Mwenyekiti Wa Ukombozi Na Ufahari!

Mwenyekiti Wa Ukombozi Na Ufahari!

HUYU JAMAA KATUMWA NA HUYU MHESHIMIWA WA KULE SAME

kilangobc.jpg
huyu mama mwisho wake ni 2015
 
- Well, huwezi kupunguza anything wakati picha zinajisema wazi kwamba mna sura mbili, manendesha magari kama watawala halafu eti mtawakomboa wananchi toka kwa watawala, huo ni uongo wa mchana jipangeni mjiangalie upya ndio maana siku zote mankuwa na maamuzi ya binafsi, Zitto anasema hivi. wengine mnasema vile ni kwa sababu hata baadhi ya wabunge wenu wameshitukia kwamba kuna ujanja unjanja mnaodai kuukataa huko ndani!


- Hilo gari kwenye picha nililipata kwenye ubaharia unless kama kuna ufisadi huko baharini, hayo ma-vx8 yenu mmeyapataje?


William.
hahahaha...alafu kweli ulitegemea ubunge?
1. ivi ubaharia ni nini hasa? Kazi yako kama baharia ilikuwa ni nini? kutupa nanga meli ikifika bandarini, au?
2. Kama kweli unaona shida ni kwenye magari, basi upo very shallow.
attachment.php
 
attachment.php



- jamani tuwe wakweli hapa nani ni mkombozi wa mwenzake, mwenye hii nyumba au mwenye ile vx8? Leo sitaki maneno mengi sana nipo kipicha zaidi! Ha! Ha! Ha! Ha!


William.

one does not need much effort to figure out that you've been practising buggery quite professionally, anyone can tell from your seemingly sodomized mind>

 
Wakati Tunasoma ukiona Mtu ana umbo kubwa Lakini uwezo Wake wa kufikiri na kuelewa ni finyu sana alipewa Jina lenye vifupisho KG, ikitafsiriwa lama KUBWA JINGA..
Nachelea mtoa Hoja Jina Hili lilinamstahili zaidi..
 
savimbi alikuwa ni muasi na kibaraka wa mataifa makubwa,aliishi kwa kujifichaficha msituni,magari yake yakiwa deraya na vifaru,deraya ni kama hammer kwa jinsi ilivyo,so kama aliyokuwa anafanya unaona ni ukombozi,sawaQUOTE=W. J. Malecela;3947898]View attachment 54787


- Mkuu tizama nyumba aliyokuwa anaishi Savimbi!, huyo ni msaidizi amekuja kuchukua ujumbe tu, sio ma-vx8, mabendera, madereva tizama ukombozi hapo ndio maisha yake hayo juu, umemuona savimbi hapo mwenye kombati!


William.[/QUOTE]
 
View attachment 54787


- Mkuu tizama nyumba aliyokuwa anaishi Savimbi!, huyo ni msaidizi amekuja kuchukua ujumbe tu, sio ma-vx8, mabendera, madereva tizama ukombozi hapo ndio maisha yake hayo juu, umemuona savimbi hapo mwenye kombati!


William.

Si afadhali mbowe anatumia V8 na anawatetea wanchi na ni kweli ni kiongozi ni halali kwa kuwa ndio kapewa, JE WEWE HIYO NISSAN NI KWELI ULININUA KWA HELA ZAKO KAMA SIO ZA UFISADI WA BABAKO HASA ZILE TULISIKIA ALIZOPEWA NA IRAN NA PIA KUANZA KUITWA JUMANNE!

KWA KWELI UMEJIFUNIA UNAVYOONESHA KICHWANI HAMNAZO! SIJui kwa nini kikwete hakukupa hta ukuu wa WILYA TU ILI UTULIE!
 
