mweleka!


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Tovuti yetu ya klhnews.com haiko hewani kwa sasa and I have no idea why! working on it...
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Angalia kama viti vya ofisi havina poda poda yoyote, na hakikisha camera zilikuwa hazikuzimwa. Ukimaliza uchunguzi tuambie. Chukua muda wako.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Naona tumerudi as soon as I posted this thread.... was it you Kuhani nini?
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Mimi mbona sina hata tujithumni!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
mmh...haya mambo huwa yanachengua tu... we had the first attack this morning, walipojaribu kuoverwhelm traffick lakini tukistahimili... sasa sisi wenye tujisenti kweli tutaweza kusimama mbele yao hawa...
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Nimeona Lusekelo adai voodoo ya bariadi ni more decent kuliko za bwagamoyo na sumbawanga..hii wanaweza kuituma via e-mail au cell phone na ikawa delivered vile vile..
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
Angalia kama viti vya ofisi havina poda poda yoyote, na hakikisha camera zilikuwa hazikuzimwa. Ukimaliza uchunguzi tuambie. Chukua muda wako.
loh kuhani hapo umeniua mbavu zangu kinyama!!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
mmh...haya mambo huwa yanachengua tu... we had the first attack this morning, walipojaribu kuoverwhelm traffick lakini tukistahimili... sasa sisi wenye tujisenti kweli tutaweza kusimama mbele yao hawa...
...tulipoituma ile barua kwa sinclair ulitegemea atatuacha tuwalk freee??? Ila thanx Mungu ametunusuru......
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
197
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 197 160
...tulipoituma ile barua kwa sinclair ulitegemea atatuacha tuwalk freee??? Ila thanx Mungu ametunusuru......
Msanii je wewe Sinclair alikujibu? mimi nilipotuma ile barua baadaye aliijibu! Naona ilimuuma sana kiasi kwamba aliona ni vizuri ajibu kujitetea kuwa habari za ripoti hii ilitoka CNN na sijui wapi huko! kweli mfa maji......
 

Forum statistics

Threads 1,235,818
Members 474,742
Posts 29,237,026