My fiancee who was HIV+ now tested HIV-

My fiancee who was HIV+ now tested HIV-

Je,watu wasio na HIV receptors nao wanaweza kupimwa positive kama watapata HIV?
Ni watu wachache sana ambao wako imune to HIV ila sio kutest positive then negative, hao ni complete negative


But believe me ata mim nataman unayoongea yangekuwa kwel, ila si virahis kihivyo
 
Yani we jamaa ata kusoma na kuelewa huwezi
Link umetoa mwenyewe ila kusoma hujui
Nadoubt ata kiingereza chako sasa
Link umeleta mwenyewe ila kusoma hujui
Kuna watu humu ni wa kawaida kabisa lakini wameweza kutambua jinsi ulivyo na uwezo mdogo wa kufikiri;

1.Wapi nimepinga ukimwi?hebu lete maandishi yangu popote pale nilipopinga ukimwi.

2.Ni kweli kwamba chimbuko au ARVs za mwanzo kabisa ni AZT na zilikua zikitumika kama treatment ya cancer...AZT ndio ARVs za mwanzo kabisa na zilikua zikitumika ku treat cancer,na uzuri ni kwamba,nimekupa uthibitisho kwa kukupa link usome ni lini AZT iligundulika na lengo la ugunduzi wake lilikua nini....AZT haikugunduliwa ili itumike kwa ajili HIV,bali iligunduliwa ili itumike kwa ajili ya cancer kunako mwaka 1960,na uzuri ni kwamba mwaka huo HIV/AIDS bado ilikua haijatangazwa...

Sasa sijui wewe unachopinga ni kitu gani...naona umekosa mahali pa kunikosoa sasa unaona ujitengenezee vijisababu vyako halafu ndio uvikosoe hivyo ukidhani unanikosoa mimi.

NB;
Nakumegea faida ingawa najua unanichukia...ngoja nikufundishe kitu...

Je,unajua kwanini AZT zilitengenezwa kwa namna zilivyo ili zitumike kwenye cancer?

Jibu ni kwamba,kipindi hiko kina Robert Gallo walikua wanafanya utafiti kwamba cancer ilikua inasababishwa virus....utafiti ili prove failure,sasa wakaamua kubuni jambo lingine ambalo wangeweza kuzitumia AZT kupiga hela na kutimiza malengo yao mengine...ndio sasa wakaja kuhusisha ukimwi na virus huyu wanayemwita HIV...hiyo nimekuibia kidogo tu...

Sasa kwakua wewe ni kiburi,siendelei kukufundisha mpaka uombe msamaha.,,,ha ha haaaaa
 
Naamini kama ulipima na kukuta negative lazima ulimtaarifu deception, oviously ye ndo lazima uamini alikuokoa maisha, na kama umeokoka lazima uhubiri kupona, sasa nataka na hizo screenshot za ww kupona

Maana ata mim naweza kusema natoka na wemasepetu ila kama ni kwel na nataka kuhakikishia mtu lazima nitamwonesha screenshort za kudate nae
Wee jamaa mpuuzi kweli niongope ili nifaidike na nini
 
Kama Daktari bas hakuna Daktari hapa
Teh teh kama huyu ni daktari aliyehitimu basi kuna tatizo somewhere.

Anadai kuna sehemu virus wanajificha mwilini, hawaonekani serious???
 
Virusi hawaishi kutokana na science, so hawafi
Ninaposema kufa au mtu yoyote anaposema kufa inamaana wanakuwa inactive, na wanakuwa inactive pale conditions zake za kuwa active zinapoondolewa
Moja wapo ni wakiwa nje ya mwil wa binadam

So pep inachofanya ni kuua cell zilizokuwa affected ko na virus navyo ufa
Hivi wewe ni daktari au una profession gani?...kama ni daktari basi zama hizi tumekwisha,maana tuhesabu tu hatuna madaktari...maana jinsi unavyoeleza mambo haya Inaonekana kabisa hujui...

Kuna mwenzako mmoja anaonekana kweli ni daktari,maana akijibu unaona kabisa flow yake ingawa bado kuna vitu havijui kwenye suala hili.Lakini wewe unavurugavuruga tu...

Sijui kama ulimwelewa yule jamaa aliyekwambia ukasome tena jinsi PEP inavyofanya kazi....

Yaani hata vitu unavyoviunga mkono bado huvielewi,sasa ni kazi ngumu sana kuelewa haya ninayosema.
 
HIV ni maigizo tu, ukweli ndo huo. Chakula bora ni dawa ya kila kitu. Naona wengi hapa sio watu wa kufanya tafiti ila zaidi walichokaririshwa ndo hiko hiko na hawataki kupata mawazo/tafiti mpya.
 