Mimi naomba kukuuliza wewe William 'Mwalimu alipokuwa anakufundisha darasani ulikuwa unasikiliza kweli?' maana naona bado unahitaji kurudi darasani ukasuhuze kichwa kidogo....kila siku unakuja na habari isiyo na kichwa wala mguu....Umekazana na akina Savimbi mbona huweki nyumba za watawala wako au magari yao ndipo ufananishe...Huu upupuzzzzzzzzzzzzzz peleka huko kwa jamaa zako magamba
 
Jamani Wana GTs, mimi hutofautiana na William sana! Lakini kwa hili Ana hoja, tena hoja inayohitaji majibu na si matusi na blah blah!

Kama kweli chadema Ina Ia kila siku na matumizi mabaya ndani ya serikali, na kwamba, serikali ikipunguza matumizi, specifically kuancha kununua magari ya kifahari, hili sore twalijua...kwa Nini basi isitende inayoyahubiri? Tena ilipaswa kuanzia kwa mwenyekiti... Kumbukeni vyama vya siasa vilivyo na wa Inge hupewa ruzuku na serikali, sore tunajua hela ya serikali ni kodi ya wananchi!

Sasa basi kwa nini chadema nao watumie magari haya ya kifahari? Tujadili kama greait thinkers and not otherwise...matusi hayasaidii, sana sana yanadhalilisha JF. Leteni hoja...
Mkuu heshima mbele...Mimi napingana na William kwa hili....anaweza akawa na hoja nzuri na ya msingi lakini yeye kama yeye sidhani kama alipashwa kuona haya wakati chama tawala ndio wachafu zaidi...asafishe chama chake ndipo awe na uhalali wa kuuliza mapato na matumizi cha Chadema. Yeye anaishi kwenye nyumba ya vioo halafu anaanza kutupa mawe si itakuwa balaa hii. Awaambie watawala wake haya ndipo arudi kuichambua Chadema.
 


Mkuu heshima mbele...Mimi napingana na William kwa hili....anaweza akawa na hoja nzuri na ya msingi lakini yeye kama yeye sidhani kama alipashwa kuona haya wakati chama tawala ndio wachafu zaidi...asafishe chama chake ndipo awe na uhalali wa kuuliza mapato na matumizi cha Chadema. Yeye anaishi kwenye nyumba ya vioo halafu anaanza kutupa mawe si itakuwa balaa hii. Awaambie watawala wake haya ndipo arudi kuichambua Chadema.

- Kama nilivyosema mwanzoni leo nipo kipicha zaidi kuliko kimaneno maneno, Chadema muamue kama kweli mnataka kuwakomboa wananchi au mnataka kutukana wanaowakosoa! ha! ha! ha! ha!, I mean unakomboaje wananchi kutoka kwa watawala ambao magari yenu ni sawa ya kifahari?

- I mean people ninawasikia sana vilio nyenu leo, lakini kwenye KUMKOMA NYANI HUWA HATUANGALII SURA WALA KUJUANA HAPA NI STRICLY BUSINESS,CCM wakikosea tunawaambia hapa hapa na nyinyi mnaambiwa hapa hapa kwamba mjibadilishe na mjipange tena, tunajua kwamba kwa matusi mna chuo huko kwenu ha! ha! ha! ha! lakini kwa hoja huwa mko low sana unaona sasa, migari mikubwa kubwa ya kifahari tena mengi sana yalikuwepo pale, halafu kwa leo ninawasamehe sitaleta picha ya nyumba ya Mwenyekiti wenu maana mtaishia hata kulia machozi jinsi anavyoishi kifahari,

- Demokrasia ni kugombea utawala kistaarbu bila magomvi, semeni na ninyi mnataka muachiwe mtawale japo kidogo, lakini sio kwamba mko tofauti na watawala wa sasa hapana, ninasema hapana!! au nilete ile picha ya Hummer la mbunge wenu mmoja maarufu sana? ha! ha! ha! kwa leo nimeamua kuwa-spare lakini next time nitaleta more picture za jinsi Viongozi wenu wanavyopenda anasa na ufahari wa maisha kama wengine wote huku mkijifanya kuvaa kombat!

