Tetesi: Mwenye ubuyu kamili wa Menina

Kalpana

JF-Expert Member
Jun 16, 2017
7,874
2,000
Hapana namfahamu huyo Dada vzr kuliko maelezo ndio maana nashangaa wanaomzushia, Kama Kuna anayeamini anao aweke million 10 mezani na Mimi million 10 alafu tukampime ndo utajua hujui na ndo utajua hpa JF pamejaa wachawi, wanafiki,wenye husda na roho mbaya tena mbaya sana haswa vidada
mmmmmmhhh
 

chlorine gas

JF-Expert Member
Jun 12, 2015
1,985
2,000
Hivi kwanini huyu demu asingechezaga tu picha za utamu aisee anajua kutepeta kinomaa, halafu anaonekana mwepesi sana kufika kilekeni mtamu sana macho yanatepeta anapopata dudu, huyu ningecheza naye picha ya utamu nauhakika ningewachafulisha wengi sana
Ha ha ha ha jf raha sanaaa
 

T14 Armata

JF-Expert Member
Mar 7, 2017
4,051
2,000
Hivi nyie ambao ndomu zinapasuka ni kwamba mnamishipa ya punda au mnatumia home made condoms?

Inawezekana kuna mahali sielewi au pia kuna sehemu nyie huwa mnakwama!

Mimi nimefundishwa hospital jinsi ya kuvaa condom na wala sijawahi kumbana na hiyo shida, hakikisha condom ukivaa haipitishi hewa (usiache uwazi na unavyoivaa hakikisha unabana kale kadude ka mbele kabisa ya ndomu) utaleta mrejesho hapa mkuu
Somo la condom tangu shule nimefundishwa, halikunihitaji nifundishiwe hospitali.
Sababu za kupasuka condom ni kama hayo mafuta ya kukaangia viazi, watengenezaji wenyewe wanakwambia usitumie lubricant za ovyo. Ngoja ambao condom zinapasuka walete mrejesho
 

adden

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
6,094
2,000
Hivi kwanini huyu demu asingechezaga tu picha za utamu aisee anajua kutepeta kinomaa, halafu anaonekana mwepesi sana kufika kilekeni mtamu sana macho yanatepeta anapopata dudu, huyu ningecheza naye picha ya utamu nauhakika ningewachafulisha wengi sana
niliona ile video yake asee alinitia nyege jinsi alivyo kiuvivu uvivu!anaonyesha ana nyege mshindo sana!ana matako lakini nyapu yake ukimuinamisha unaiona hii hapa
 

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Mar 27, 2015
2,972
2,000
huwez jua huyo menina nae kapitia yepi vijana msipende kitonga tafuteni kazi hao ndugu wanalalamika walishapeleka msaada? ukute alikua anahangaika pesa ya kumlea yeye mgonjwa na watoto please dont judge tusubiri na yeye aongee tu balance story.
 

Pisi kali

JF-Expert Member
Dec 31, 2019
1,101
2,000
huwez jua huyo menina nae kapitia yepi vijana msipende kitonga tafuteni kazi hao ndugu wanalalamika walishapeleka msaada? ukute alikua anahangaika pesa ya kumlea yeye mgonjwa na watoto please dont judge tusubiri na yeye aongee tu balance story.

Kweli kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom