ras jeff kapita
JF-Expert Member
- Jan 4, 2015
- 22,728
- 34,859
Jamaa mpu.uzi sana huyu anaona kuajiriwa serekalini ni bonge la deal...Unajivunia kufanya kazi serikalini? Pathetic
Jamaa mpu.uzi sana huyu anaona kuajiriwa serekalini ni bonge la deal...Unajivunia kufanya kazi serikalini? Pathetic
OkUna bahati mkuu. Mimi nilikaa two years ndo nikapata ajira japo siku serious sana kwenye utafutaji wangu sababu kuna issues nilikua nafanya.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]Nikihamia sirikalini ntakufanya marioo. Sasa hivi mwenyewe natafuta sugar daddy anitunze
Sent using Jamii Forums mobile app
Ok
Ok then that will their lossAchana nao tena wanaosema kuhs rushwa ya ngono sadly ni wanaume. Usifute hata kidogo.....
Sent using Jamii Forums mobile app
Naona raia wanamshambulia ila mleta uzi kiuandishi anaashiria ni mwanaume ila jina lake iron butterfly ni la kike
HahahahNikihamia sirikalini ntakufanya marioo. Sasa hivi mwenyewe natafuta sugar daddy anitunze
Sent using Jamii Forums mobile app
Lol. I wasted my 3 years chuo. Ninachofanyia kazi sicho nilichosoma chuo. Kuna muda naumia ila ndo maisha mwisho wa siku tunafanya kazi maisha yasongeOk
Mie nilijiwekea resolution that as long as nimesoma this course basi ntakifanyia kazi,haijalish sina connection or whatever
Nilisema my 4 years in varsity can't be wasted
Sent using Jamii Forums mobile app
Tupe na wewe story yako mkuu tuwainspire graduatesUlipata raha,,wengine tulimaliza university tukaweka vyeti ndani tukaenda border ya tunduma huko,kila siku tunakula kipigo toka kwa askari wa Zambia lakin tukakomaa hadi tumetoboa ,baba na mama hawajui kijana wao yuko wap na atarudi lini
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha aiseehJamaa mpu.uzi sana huyu anaona kuajiriwa serekalini ni bonge la deal...
Lol pole but uko sawa?Lol. I wasted my 3 years chuo. Ninachofanyia kazi sicho nilichosoma chuo. Kuna muda naumia ila ndo maisha mwisho wa siku tunafanya kazi maisha yasonge
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio maisha yalivyo,ila baada ya muda utapata matunda ya elimu yako bila kujali ulisoma nini.Lol. I wasted my 3 years chuo. Ninachofanyia kazi sicho nilichosoma chuo. Kuna muda naumia ila ndo maisha mwisho wa siku tunafanya kazi maisha yasonge
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahah niresign?neverMkuu hapo huja fanikisha lolote hebu anza kulima mboga mboga na uendeleee kupanua shamba baada ya miaka mitano resign fanya yako
Ukiandika niTAGMkuu story yake ni very simple binafsi yangu nikiandika ya kwangu ipo very complex.
Sent using Jamii Forums mobile app
Niko sawa ila bado natamani kufanyia kazi nilichosoma. Next year ntarudi for CPA labda naweza pata kazi ya nilichosoma hata kama sio yenyewe ila inayokaribiana nayo.Lol pole but uko sawa?
I studied that course ili nije niifanyie kazi and hata kurudi govt nisababu ya hiyo
Najua inshallah nilichokuwa nadream kitatimia tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Shangaa na weweNilichokiona kuna watu miwivu imewajaa, mtu kaelezea story yake mara anajivuna...mara nini daah.!!
Ombeeni wenzenu mema na nyie mpate kubarikiwa looh!!
Sent using Jamii Forums mobile app