

Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
23
Points
75
M

MAMBOMENGIMDAMCHACHE

Member
Joined Jun 25, 2019
23 75
Yeye anao wewe huna hiyo mimba aliipata kwa uwezo wa roho mtakatifu au ulijifunga makombora?
So long as she is on medication for years now, it's safe. Kwahiyo kiongozi napiga mbichi daily na wala sina maambukizi. Unapiga bao lako Moja la kiufundi ukienda sana Mbili. Unaweza usiamini ila huo ndio ukweli, ni vizuri pia kuendelea kijifunza vitu vipya kila siku sababu dunia hii ya science na technology vitu habadilika kila siku.
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
3,271
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
3,271 2,000
So long as she is on medication for years now, it's safe. Kwahiyo kiongozi napiga mbichi daily na wala sina maambukizi. Unapiga bao lako Moja la kiufundi ukienda sana Mbili. Unaweza usiamini ila huo ndio ukweli, ni vizuri pia kuendelea kijifunza vitu vipya kila siku sababu dunia hii ya science na technology vitu habadilika kila siku.
Kuna vitu vya kujifunza na kujaribu mzee lakini sio hiko.
(Siwanyanyapai waathirika) ila nimewahi kuona mtu mmoja hospitalin mwenye maradhi hayo aiseee ogopa sana aliteseka mno
 
D

Deception

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
1,093
Points
2,000
D

Deception

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
1,093 2,000
Hello,

Nina mpenzi wangu who is HIV+ for years now while I am HIV-
Alipata ujauzito miezi kadhaa iliyopita, nikampeleka Agakhan hospital ili aweze kuanza clinic ya mama na mtoto, kama kawaida ni lazima wamama wachekiwe afya zao though tulikuwa tunajua status yake, hivyo tukamwambia Nurse there is no need of doing the HIV test. Nurse akasema ni kitu cha lazima sio hiari yetu, basi akapimwa kwa rapid test method called Determinant majibu yakaja she is HIV-. Tukamwambia hivyo vipimo vyako vitakuwa ni vibovu, nurse akasema hapana acha nifanye confirmatory test using another rapid test method known as Unigold, tukasubiri majibu yetu after fews minutes majibu yakatoka tena she is HIV-. Utata ukaanzia hapo nikawaambia my fiancee tested HIV+ about 4 years back at Regency hospital and she has been on ARV's medication since that time and we have been checking for Viral load several times and the last viral load check we did shown still there were over 1000 viruses in her body. Sintofahamu hiyo ilituweka njia panda kwasababu hatukataka ku-risk usalama wa mtoto, tukaamua kwenda Regency kuonana na wataalamu wake ambao wamekuwa wakimtibu kwa kipindi cha miaka 4 sasa, Regency wakarudia kumpima using Unigold bado majibu yakatoka HIV- ndipo wakashauri tuchukue sample ya damu ipelekwe Nairobi ikapimwe kwa kipimo kinachoitwa ELISA bado tunasuburi majibu.

Sintofahamu niliyonayo mimi haswa how comes Viral load check still see over 1000 viruses, but our rapid antibody-antigens test shows a non-reactive results. I am not a medical doctor but I have read so many articles/documentaries about HIV/AIDS and that little knowledge I have plus Love is what gave me courage to be in relationship with someone who is HIV+ while am HIV-

Ninachojua hata kama viral load ingefika level ya kuwa undetected but so long as those antibodies are there in ur body then any rapid test will show reactive response.

MADAKTARI WETU TUNAOMBA MTUTOE KWENYE HIYO SINTOFAHAMU

Best Regards,
Mambomengimdamchache.
Ha ha ha haaaaaaaaaaaa!....wanaonifahamu wanaelewa kwanini nacheka.

There is No way to test for HIV,kwasababu hakuna HIV duniani...kinachopimwa kwenye damu si HIV bali ni kitu kingine kabisa.

Tumepigwa changa la macho zaidi ya miaka 30 sasa.

HIV/AIDS is a MINDSET DISEASE.
 
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2017
Messages
771
Points
1,000
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2017
771 1,000
Hello,

Nina mpenzi wangu who is HIV+ for years now while I am HIV-
Alipata ujauzito miezi kadhaa iliyopita, nikampeleka Agakhan hospital ili aweze kuanza clinic ya mama na mtoto, kama kawaida ni lazima wamama wachekiwe afya zao though tulikuwa tunajua status yake, hivyo tukamwambia Nurse there is no need of doing the HIV test. Nurse akasema ni kitu cha lazima sio hiari yetu, basi akapimwa kwa rapid test method called Determinant majibu yakaja she is HIV-. Tukamwambia hivyo vipimo vyako vitakuwa ni vibovu, nurse akasema hapana acha nifanye confirmatory test using another rapid test method known as Unigold, tukasubiri majibu yetu after fews minutes majibu yakatoka tena she is HIV-. Utata ukaanzia hapo nikawaambia my fiancee tested HIV+ about 4 years back at Regency hospital and she has been on ARV's medication since that time and we have been checking for Viral load several times and the last viral load check we did shown still there were over 1000 viruses in her body. Sintofahamu hiyo ilituweka njia panda kwasababu hatukataka ku-risk usalama wa mtoto, tukaamua kwenda Regency kuonana na wataalamu wake ambao wamekuwa wakimtibu kwa kipindi cha miaka 4 sasa, Regency wakarudia kumpima using Unigold bado majibu yakatoka HIV- ndipo wakashauri tuchukue sample ya damu ipelekwe Nairobi ikapimwe kwa kipimo kinachoitwa ELISA bado tunasuburi majibu.

Sintofahamu niliyonayo mimi haswa how comes Viral load check still see over 1000 viruses, but our rapid antibody-antigens test shows a non-reactive results. I am not a medical doctor but I have read so many articles/documentaries about HIV/AIDS and that little knowledge I have plus Love is what gave me courage to be in relationship with someone who is HIV+ while am HIV-

Ninachojua hata kama viral load ingefika level ya kuwa undetected but so long as those antibodies are there in ur body then any rapid test will show reactive response.

MADAKTARI WETU TUNAOMBA MTUTOE KWENYE HIYO SINTOFAHAMU

Best Regards,
Mambomengimdamchache.
Umeeongea vingereza viingi bila sababu tunajua umesoma lakin kama kunaumuhimu nichek in box
 
M

MAMBOMENGIMDAMCHACHE

Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
23
Points
75
M

MAMBOMENGIMDAMCHACHE

Member
Joined Jun 25, 2019
23 75
Ha ha ha haaaaaaaaaaaa!....wanaonifahamu wanaelewa kwanini nacheka.

There is No way to test for HIV,kwasababu hakuna HIV duniani...kinachopimwa kwenye damu si HIV bali ni kitu kingine kabisa.

Tumepigwa changa la macho zaidi ya miaka 30 sasa.

HIV/AIDS is a MINDSET DISEASE.
Sijakupata vizuri mkuu naomba ufafanuzi zaidi, japo hata mimi nilimuuliza Daktari hakuna namna nyingine tunaweza kupima presence ya HIV mbali na hizi antibodies test, nakumbuka alinijibu ipo njia inaitwa PCR inatumiwa zaidi kwa watoto wachanga kucheck kama kachanga hako hakajapewa maabukizi na mama yake. Kwa maelezo yake alituambia yenyewe inacheck RNA/DNA ya virus moja kwa moja, Tunasubiri majibu hayo ya ELISA japo sikufurahishwa pia na hicho kipimo sababu nacho kina-rely on antibodies reaction.

JF Doctors mliobobea kwenye hili janga la HIV/AIDS karibuni mtupe elimu, We are confused!!
 
M

MAMBOMENGIMDAMCHACHE

Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
23
Points
75
M

MAMBOMENGIMDAMCHACHE

Member
Joined Jun 25, 2019
23 75
Umeeongea vingereza viingi bila sababu tunajua umesoma lakin kama kunaumuhimu nichek in box
Samahani kama nimekuudhi kwa kuchanganya lugha, hua inatokea tu! Kama una lolote la kunishirikisha naomba uliweke hapa jukwaani, mda mwingine huko inbox huwa c salama sana
 

Forum statistics

Threads 1,315,270
Members 505,171
Posts 31,851,972
Top