Mwenyekiti Wa Ukombozi Na Ufahari!

Mwenyekiti Wa Ukombozi Na Ufahari!

Mwenyekiti wa Chama cha kuwakomboa wananchi, anapotumia magari kama ya watawala, inasema nini kuhusu huu ukombozi? VX8, tena sio moja, Wasaidizi, Dreva, MABENDERA, KUCHELEWA KUFIKA UWANJANI, bado hajashika nchi, je akishika tutegemee nini tofauti, maana haya si ndio ya kawaida kwa watawala? Kwenye kuvaa kombati sawa lakini mengine hayo mbona sawa na watawala?

- NAOMBA KUTOA HOJA, MAANA WAKOMBOZI KINA CASTRO, CHE GUEVARA, MAO, NA
SAVIMBI HATUKUWAONA NA MA-VX8, AU WASAIDIZI AU NI UKOMBOZI TOFAUTI?

- KUONGOZA SI NI MFANO ZAIDI? MUNGU AIBARIKI TANZANIA!


William.

William,
Savimbi anaingiaje kwenye list ya viongozi walioongoza kwa mifano? Inasemekana kabla ya kuuwawa kwake nepotism ilikuwa ya hali ya juu sana within UNITA. Na ikapelekea pia kusalitiwa....as we know any divided kingdom will not be able to stand.
Kwa ajiri ya kujifunza pengine ungetupa maelezo zaidi ya kwanini unasema aliongoza kwa mifano?
 
Kwakuwa huyu Baharia kasema picha ndio zinaongea zaidi basi mimi sina la kusema, lakini nina uhakika gari hili hata leo hii huwezi kulinunuwa kama huna mshiko wa kueleweka.

nyerere_on_independency_day_1961.jpg

Hii ilikuwa zaidi ya miaka 50 iliyopita.
 
Jmani hebu mleta mata ajaribu kufikiria kwani maisha ya sasa ni tofauti na zamani,je zamani kulikuwa na vx8 anayosemea?pia hata akitumia helkopta ni ruksa kwani kuna vyanzo vingi vya kupata fedha,kuna mikopo midogo na mikubwa pia yenye masharti nafuu,hivyo basi kumiliki vx8 ni jambo la kawaida.kitu kinachotakiwa ni utashi wa kuongoza wananchi wengi walio walala hoi na wenye kipato cha chini,niwangapi wenye hela mingi kushinda hata ako ka vx8 na hawana hata gari ila wanamahela ya kufa mtu.
 
Naomba kurudia hili swali,
Hivi huyu mtoa mada ndio yule aliegombea ubunge wa Afrika Mashariki na akaukosa??
Kama ndivyo, ahimidiwe Mungu alie hai.
 
waulize wataendelea kuvaa tena haya Magwanda wakati wa utawala kama enzi za mwalimu na kaunda suti? au watavaa suit sasa kwa kua ni watawala na siyo wapinzani tena...
 
I was just guessing kuwa William ni mnafiki, leo nimeprove kuwa ni kweli. Mwanaume mzima ukiwa mnafiki ukiwa kijana, nadhani ukizeeka utakuwa mchawi.
 
- Jasusi sidhani kama una wivu na tawi la CCM DC, ha1 ha! ha! kwenye ishus kama hizi ungekwua una-declare conflict of interest na kukaa pembeni maana huwezi sema tofauti na uliyosema hapa! ha! ha! ha! nipo huku Mbezi Beach kwa mshikaji wako sana wa kwenu kule majita! anakusamilia sana, nipo naye hapa!

William.
Na wewe pia unaweza ku declare conflict of interest ukaacha wengine wa discuss. Umeshasema mara khamsaishirini kuwa Freeman Mbowe ni rafiki yako. Lakini kila mara unakuwa mstari wa mbele kumponda. Akienda Clouds unamponda eti mwenyekiti gani anajipeleka Clouds. Sasa kaingia uwanjani Jangwani badala ya kuangalia the whole issue unaangalia katumia gari gani. Kwani Freeman Mbowe, anayemiliki Billicana, anayemiliki Aishi Hotel, hawezi kweli kujinunulia VX unataka aingie uwanjani kwenye bajaji? Haiingii akilini kabisa ndugu yangu. By the way, sijawahi kukusikia hata siku moja hapa kwenye JF ukisema hata neno moja tu la kumsifia Freeman Mbowe. Ni kuponda tu. Urafiki gani huo ndugu yangu?
 
