Mwezi wa RAMADHANI ndio umefika ila please tuvumiliane

Mwezi wa RAMADHANI ndio umefika ila please tuvumiliane

Tuwe wakweli hawa jamaa hawafungi wamebadilisha ratiba ya kula tu,

imagine mtu anakula daku la nguvu saa10 alfajiri njaa ataisikia saa10 jioni sasa hapo kuna funga??
Huwa wanabadilisha ratiba ya kula na sio kufunga.
 
Hakuna kipindi kibaya cha biashara ya kitimoto kama hiki, nyama inadoda mabuchani

Kama umezoea kuuza kilo 5 kwa siku, sasa utauza kilo 2 kwa bahati.

Hivi Waislam hamuwezi kufuturia kitimoto Roast kama itachanganywa na tambi au viazi rojo?
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] acha maskhara mkuu!!
 
Huwa wanabadilisha ratiba ya kula na sio kufunga.
Huyu anasubiri saa10 apige huo mzigo[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
FB_IMG_1618472712317.jpg
 
Samahani nnatoka nje ya Mada kuna kitu sijaelewa kuhusu hyo kwa resma Mimi nimuislam katika dini yetu kufunga mwez wa Ramadhan ni lazima na asilimia kubwa wanafunga na wasiofunga huwa hata kula kwao wanajificha sana lakini sijaelewa funga yenu ndugu zetu Christians je pia ni lazima au mtu akiamua tu mwenyewe kufunga akitaka hafungi.
 
Kwa mkristo huwezi fahamu huyu kafunga wala yule hajafunga.na pia sio lazima maana imani hailazimishwi. Hivyo mtu akifunga hatakiwi kujionyesha umefunga. Funga yako iwe yako kwa manufaa yako ili maombi yako yapate majibu
Samahani nnatoka nje ya Mada kuna kitu sijaelewa kuhusu hyo kwa resma Mimi nimuislam katika dini yetu kufunga mwez wa Ramadhan ni lazima na asilimia kubwa wanafunga na wasiofunga huwa hata kula kwao wanajificha sana lakini sijaelewa funga yenu ndugu zetu Christians je pia ni lazima au mtu akiamua tu mwenyewe kufunga akitaka hafungi.
 
Hapo ndugu yangu kunatofauti sana kati ya mfungo wa pasaka na ramadhani,kabla hatujaingia kwenye maada nifafanulie nini maana ya pasaka
 
Kwa mkristo huwezi fahamu huyu kafunga wala yule hajafunga.na pia sio lazima maana imani hailazimishwi. Hivyo mtu akifunga hatakiwi kujionyesha umefunga. Funga yako iwe yako kwa manufaa yako ili maombi yako yapate
Kwa mkristo huwezi fahamu huyu kafunga wala yule hajafunga.na pia sio lazima maana imani hailazimishwi. Hivyo mtu akifunga hatakiwi kujionyesha umefunga. Funga yako iwe yako kwa manufaa yako ili maombi yako yapate majibu

Kwa mkristo huwezi fahamu huyu kafunga wala yule hajafunga.na pia sio lazima maana imani hailazimishwi. Hivyo mtu akifunga hatakiwi kujionyesha umefunga. Funga yako iwe yako kwa manufaa yako ili maombi yako yapate majibu
Nimeuliza funga yenu pia ni lazima au ukiamua kufunga au usifunge hyo funga ni Siri ya mtu inajulikana hata waislam pia ni Siri yako.
 
Mkuu acha kukurupuka soma maelezo yote nimeandika sio lazima
Hujanijibu km nilazima au sio lazima mbona hasira tena maana hata ww unaona ikiingia Ramadhan hata Muislam asiefunga humjui nakula kwa kujifichaficha Lakini kwa resma watu walikuwa kama kawaida tu unajua kabisaa Huyu Christians lakini mpo naye hotel tena ni asilimia kubwa ndio maana nikauliza funga yenu ni hiari au lazima nikujibu tu lazima
 
Aiseee wewe kijana hujui kusoma au? NIMESEMA SIO LAZIMA haya nimekuandikia kwa herufi kuwa ili uombe msaada kwa wanaojua kusoma. Malumbano ya nini ndugu?
Hujanijibu km nilazima au sio lazima mbona hasira tena maana hata ww unaona ikiingia Ramadhan hata Muislam asiefunga humjui nakula kwa kujifichaficha Lakini kwa resma watu walikuwa kama kawaida tu unajua kabisaa Huyu Christians lakini mpo naye hotel tena ni asilimia kubwa ndio maana nikauliza funga yenu ni hiari au lazima nikujibu tu lazima
 
Aiseee wewe kijana hujui kusoma au? NIMESEMA SIO LAZIMA haya nimekuandikia kwa herufi kuwa ili uombe msaada kwa wanaojua kusoma. Malumbano ya nini ndugu?
OK basi dini yenu nzuri km mnajiamulia tu kufunga au msifunge
 
Ndugu zangu wanafunga lakini ndo kipindi wanachonenepeana sana..inabidi nifanye research shule ya biochemistry na physiology ninayo.
Tuwe wakweli hawa jamaa hawafungi wamebadilisha ratiba ya kula tu,

imagine mtu anakula daku la nguvu saa10 alfajiri njaa ataisikia saa10 jioni sasa hapo kuna funga??
Hivi mna nini nyie?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]
 
Back
Top Bottom