tansoma
JF-Expert Member
- Jul 25, 2013
- 1,211
- 581
Achaaaa tabuaaa yakooooAkili za kuongeza herufi mbele zinakufanya uonekane mtoto kiakili
Achaaaa tabuaaa yakooooAkili za kuongeza herufi mbele zinakufanya uonekane mtoto kiakili
Watu kama wewe hamkosekanagiLakini pia utambue Kuna mambo kwenu nyie wakristo hayawi dhambi lakini kwa wenzenu waislamu ni dhambi
Mfano wenzenu waislamu kitimoto ni haramu kwao lakini nyie wakristo mnaruhusiwa kumla kitimoto,au kusema yesu ni mwana wa mungu ni sahihi kwa ninyi wakristo lakini wenzenu waislamu mungu wao hakuzaa wala hakuzaliwa na hana mwana
Sasa kwanini wewe uwawekee masharti watu wa dini nyingine?
Ushauri wangu kwako kama unatambua ustaarabu na unaheshimu dini ya mwenzio basi kwa nyakati kama hizi huyo kitimoto ni vyema ukawa unamla sirini na mengine ambayo unaona hayawapendezi waislamu hususani kwa nyakati hizi pia uyafanye sirini
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Watu kama wewe hamkosekanagi
Ila ndio upo huo unaouita ugonjwaImani ndio ugonjwa mbaya kabisa wa akili kuwahi kuikumba dunia
Maana yake hapakuwa na haja ya kuanzisha sababu haya yanayoelezwa humu huwa hayatokei kipindi cha QuaresmaHalafu utasikia waislam ni wadini sana mbona kipindi cha kwaresma wao hawakuanzisha thread Kama hizi
Sasa amle kwa siri kwanini? Kwani wewe unalazimishwa kumla kisa ameliwa hadharani?Lakini pia utambue Kuna mambo kwenu nyie wakristo hayawi dhambi lakini kwa wenzenu waislamu ni dhambi
Mfano wenzenu waislamu kitimoto ni haramu kwao lakini nyie wakristo mnaruhusiwa kumla kitimoto,au kusema yesu ni mwana wa mungu ni sahihi kwa ninyi wakristo lakini wenzenu waislamu mungu wao hakuzaa wala hakuzaliwa na hana mwana
Sasa kwanini wewe uwawekee masharti watu wa dini nyingine?
Ushauri wangu kwako kama unatambua ustaarabu na unaheshimu dini ya mwenzio basi kwa nyakati kama hizi huyo kitimoto ni vyema ukawa unamla sirini na mengine ambayo unaona hayawapendezi waislamu hususani kwa nyakati hizi pia uyafanye sirini
Yaani niwe maeneo yangu ya kujidai mtu anipangie chocho la kujifichaSasa amle kwa siri kwanini? Kwani wewe unalazimishwa kumla kisa ameliwa hadharani?
Kuhusu kuvaa nusu uchi.. Kuna wakristo ukiingia tu mfungo wanaamua kuvaa nguo za stara kuuheshimu mwezi wa Ramadhan. Pamoja na kuwaheshimu waislam wenzao wanoishi nao au wanaofanya kazi naoHawachelewi kulalama kama kawaida yao, halafu utashangaa wadada wanaotembea nusu uchi watapungua hapo ndio ujiulize ni akina nani wanavaaga hivyo??
Hivi vodacom au Vodacom Tanzania hawana account Jf??Moto ni uleule,mabando yenyewe yako juu halafu tupangiane matumizi...hapana asee
🤷🤷🤷Hivi vodacom au Vodacom Tanzania hawana account Jf??
Hehe mtu anaahirisha kula tu.....msosi wa asubuhi+mchana+usiku na wa kesho asubuhi tena ,unaliwa ndani ya masaa kadhaa ya usikuNdugu zangu wanafunga lakini ndo kipindi wanachonenepeana sana..inabidi nifanye research shule ya biochemistry na physiology ninayo.
Haya kama ni kweliKuhusu kuvaa nusu uchi.. Kuna wakristo ukiingia tu mfungo wanaamua kuvaa nguo za stara kuuheshimu mwezi wa Ramadhan. Pamoja na kuwaheshimu waislam wenzao wanoishi nao au wanaofanya kazi nao
Tuwe wakweli hawa jamaa hawafungi wamebadilisha ratiba ya kula tu,Ndugu zangu wanafunga lakini ndo kipindi wanachonenepeana sana..inabidi nifanye research shule ya biochemistry na physiology ninayo.
Naunga mkono hojaMoto ni uleule,mabando yenyewe yako juu halafu tupangiane matumizi...hapana asee
Hao ndio mafundisho yao yanavosemaTuwe wakweli hawa jamaa hawafungi wamebadilisha ratiba ya kula tu,
imagine mtu anakula daku la nguvu saa10 alfajiri njaa ataisikia saa10 jioni sasa hapo kuna funga??
Ivi kuna mtu anaweza kula ivo kweli?Hehe mtu anaahirisha kula tu.....msosi wa asubuhi+mchana+usiku na wa kesho asubuhi tena ,unaliwa ndani ya masaa kadhaa ya usiku
Baby pig pls come to us, we are craving of youYaani utadhani wamelazimishwa,na hata wizi na ujambazi pia huwa unapungua sana kipindi hiki,ndio wakati wa kuanika nguo usiku na asubuhi ukazikuta salama salmini...