Jasusi William hatokaa hata siku moja ampende Mbowe kwani kwenye ule uchaguzi wa Afrika Mashariki huyu Baharia matarajio yake makuu ilikuwa ni kupata kura zote za Wabunge wa Chadema, lakini Freema Mbowe akatowa mwongozo kwa Wabunge wake kwamba apigiwe kura mgombea mwenye sifa tu, hilo ndilo lilomuangusha William kwahiyo anadhani anaweza kufa na Mbowe!!

Nampa pole sana Le Mutus, Mbowe ni another level ni mtu ambaye amemudu katika mazingira magumu kuwa mfanyabiashara na kuwa kiongozi wa chama cha Upinzani wakati angekuwa ni mtu mwingine angejificha CCM ili Biashara zake ziende Vizuri.

Pls Le Mutus wewe si wa viwango vya Mbowe, wewe watu wa kariba yako ni kina Michuzi kupiga picha na Warembo na kujipachika vyeo uchwara eti Occupation Politician, sasa Willy ni Politician since when?
 
Last edited by a moderator:
ph-aishi-machame-01.jpg
ph-aishi-machame-02.jpg
ph-aishi-machame-05.jpg

Situated at the foot of Mt. Kilimanjaro, Africa's highest mountain, Aishi is located a few kilometres from the Machame Gate where climbers commence their ascent of this most majestic mountain by way of the picturesque Machame Trail. Just 3 degrees south of the equator, the two world famous peaks of Kibo (5895m) and Mawanzi (5194m) are permanently snow-capped.

Specialising in organised climbs, Protea Hotels Aishi provides all necessary tenting and equipment, as well as the most experienced guides and porters to make this unique experience a holiday always to remember.
All en-suite bedrooms have just been completely refurbished and a restaurant and bar is available at the hotel. Nature walks and cultural tours around the area can also be organized by the hotel.

Protea Hotel Aishi Machame - Country elegance on the Slopes of Mount Kilimanjaro

Kitu moja ya Mbowe hiyo karibuni!

Huyu hashindwi kumiliki hicho ki VX V8, si kama wengine wanangoja waingie kwenye siasa ndio wachume!

 
Na wewe pia unaweza ku declare conflict of interest ukaacha wengine wa discuss. Umeshasema mara khamsaishirini kuwa Freeman Mbowe ni rafiki yako. Lakini kila mara unakuwa mstari wa mbele kumponda. Akienda Clouds unamponda eti mwenyekiti gani anajipeleka Clouds. Sasa kaingia uwanjani Jangwani badala ya kuangalia the whole issue unaangalia katumia gari gani. Kwani Freeman Mbowe, anayemiliki Billicana, anayemiliki Aishi Hotel, hawezi kweli kujinunulia VX unataka aingie uwanjani kwenye bajaji? Haiingii akilini kabisa ndugu yangu. By the way, sijawahi kukusikia hata siku moja hapa kwenye JF ukisema hata neno moja tu la kumsifia Freeman Mbowe. Ni kuponda tu. Urafiki gani huo ndugu yangu?

- Urafiki na Taifa ni vitu viwili tofauti, urafiki ni one thing na Taifa ni another, soma gazeti la leo Mwananchi kuna mtu ana article inauliza Chadema ni nabii kwamba hawakosolewi? Kwamba nina tatizo na Mheshimiwa, hapana ila nina tattizo na itikadi tupo tofauti sana, otherwise we are good friends.

William.
 
Wenzetu wa west,haki ambayo mwananchi wa kawaida bado hajaondolewa dhidi ya mabepari,ni kupata kazi.Na wananchi wanaibana serikali kuhakikisha hilo,nchi yenye wananchi masikini kiasi hicho halafu wananchi wake wanashabikia matumizi makubwa ya viongozi wao ni wehu.Matumizi yawepo pale inapobidi,yani kuwafikia wananchi pamoja na shughuli za kimaendeleo,or job creations,naona chadema wameamuwa kula na kipofu.Kama kweli mnataka kuikomboa nchi.Hili ni lazima muliangalie.Ni ushauri tu.
 
