mweeeh na mim wapi????


beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
za leo waungwana jaman melala nkaota kila mwana jf amealikwa ila sa sijui na nan na niwapi hata mim mejiona kwa ndoto but sijui nan kanialika na wapi hebu mje mseme nyie ndo mwajua vema, kirisimasi hii jaman mimi huyu mwanzaaa



Beibe nasty
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Tarehe 28/12/2012 hadi 30/12/2012 umealikwa kukutana na JF MEMBERS wote pale TANGA. Ndiyo ndoto iliyokusumbua last night as members wa Arusha na Dar walikuwa kwny same spirit mood, ndoto zimewakuta absentees wote ila ww tu umeleta habari. Mzima wewe?
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
Tarehe 28/12/2012 hadi 30/12/2012 umealikwa kukutana na JF MEMBERS wote pale TANGA. Ndiyo ndoto iliyokusumbua last night as members wa Arusha na Dar walikuwa kwny same spirit mood, ndoto zimewakuta absentees wote ila ww tu umeleta habari. Mzima wewe?

Arushaone hata sie wa mwanza tulikuwa somewhere sema huyo mtoto anaogopa saaaaaana kuonesha sura yake... tumemtafuta sana hapatikaniki....
 
Last edited by a moderator:
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
Arushaone hata sie wa mwanza tulikuwa somewhere sema huyo mtoto anaogopa saaaaaana kuonesha sura yake... tumemtafuta sana hapatikaniki....
Jaman cl shoga yangu mi mbona nilikua napatikana mweeh sa hata sikujua coz juzi nilikua kwa party jana meshinda nimelala tuu. samahanin lakin coz sikujua mim na nilikua hewan tuu kwa kweli
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Tarehe 28/12/2012 hadi 30/12/2012 umealikwa kukutana na JF MEMBERS wote pale TANGA. Ndiyo ndoto iliyokusumbua last night as members wa Arusha na Dar walikuwa kwny same spirit mood, ndoto zimewakuta absentees wote ila ww tu umeleta habari. Mzima wewe?
itakuwa ndio hivyo!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
Jaman cl shoga yangu mi mbona nilikua napatikana mweeh sa hata sikujua coz juzi nilikua kwa party jana meshinda nimelala tuu. samahanin lakin coz sikujua mim na nilikua hewan tuu kwa kweli
Duh... Sie tangu alhamisi tulianza weekend na leo ndo tutaimalizia. Haya sema utakuwa wapi tukufuate huko huko make ukisema waja, huji :lol:
 
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
Tarehe 28/12/2012 hadi 30/12/2012 umealikwa kukutana na JF MEMBERS wote pale TANGA. Ndiyo ndoto iliyokusumbua last night as members wa Arusha na Dar walikuwa kwny same spirit mood, ndoto zimewakuta absentees wote ila ww tu umeleta habari. Mzima wewe?
Yan basi hii ni hatarii mi mzima mkuu
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Arushaone hata sie wa mwanza tulikuwa somewhere sema huyo mtoto anaogopa saaaaaana kuonesha sura yake... tumemtafuta sana hapatikaniki....
Yeeeah! Last night nilipata taarifa hiyo CL.
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,912
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,912 2,000
Duh... Sie tangu alhamisi tulianza weekend na leo ndo tutaimalizia. Haya sema utakuwa wapi tukufuate huko huko make ukisema waja, huji :lol:
daughter mzima wewe! jana nilikua nasikia tu kwa mbali ukiteta na kina Rutta....moyoni nikawa najifagilia "that's my princess"....
 
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
Tarehe 28/12/2012 hadi 30/12/2012 umealikwa kukutana na JF MEMBERS wote pale TANGA. Ndiyo ndoto iliyokusumbua last night as members wa Arusha na Dar walikuwa kwny same spirit mood, ndoto zimewakuta absentees wote ila ww tu umeleta habari. Mzima wewe?
Yan basi hii ni hatarii mi mzima mkuu
 
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
Duh... Sie tangu alhamisi tulianza weekend na leo ndo tutaimalizia. Haya sema utakuwa wapi tukufuate huko huko make ukisema waja, huji :lol:
Jaman cl umeniamulia mweeh leo si nimekuambia nina nin bt jion ntakuwa free mandela bt unahisi ntadanganya nakusikiliza wewe shoga aangu
N
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Ukiota hivo ujue harusi ya cacico na Bujibuji imenukia!
 
Last edited by a moderator:
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
Ukiota hivo ujue harusi ya cacico na Bujibuji imenukia!
Wacha bana usinambie basi sawa mi nahitaj kuwa mpiga kigelegele cha kingon mixer kipogoro
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,666
Members 493,764
Posts 30,796,243
Top