Hance Mtanashati
JF-Expert Member
- Sep 7, 2016
- 25,628
- 35,383
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣una utoto mwingi sana bila shaka wewe ni wale wa shule za kata make wengi ndio wanaakili kama hizi
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣una utoto mwingi sana bila shaka wewe ni wale wa shule za kata make wengi ndio wanaakili kama hizi
Chawa katika ubora wakePlumbing company sio mchezo
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Hivi mbona!watu wanapenda kuwasifia wanaume wenzao je wao juhudi yao ipo wapi??
Bora huyo kaleta hizo stori zinaamsha watu kupambana! Wewe mtoto wa kiume unaeleta story za madada poa, mashoga, umbea wa mjini wote unaujua..Hizi ndizo mada wanazoziweza masikini.
Ukitaka kujua habari ya tajiri basi muulize masikini .
Vijana hamtaki kufanya kazi mnakaa vijiweni kubishana kuhusu nani ana hela.
Shtuka kijana umri unakutupa mkono hata bibi naye alikuwa binti shauri zako usiseme hatukukwambia.
Lisemwalo sana na watoto wa mjini usipuuzieUsimsagie kunguni Zongi ni Mjaluo kutoka Kenya ila Mama yake ni Msukuma kwa hiyo yuko ujombani nyumbani!
Lisemwalo na watoto wa mjini usipuuzie , kuna watu wanadadisi mambo kuliko unavyoweza fikiriKwa utajiri wa raila huo sio uwekezaji kwake...hizo ni story wala hamjui raila,zongi ameanza biashara ya duka mwaka 2009 hapo pembeni ya GJ hotel...ni mpambanaji wa kawaida
Utajiri ni siri na siri ndio utajiri wenyewe!!Sio tu Mwanza tuseme Kanda ya Ziwa hii kuna tajiri kumzidi huyu jamaa anaemiliki kampuni ya utengenezaji mabomba?
Kununua Sahara mjini kati sio mchezo na kujenga ukiamka tu unaona ziwa Victoria kwako sio mchezo, kuendesha gari kali za kimarekani sio mchezo kabisa
Huyu kijana anatoa inspiration kubwa sana kwa vijana
Umeongea kitu kizito sana! Kinachohitaji mtu mwenye macho ya rohoni kujua unamaanisha nini!Utajiri ni siri na siri ndio utajiri wenyewe!!
Nilishangaa kwamba eti mfalme Suleiman na utajiri wake wote yupo kuzimu na sio mbinguni!!
Eti aliabudu miungu ya wake zake ya masanamu!!
Sasa pesa ya namna hiyo haifai, maana kuitumia mpaka ashuke ziwani kuiosha.Kijana anapesa chafu sana
Ndio maana wajenzi huru wanasema eti mwanzilishi wa ujenzi ni mfalme Suleiman,kumbe ndio maana yupo kuzimu!Umeongea kitu kizito sana! Kinachohitaji mtu mwenye macho ya rohoni kujua unamaanisha nini!
Eh kila mwanaume kuna tajiri fulani au fulani wakazi gani hata demu yako anakudharau🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Ila tusiwachukie matajiri