Tunakuheshimu sana Willie kama hoja za nguvu zimekushinda sema ..kwa staili hii ya hoja hafifu unajishushia hadhi


COMPARE NA MGOMBEA UBUNGE WA EAST AFRIKA
View attachment 54796

nitupie picha ya mbunge wa ccm mwenye ki vitz

Ukisikia "mtu mzima hovyo" ndo huyu, ni sawa na nyani asiye ona kund.u.le. Kama anaishi kwa staili hii hata ubunge hajapata, itakuwaje siku akiupata!
 
yaani mwenyekiti wa chama mfanyabiashara kiongozi kambi ya upinzani bungeni unataka atembelee gari gani.??
 
Watanzania ni vichwa vya wendawazimu, long time ago jamaa walishabikia jk na ccm then all of us know what is happening today. Sasa kaja kinyozi mwingine ana machine ya umeme vichwa vinanyolewa taratibu bado jamaa mnatetea kwa nguvu zoote. Hoja iliyoletwa na wj ni whistle blow mwenye akili lazima utambue....... Kama siasa ni mapenzi basi ni mapenzi ya kwa macheni
wote wezi tu, si chadema wala ccm, wote ni mafisadi wa raslimali zetu. Wezi wakubwa! Pumbavu!
Matendo yao hayatofautiani, ila majina tu. Wanatufanya watoto kutuhadaa.
Dr. Slaa huwa na mahubiri mazuri sana hata alikaribia kumtoa kwenye kundi la ccm, lakini kila nikifikiria jinsi anavyoweza kukaa meza moja na watu waliojilimbikizia mali, halikuwa dada yangu afa kijijini kwa kukosa ambulance zahanati, namuona naye ni mnafiki tu, sawa na kikwete, makamba au lowasa.
Kuamini wanasiasa ni sawa na kujizika hai, inanikera sana! Ipo siku tutafutilia mbali unafiki huu wa ccm, chdm, cuf, nk. Tuwe wamoja na tuthubutu! Mungu wetu anaita!
 
Watanzania ni vichwa vya wendawazimu, long time ago jamaa walishabikia jk na ccm then all of us know what is happening today. Sasa kaja kinyozi mwingine ana machine ya umeme vichwa vinanyolewa taratibu bado jamaa mnatetea kwa nguvu zoote. Hoja iliyoletwa na wj ni whistle blow mwenye akili lazima utambue....... Kama siasa ni mapenzi basi ni mapenzi ya kwa macheni

- Well, thanks for the understanding bro, so far sijaona mwenye hoja nzito dhidi ya hoja yangu, infact the fact kwamba toka Jumatatu nimeweka hii thread bado mpaka leo imesimama na huku wachangiaji wengi wakilia kwamba sina akili sawa sawa ina maana moja tu kwamba hoja yngu ni nzito sana na hasa hizo picha naona zimefikisha ujumbe unavyotakiwa,

- Uzuri mmoja mimi sinywi pombe wala kuvuta sigara kwenye maisha yangu so niko sober as ever, so people zingatieni sana kina Sankara wamefanya maajbu in six months tu, kwa sababu walikuwa wanafanana na wananchi, kina Murtala Mohamed wamefanya maajabu in one year ni kwa sababu ya kufanana na wananchi, Chadema is doing a hell of a job, lakini tatizo ni kwamba sio malaika!

- Huwezi kuwa bingwa wa kukosoa kama hujui kukosolewa!, mimi siwezi kujiunga na chama ambacho hakikosolewi; NEVER!!, maneno mengi hoja hamna kama mnataka kuwakomboa wananchi bnadilikeni mfanane nao, otherwise itaishia hivyo hivyo kila mwaka tumeibiwa kura!

William.

William.
 