- USIKU MWEMA SANA NDUGU ZANGU; NA KIDUMU CCM!! NA ZIDUMU FIKRA ZA MWENYEKITI!!!


William.
 
WILLY, Best question ever!!! swali hili limewashika pabaya sana wale wenzangu na mie.......

Hii ni truly sign of great thinker, kujibu swali hili kuna mawili.....utukane ( dalili ya kushindwa hoja), ukubali kuwa kweli tunadanganywa tu na hawa wanasiasa!!

Willy umeua mkuu!!! teh teh teh!!
 
View attachment 54787


- Mkuu tizama nyumba aliyokuwa anaishi Savimbi!, huyo ni msaidizi amekuja kuchukua ujumbe tu, sio ma-vx8, mabendera, madereva tizama ukombozi hapo ndio maisha yake hayo juu, umemuona savimbi hapo mwenye kombati!


William.
William ni wewe nilikekuwa nakuheshimu au umerogwa ? ulitaka mbowe atembelee baiskeri? kwa nini wewe na baba yako hamtembelei land rover 110 kama mnauchungu na nchi hii,hya ndo ungepeleka EA? Mungu hutazama jana leo kesho na milele ametuonesha mapema kabisa ni jinsi gani hutufai unawezaje kuyafananisha mazingira ya mwaka 47 na ya mwaka 2012?
 
william nakushauri urudi ulikotoka ukieendelea kukaa hapa utakuwa kama lusinde ...sijui ile mitambo ya umeme kule mtera ina madhara kwa binadamu?
nikaangalia sipati jibu
 
Kama kuna mtu makini ataendelea kuamini kama William Malecela Ubongo wake uko sawa basi naye apimwe akili. ushahidi huu hapa.


  • LinkBack
  • Topic Tools
  • Search Topic
  • Rate This Topic


user-online.png
W. J. Malecela

24th May 2012 06:29
#1
JF Senior Expert Member
verified.png
Array


Join Date : 15th March 2009
Posts : 3,231
Rep Power : 5583
Likes Received1617
Likes Given1601



icon1.png
Posho za Wabunge na Maisha ya Dodoma


​

Mkuu haiondoi hoja yake, wala haijajibu hoja yake

kwa swalli hili utakuta wananchi wote wanyonge wanaodanganywa na kupumbazwa watamuunga mkono Willy! na wote utawapima akili!!

Matola changanya akili zako....Hoja ya willy ni ngumu na mbaya sana kwa washabiki wa mageuzi

dalili za mvua ni mawingu, unafikiri Mbowe akiwa rais au waziri mkuu ndio atapiga marufuku matumizi ya magari ya kifahari


Matola mchana wa saa sita tunaona jua! na kamwe hatusemi ule mwezi.....hoja ya willy in other words in ku-alert hata wewe kuwa CDM ina dalili zote za kirusi CCM!!! ikishika madaraka itafanya yale yale ya CCM sasa , na haitakuwa ukombozi bali substitution!!!!
 
Willy umeulizwa swali zuri kwa kweli na umepoint kitu cha muhimu sana, labda tu umekosea kulinganisha CDM na Savimbi, CDM wanatakiwa kulifanyia kazi swala hili. CDM waanze kujitofautisha na CCM kwa kutuonyesha kwa mifano jinsi watakavyoweza kubana matumizi ya serikali pindi tukiwakabidhi hii nchi. Tofauti na hapo mwenyekiti anafanya kazi nzuri. Viva mwenyekiti!
 
