Mwigulu: Ole wao CHADEMA, Tutaubomoa UKUTA

Mwigulu: Ole wao CHADEMA, Tutaubomoa UKUTA

Nyinyi mnaosema viongozi wa Chadema watangulize familia zao mbele wakati wa maandamano. Mbona hamuwaambii na hao wanaotoa amri kuwa maandamo yasifanyike kwanini na wao msiwaambie waende na familia zao ktk kuzuia maandamano hayo?
Operation tokomeza nyumbu warudi Serengeti vifaa vya uchaguzi vya polisi bado vipyaaaa, sogeeni barabarani mkione cha Moto
 
Kwan maandamano ni vurugu?? Si wawaache waandamane? Kwani shida iko wapi? Kwann akina mwigulu wanafikiria kuumiza na kuua watanzania kisa kutembea na kufika uwanjani kusikiliza hotuba na baadaye kuondoka zao?? Hebu watumie busara japo kidogo...
 
Hibi wewe Dejan na wenzako kwanini mnakuwa na maneno ya uchochezi na vitisho? Hivi mnapata faida gani endapo wenzenu watavunjwa miguu na kuuwawa!! Hebu jaribuni kuwa na lugha ya kistaarabu badala ya kuzidisha hasira kwa watu wa upande wa pili.
 
Msije sema hamkuambiwa. BAVICHA na kelele zao za kwenda Dodoma mwisho wa siku walitia akili. Subirini ninyi sasa. Msipotia akili "Mtashughulikiwa". Maana hakuna jinsi.
Yote hayo ni kwa vile wote huko zizini mna uoga mkubwa wa kukosolewa. Sauti za kuwaambia wapi hamuendi sawa ni dhahiri zinawaharibia usingizi. Wasemaji wote kutoka zizini hawajadili tena jinsi ya kuheshimu haki ya wengine kufanya siasa badala yake ni jinsi watakavyotumia maguvu ya polisi. Hoja kuhusu majukumu ya vyama vingine ndani ya katiba hiyohiyo iliyowapa nafasi mliyonayo zinapigwa chenga. Mbinu zile zile za makaburu.
 
CCM NA SERIKALI YAKE NI WATU WA AJABU SANA......UTAZANI HAWA WANAOANDAMANA WANAANDAMANA KWENDA KUIBA.
WATU WANAANDAMANA MAANDAMANO YA AMANI TU, KUWAVUNJA KUNATOKEA WAPI HAPA?
 
Yote hayo ni kwa vile wote huko zizini mna uoga mkubwa wa kukosolewa. Sauti za kuwaambia wapi hamuendi sawa ni dhahiri zinawaharibia usingizi. Wasemaji wote kutoka zizini hawajadili tena jinsi ya kuheshimu haki ya wengine kufanya siasa badala yake ni jinsi watakavyotumia maguvu ya polisi. Hoja kuhusu majukumu ya vyama vingine ndani ya katiba hiyohiyo iliyowapa nafasi mliyonayo zinapigwa chenga. Mbinu zile zile za makaburu.
Mbowe amewaonya wanaCHADEMA kuwa ambaye hatashiriki kwenye UKUTA atafukuzwa kwenye chama. Ndio demokrasia unayoiongelea? Je, kwahiyo kauli, kuna mjadala wa maoni tofauti? Nasubiri majibu.
 
Waliua wapenz wetu.watot wetu walisababisha vilema vyakudum Leo wanatutishia nn.Yuko wapi yule aliyetupa Bomu alafu akaokolewa n police.yuko wapi yule aliyesababisha majonz Arusha.tumeamua kujitoa tena ili dunia ijue tunaipend Tanzania na tuko tayar kuipigania
 
....na yule kamanda wa Chadema aliyechinjwa kama kuku Usa, Arusha; watu badala watubu, wanaendelea kutengeneza dhambi mpya!

...huu utawala wa dunia unapita!, endeleeni kulewa tu hayo madaraka!
Halafu useme Lumumba kuna ma- GT wa aina yako si kupoteza muda ?!.
Wewe una hata chembe ya utu ndani mwako?
Kwa mchu wa madaraka km ww sina na sitakuwa hata na hiyo chembe kweli.Mnajifanya wema na waonelewa kumbe sivyo!Mnawaaminisha watu kuwa ninyi ndiyo hasa chaguo la kweli eti kwa sababu hamna hata mawaa ilhali ndinyi mliona na mawaa na vigeugeu na wanafiki wakubwa!Mlituaminisha eti kina fulani ni wezi kisha ndinyi mkayatafuna tena matapishi yenu.To me,ninyi mnastahili adhabu kubwa zaidi ya KIFO!Shame!!
 
Waliua wapenz wetu.watot wetu walisababisha vilema vyakudum Leo wanatutishia nn.Yuko wapi yule aliyetupa Bomu alafu akaokolewa n police.yuko wapi yule aliyesababisha majonz Arusha.tumeamua kujitoa tena ili dunia ijue tunaipend Tanzania na tuko tayar kuipigania
Huna lolote mjivuni ww!Mnajitekenya wenyewe chekeni wenyewe.
 
Kwa mchu wa madaraka km ww sina na sitakuwa hata na hiyo chembe kweli.Mnajifanya wema na waonelewa kumbe sivyo!Mnawaaminisha watu kuwa ninyi ndiyo hasa chaguo la kweli eti kwa sababu hamna hata mawaa ilhali ndinyi mliona na mawaa na vigeugeu na wanafiki wakubwa!Mlituaminisha eti kina fulani ni wezi kisha ndinyi mkayatafuna tena matapishi yenu.To me,ninyi mnastahili adhabu kubwa zaidi ya KIFO!Shame!!
Kwa kutetea katiba ya JMT, nina amani kabisa, kama waliokuwa nayo wazalendo wa SA mbele ya makaburu wenye maguvu mara elfu kuliko yenu
 
Kuandamana ni haki yetu,kuonyesha hisia zetu juu ya mambo yanayoendelea ktk nchi....na kama ikitokea watu kuvunjwa miguu basi serikali itawajibika...Ikiwa kama tumezuiwa ktk haki zetu za msingi basi tutangaziwe kuwa nchi hii hakuna utawala wa kidemokrasia.
 
Kwa hiyo unataka serikali isiandae jeshi lake ili ninyi wahuni mfanye yenu barabarani? Serikali ya Magufuli haijaribiwi. Tukutane Septemba Mosi
Wahuni ni wavunja katiba walioapa kuilinda. Maendeleo gani hayo hayaji mpaka uvunje katiba?
 
Usipoitetea Tz yako unataka nan aitetee.mbon kma mmeshikiw akili nyinyi.nachukia wanaume waoga n wanafik ndo nyie mnapigwa n wake zao
 
Back
Top Bottom