Jasusi William hatokaa hata siku moja ampende Mbowe kwani kwenye ule uchaguzi wa Afrika Mashariki huyu Baharia matarajio yake makuu ilikuwa ni kupata kura zote za Wabunge wa Chadema, lakini Freema Mbowe akatowa mwongozo kwa Wabunge wake kwamba apigiwe kura mgombea mwenye sifa tu, hilo ndilo lilomuangusha William kwahiyo anadhani anaweza kufa na Mbowe!!

Nampa pole sana Le Mutus, Mbowe ni another level ni mtu ambaye amemudu katika mazingira magumu kuwa mfanyabiashara na kuwa kiongozi wa chama cha Upinzani wakati angekuwa ni mtu mwingine angejificha CCM ili Biashara zake ziende Vizuri.

Pls Le Mutus wewe si wa viwango vya Mbowe, wewe watu wa kariba yako ni kina Michuzi kupiga picha na Warembo na kujipachika vyeo uchwara eti Occupation Politician, sasa Willy ni Politician since when?

- Unajua hoja zingine hwua ninaanza kucheka kabla ya hata ya kuisoma, nimewaambieni mara nyingi sana kuwa sitaki kugusa ya uchaguzi wa EALA kwa sababu nitawavua nguo watu wengi huko kwenu kwa niliyoyaona kwa macho yangu, lets say Mbowe alitoa muongozo wabunge wote wa Chadema wampe kura Komu mgombea wa Chadema, then how come hakushinda? ha1 ha! ha! ha!

- Ok lest say sijui siasa, sasa wewe unayejua kwa nini unapoteza muda na asiyejua badala ya kwenda kwa wanojua wenzio? ha! ha! ha! ha! sure ninapiga picha na wengi na hata Mwenyekiti wako pamojana warembo yaani siasa na Sopcial life, tizama unavyonifuata kila mahali yaani yote haya unafanya kwa ajili ya mtu asiye na akili sawa sawa?

ha! ha! ha! ha! ha! brother tuliza boli, hapa ni jiwe unacheza na ukuta, kwenye kumkoma nyani huw ahatuna urafiki wala kuangaliana usoni!, hamuwezi kuwakomboa wananchi huku mkiendesha migari ya kifahari namana hiyo!! ha! ha! ha!


William.
 
I was just guessing kuwa William ni mnafiki, leo nimeprove kuwa ni kweli. Mwanaume mzima ukiwa mnafiki ukiwa kijana, nadhani ukizeeka utakuwa mchawi.

- Hapana tatizo ni kwamba watu walioko kwenye level ya Mwenyekiti kama wako hawana mawazo kama yako, geuss what sasa hivi nipo hapa Bilicanas, ofisini kwa mkuu wako ninatumia mtandao wake, so relax na u-chill out!

William.
 
Mkuu saimon111 hapo ndipo mnapokosea! CDM isijlinganishe ama kujifananisha na CCM. CDM si inataka kuleta mambo tofauti na yanayofanywa na CCM basi ianze kuonyesha hivyo. Kama kweli wanapinga matumizi ya magari manono huko serikalini na kwamba wakiingia watayapiga marufuku basi waanze wao kutumia gari ndogo ili nasi tupate kuwaamini kwamba kweli wakifika huko watageuza mambo. Hivi kama mtu hayupo serikalini lakini anatumia magari makubwa kama ya serikali unategemea akiingia serikalini ndio aache V8 VX achukue RAV4!

Hata kama yalinunuliwa na pesa za michango. Ina maana CDM haina vipaumbele vingine?

Eti mimi namtetea maskini japo ale milo mitatu kwa siku ambayo inapatikana kwenye rasilimali zake alizojiwekezea na mtawala wake anazitumia vibaya, alafu unaniambia cha kwangu nijinyime nimpunguzie huyo maskini? Mbona hiyo haipo? Ila kama mimi nina zaidi na yeye hana ndio nitapunguza cha kwangu.

Freeman Mbowe mali alizonazo ni za kwake na kwajasho lake mwacheni azitumie atakavyo, ila kuisema CCM ni kwamba haina umuhimu wa kutumia pesa za serikali na kununua vitu vyaakifahari wakati watu wake wanadhiki na rasilimali zinafujwa vibaya na walafi wachache
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom