Mwl amoni mtera is no more | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwl amoni mtera is no more

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mwanamilembe, Mar 22, 2012.

  1. m

    mwanamilembe Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale mliosoma Pugu Sekondari kati ya mwaka 1985 -'90's Headmaster Mwalimu Amoni Mtera amefariki dunia jana saa 12 asubuhi kwa kugongwa na gari akiwa pamoja na mkewe na jirani yake wakati wanaeleke Mwisho wa lami Gongo lamboto. kupanda gari kueleke mjini.

    Marehemu pamoja na mkewe walifunga ndoa mwaka 1985 wakati wote wakiwa walimu wa Pugu.

    Ex Pugu PCM class 1987
     
  2. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    It is very sad,mkewe ambaye pia ni marehemu sasa anaitwa Mwl Edith Kabwoto
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,547
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pole nyingi kwa wafiwa, na RIP kwa hao marehemu
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Walikuwa wanaenda KKKT Azania Front kusali kila asubuhi....ikiwemo hiyo jana
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,752
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    RIP Mwalimu weti AMON MTERA.
    Haya magari haya, yatatumaliza mwaka huu..............Eee Mwenye enzi Mungu tuepushe na hili Jinamizi la Magari yarabialamina
     
  6. rfjt

    rfjt Senior Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dah! Rest in peace headmaster wangu wa zamani. Nakumbuka sana ubunifu wako wa weekly test ambao ulituwezesha sisi wanafunzi wako kuzidisha bidii katika masomo na hivyo kufanya vizuri ktk mitihani yetu ya mwisho. RIP!

    Ex-student 1984 - 87.
     
  7. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,394
    Likes Received: 5,217
    Trophy Points: 280
    RIP Mwl Mtera
    Hivi hajawahi kuwa mwalimu pale Tambaza kuchukua nafasi ya Mwl Mushi?
     
  8. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 855
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 80
    Jamani huyu alikuwa Mkuu wetu Kahororo pia. Alikuja kuoa akiwa mtu mzima huko Pugu maana aliondoka Kahororo akiwa mseja. Alikuwa mbunifu na aliisadia sana TISS kila mahali apopita kupata vijana wazuri wa idara hiyo.
    RIP Mtera
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    R.I.P Mwl nyie ndio wakombozi wa taifa hili
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    R.I. P mwalimu.

    Pole kwa wote walioguswa na msiba...
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    R.I.P Mwalimu mwenzangu kwani nimefundisha nae,wakati nakaa ktk nyumba ile aliyekaa Mwal nyerere
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Ndio huyu...alikuja Tambaza 1993/4 akitokea Pugu Secondary kuchukua nafasi ya Mwl Mushi baada ya Tambaza kusambaratishwa kutokana na mafujo fujo.

    RIP Baba na Mama Mtera.
     
  13. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    R.I.P mwl Amoni. Na poleni wote mlioguswa na msiba huu.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    So sad jinsi maisha ya mtanzania yasivyo na thamani. Pole kwa watoto wao kwa kupoteza wazazi wao wote kwa mpigo. Mungu awape nguvu
     
  15. brainiac89

    brainiac89 Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P DAD n' MAM
     
  16. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 387
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    R.i.p mwalimu mtera
     
  17. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    R.I.P Mwl Mtera mm ex '82 sikumuacha Mwakanga
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,169
    Likes Received: 4,152
    Trophy Points: 280
    Ina maana wote wamekufa mbaya sana. pumzikeni salama.
     
Loading...