Ha ha ha haaaaaaaaaaaa!....wanaonifahamu wanaelewa kwanini nacheka.

There is No way to test for HIV,kwasababu hakuna HIV duniani...kinachopimwa kwenye damu si HIV bali ni kitu kingine kabisa.

Tumepigwa changa la macho zaidi ya miaka 30 sasa.

HIV/AIDS is a MINDSET DISEASE.
Sio kweli. Labda kuna imani yako inakwambia hivyo..but UKIMWI upo.

Kupima kipi! Hapo ni maarifanya hicho kinachopimwa....Pia kuna Umbo la Kirusi linaloonekana kwa Eletron microscope.

Ukimwi upo, na una ua.
Tuwe makini.
 
Wewe ni doctor?
Sio kweli. Labda kuna imani yako inakwambia hivyo..but UKIMWI upo.

Kupima kipi! Hapo ni maarifanya hicho kinachopimwa....Pia kuna Umbo la Kirusi linaloonekana kwa Eletron microscope.

Ukimwi upo, na una ua.
Tuwe makini.
 
Halafu UKIMWI ni issue ya kawaida boss, kula vyakula sahihi tu na hiyo ishu inapotea.
Sio kweli. Labda kuna imani yako inakwambia hivyo..but UKIMWI upo.

Kupima kipi! Hapo ni maarifanya hicho kinachopimwa....Pia kuna Umbo la Kirusi linaloonekana kwa Eletron microscope.

Ukimwi upo, na una ua.
Tuwe makini.
 
Mwaka 2017 nilipimwa nikakutwa HIV+ na nikaanza kutumia ARV, lakini baada ya kupitia uzi huu https://www.jamiiforums.com/index.php?threads/553230/ ambapo mkuu Deception alikuwa mchangiaji niliamua kuachana na ARV, na leo ni 2019 niko powa na kila nikienda kupima nakuta HIV-. Picha hizi ni ushahidi kuwa nilimfata PM akanipa ushauri jinsi ya kuachaView attachment 1143082View attachment 1143083
Shuhuda kama hizi hawazitaki wataalam wetu. Wanadai deception aandike scientific papers wazisome. Wanataka tuamini wale wanaowatibu wao tu. Wa upande wa pili waongo, wana Id's mbili mbili.

Mimi huwa najiuliza sana, kwanini magonjwa kama Malaria, UTI hayana mjadala kama huu wa HIV/AIDS? Kwenye HIV kuna mkanganyiko mkubwa sana.

Tusisahau kama kuna kampuni za Silaha zinaweza kupiga propaganda zikaanzisha vita ziuze Silaha, nini kinazouzia kampuni za dawa kutengeneza ugonjwa feki ziuze dawa?
 
Shuhuda kama hizi hawazitaki wataalam wetu. Wanadai deception aandike scientific papers wazisome. Wanataka tuamini wale wanaowatibu wao tu. Wa upande wa pili waongo, wana Id's mbili mbili.

Mimi huwa najiuliza sana, kwanini magonjwa kama Malaria, UTI hayana mjadala kama huu wa HIV/AIDS? Kwenye HIV kuna mkanganyiko mkubwa sana.

Tusisahau kama kuna kampuni za Silaha zinaweza kupiga propaganda zikaanzisha vita ziuze Silaha, nini kinazouzia kampuni za dawa kutengeneza ugonjwa feki ziuze dawa?
wewe una akili sana....

Kwanini mimi sipingi uwepo wa TB au Malaria?...hawajiulizi.
 
Mkuu hii adhabu ya kutumia hayo mavidonge yao niliitumikia kwa mwezi na point, kama sio Deception leo hii ningekuwa na miaka miwili nabugia mavidonge yao
Shuhuda kama hizi hawazitaki wataalam wetu. Wanadai deception aandike scientific papers wazisome. Wanataka tuamini wale wanaowatibu wao tu. Wa upande wa pili waongo, wana Id's mbili mbili.

Mimi huwa najiuliza sana, kwanini magonjwa kama Malaria, UTI hayana mjadala kama huu wa HIV/AIDS? Kwenye HIV kuna mkanganyiko mkubwa sana.

Tusisahau kama kuna kampuni za Silaha zinaweza kupiga propaganda zikaanzisha vita ziuze Silaha, nini kinazouzia kampuni za dawa kutengeneza ugonjwa feki ziuze dawa?
 
Halafu UKIMWI ni issue ya kawaida boss, kula vyakula sahihi tu na hiyo ishu inapotea.
Ukimwi ni Ugonjwa, upo.
Kula vyakula vizuri na matunda, yaani kula mlo kamili ni ili kuongeza mwili nguvu na kuendelea kuoambana na virusi. Ndani ni vita kati ya virusi na walinzi wa mwili.
 
Back
Top Bottom