Kumbe mtu akiwa na elimu ya kuunga unga hata kama ameishi ulaya na marekani bado akili yake inakuwa inategea.
Le mutuz tangu umerudi bongo hauonyeshi tofauti kati yako na vijana wa nape wanaokesha hapa kupigania ujira wa buku mbili kwa siku.
Aliyekudanganya kwamba uchaguzi ujao ili ushinde ni lazima utafute kila mbinu ya kuiandika Chadema kwa mabaya amekupotosha. Watu watashindwa kukutofautisha na mbunge wako Lusinde.
 
jaribu kufikiria wakati wa savimbi na huu wa sasa, mheshimiwa! kama kweli una uchungu na kodi za wananchi toka huko unakotumwatumwa kupost thread zisizoenda na wakati.
 
jaribu kufikiria wakati wa savimbi na huu wa sasa, mheshimiwa! kama kweli una uchungu na kodi za wananchi toka huko unakotumwatumwa kupost thread zisizoenda na wakati.

- Savimbi na Chadema lengo ni moja nyakati mbali mbali inaeleweka, lakini lengo ni lile lile kuwakomboa wananchi, sasa iweje mkombozi mmoja anaishi kwenye nyumba ya majani mwingine anaishi kifahario na kuendeshwa kwenye magari ya kifahari?

- Siamini kwamba kuna mahali wanakutuma kuja hapa kujibu, jirekebisheni! picha za Mwenyekiti wenu akiingia kifahari Jangwani na migari mikubwa kubw ana wasaidizi kushoto na kulia mmeweka wenyewe bila kujua mnachokifanya sasa mnalia lia nini?


William.
 
View attachment 54787


- Mkuu tizama nyumba aliyokuwa anaishi Savimbi!, huyo ni msaidizi amekuja kuchukua ujumbe tu, sio ma-vx8, mabendera, madereva tizama ukombozi hapo ndio maisha yake hayo juu, umemuona savimbi hapo mwenye kombati!


William.

Mkuu,nilishakushauri huko nyuma lakini nadhani umeamua kupuuza ushauri wangu.Ulipata wazo la kuwania kuwawakilisha Watanzaniakupitia ubunge wa EAC.Aidha kwa bahati mbaya au kwa maandalizi duni,ukashindwa.Lakini pamoja na kushindwa,umefanikiwa kutangaza jina lako,na laiti kama una malengo ya siasa huko mbeleni,hapo ulipoishia pangewezakukusaidia sana.

So far,nakuona kama mtu uliyechangayikiwa.Baadhi ya mambo unayoandika hayakusaidii hata chembe.Huun ulikuwa wakati mzuri wa kuongea na kufanya mambo ya busara ili Watanzania watambue kuwa angalau nawe ni miongoni mwa hazina za taifa (kikubwa ni matendo si maneno matupu-especially maneno yenyewe yakiwa hayana mantiki na yametawaliwa na chuki ya KWANINI HUYU NA SI MIE).

Umefanya wazo la maana kuanzisha blogu.Awali nilitarajia mambo kadhaa ya msingi bloguni hapo lakini so far imegeuka uwanja wa kuwatangaza mabinti na udaku.Sir,that's way too low kwa mtu wa calibre yako.Kama signature ya Invisible inavyosema ficha ujinga wako onyesha busara zako.Publicity ni kitu kizuri lakini ikiwa misused inaweza kukuodnoa kabisa hata pale kidogo ulipofikia.

Watanzania wanachohitaji ni ukombozi.Ukiletwa na mtembea kwa miguu,sawa.Ukiletwa kwa mtumia bajaji,sawa.Ukiletwa kwa mtumia kibito,sawa.Na kama mwendesha Vogue atatuletea ukombozi,tatizo lipo wapi?Mbona hukulalamika Nape alipoenda Bukoba kwa ndege?

Japo natambua utapuuza tena-na pengine kukasirika-bado narejea kukushauri ujitahidi kupata muda wa kutosha kupumzisha akili.Siasa za Bongo ni tofauti sana ukiziangalia kutoka nje na kuzilinganisha na hali halisi 'mtaani.' Taratibu zama za kujali "huyu mtoto wafulani"zinaanza kuyoyoma (na mfano wa karibuni sio wewe tu bali hata yalomkuta Sioi huko Arumeru Mashariki).

I hope you'll put common sense in front of emotions
 
Back
Top Bottom